Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Này Bình ơi, tôi chưa đòi quà của ông thì thôi đấy nhé, lần này sang Anh nhớ mang cả quà về cho tôi đấy, cả quà của Việt Nam nứa, càng nhiều càng ít.

0:) : thế là đã nể tình bạn bè lắm rồi đấy :))

Bí mật nhé các bạn tổ 1 - 2 ơi

:-$ Này tớ gửi qùa về cho các bạn tổ 1 - 2 thì xin giữ bí mật đấy nhé, kẻo toàn dân tổ 3 - 4 đòi quà thì mắc lắm :))

Này thế ai ghi được hatric ấy nhỉ?Ai mà giỏi thê không biết:D

hon nay doi bong ro 12l2 lai thang ,thang HOa ghi nhieu nhat ,sau den thang Kien ,bang cut ghi 2 diem ,nam duong o diem , tu beo : 8 diem : toan qua dinh cao minh gioi qua ,ra tay qua nao de lai an tuong qua day ,nguong qua

Ơ :eek:
Mình cứ tưởng Tú béo mặt dầy lắm,ai ngờ cũng biết ngượng cơ à??? :))
Hôm trước Hòa đóng khố mà ko ghi được điểm nào,chắc lần này ghi được
là nhờ playing with my naked body à??? :))

ha ha thang Binh phuoi noi dung wa

e co anh lop minh roi day len forums ma xem

Tôi nói có bao giờ sai đâu mà phải khen B-)
Thế cả Tú béo mặt dầy lẫn Hòa naked là đều đung s hết à??? :))
Đùa thế thôi chứ chắc lần này lớp mình đi thăm quan vui lắm nhỉ,thấy đứa nào mặt mũi cũng vui vẻ,ND cũng ko thấy kêu chán nữa :D

thằng Tú có cái ảnh khá quá nhở (khen thật đấy!)
Việt Anh thấy thế nào?

Hôm nay thầy Sử ghê thật đấy chúng máy nhỉ ! Từ lần sau lại bị kiểm tra bài cũ ,khổ quá.........

Được , Dương à , xứng đáng để được treo trong phòng vệ sinh nhà tôi
Nhưng lỡ có chị da đen nhà tôi vào đấy thấy ảnh Tú béo sợ bị nhìn trộm thì sao , trông mặt thằng Tú đầy dâm khí
lên ảnh cũng vẫn dâm

ong nao co chu ky nhu toi chua ha
thang VA tinh vi vua thoi con
may tuong anh may dep lam day ha
anh cua may tao treo vao trong chuong con cho nha tao , nó dang động đực nên nhìn ảnh mày nó thấy đã lám VA ah

cảm ơn
nghĩa là mày thích tao in ảnh mày ra dán vào nhà vệ sinh nhà tao chứ gì ?
tao có ảnh của mày , mày ko có ảnh của tao
thế đã đủ chưa
he he ................

thằng Vieet anh chang thay online bao gio ca
ve nho mua qua cho tao day

mẹ,cứ kiểu này thì nhà vệ sinh của 2 thằng này toàn ảnh nhau.Ai vào cũng hết muốn "đi" luôn! tội nghiệp thật!

Troi oi to su bon khon nan,co can vui ve the nay ko,lam minh tui than,hichihcihcihc :(( :((
Dua thi vua moi di tham quan ve,dua thi Xmas ve,hichihchic,toi chet gia o day mat ba con oi.E ma lop minh post nhat ki lop cho ca lang doc cho vui di,e.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê Huyền ơi, chết già nhanh thế hả, từ từ thôi để tôi còn được ăn thượng thọ của bà nữa chứ. Khi nào tổ chức thi nói cho tôi để tôi đến chỗ bà cái nhé, nhớ gửi vé tầu xe để tôi đi nữa nhé :)) .

Con lợn mà cũng định đi ăn thượng thọ của Huyền à???
Ờ nhưng mà nghĩ cũng đúng,Tuấn ơi,ông mà đến thì đảm bảo có người khiêng,lại còn được tắm rửa thoải mái nữa chứ:D...Hay nhỉ,lâu lắm rồi mình chưa ăn thịt lợn :))

thê cái acc này của ai đấy,và ai là người post cái bài ở trên tôi thế!hả?

Back
Bên trên