Đăng Linh đi hỏi vợ (S)

Nguyễn Thị Kiều Minh
(kieuminh)

Active Member
Đăng Linh đi hỏi vợ . Mẹ cô gái thấy Đăng Linh cũng kháu khỉnh, đẹp trai, nhà cửa ổn định, nhưng phải cái là thành viên VC nên tỏ ý không đồng ý bèn ra điều kiện:
_ Nếu anh thực hiện được 3 điều kiện của tôi thì tôi sẽ gả con gái cho . Điều kiện đầu là anh phải chuẩn bị một chiếc nhẫn kim cương nặng 1000 ca ra để trao cho con gái tôi trong ngày cưới. Không ngần ngại, ngay hôm sau Đăng Linh mua liền.
_ Uhmm, điều kiện đầu của tôi anh đã thực hiện rất nhanh, nhưng mà muốn cưới con gái tôi anh phải có 1 ngôi biệt thự 5 tầng với vườn rộng và bể bơi.
Hai hôm sau Đăng Linh mua ngay một ngôi nhà như vậy và dẫn 2 mẹ con cô gái tới xem.
Vẫn không đồng ý, bà mẹ nghĩ ra một điều kiện vô cùng khó thực hiện, buộc Đăng Linh phải bỏ ý định:
_ Đây là điều kiện cuối cùng của tôi: nếu cái ấy của anh dài 30 phân thì tôi sẽ gả con gái cho anh ngay tức khắc.
Đăng Linh ngẩn tò te, đúng như trời trồng, mãi sau mới hoàn hồn, cầm thước đi vào toa lét, một lúc sau đi ra và nói:
_ Thôi được rồi, vì con gái của mẹ, con quyết định sẽ cắt bớt đi 10 phân.

Chỉnh sửa lần cuối:
ai dà ! biết thế dek vô vườn cười nữa ! khó lấy vợ :D
DL mà lấy em Minh thì ko phải cắt bớt đâu :D

Cắt đau lắm.Chẳng thèm lấy vợ nữa còn hơn.

Bắt đầu quay lại S rồi à :|
Mọi người chú ý đừng bình luận quá đà nhé :-$

Thế này thì có gì mà bậy, anh em cứ thoải mái đi miễn là vui vẻ và đừng bậy quá

Thế này mà không bậy ah`. Iem có nhiều truyện lắm nhưng không dám đăng vì không biết "barem" của "bậy" là như thiế nào. Nhỡ nick bị "giam" thì chiết.

Thế anh chàng trước khi "cut" là 40 phân đúng không. Thế anh chàng đó đi mua quần ở đâu vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Quần này chắc phải tự đi may thôi chứ mua ở đâu có đc :p :)) :)) :))

nếu mà sợ quần có 3 ống nó lộ liễu quá thì mặc váy cho nó kín đáo cũng đc nhỉ :D

Đấy, em Vân mà dám vào đây chơi thì chứng tỏ ko có gì là bậy cả :D

May quần - may áo gì thì còn được nhưng có một thứ quan trọng mà lại không thể may được...
"cut" cái đó đi là đúng rồi.

Ơ lại block rồi à?
Em Vân vào đây tức là ko bậy à ;;) hihi... thế lần sau thấy em Vân vào đâu thì mình cũng yên tâm rồi :D :p

thảm nào thấy cu DL có cái thắt lưng lạ lạ hỏi nhất quyết không cho xem .. chệp anh em thế đấy

trêu ku link vừa vừa thôi >:) đến khi nó vào nó lại post 1 loạt các bài về các anh thì...>:)
:( dạo này VC ảm đạm quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
kiểu này có mà các em ở HAO cứ xếp hàng đăng kí để được làm vợ em ĐL

Back
Bên trên