Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
(mấy bố ăn nói cho tử tế, kẻo thầy cô lên "chơi" thì khổ?)
thầy dạy hay phết, nhưng mà có vẻ hơi nhanh, ở lớp chưa quen lắm, nhưng như thế thì học cũng vui, học nhanh ý, sẽ sớm được tập trung làm bài TN va DH.
Dzậy thui!

không biết đi chăn vịt thì tay nó có xì ra lửa giống Bình ph... không nhẩy?????? :smoking:

hi chào các bạn, lâu lắm mới được gặp các bạn lớp mình đó nha :))
Ê Tú béo ơi, cảm ơn nhé vì đã dạy tui cách tham gia post bài lên nha.
Nhắn các bạn lớp mình nếu làm áo lớp xin đừng quên em ở bên này đấy nhé, nhắn dùm bạn Bình về mang hộ sang bên này đấy nhé, :drummer:
Thôi tạm chào các bạn "nớp" mình ở đây, chúc đi tham quan vui vẻ ;)

Note: chú nào năm nay làm áo lớp thì nhanh nhanh len để anh em bên này mặc cho nó đỡ rét. And chào Hoài, post bài lên cho tao đi mày

0:) : tôi vẫn mãi là thiên thần như bao thủa trước :))

Trời ơi,lố bịch wa'!!!!!!
Chưa ai biết được "thiên tài" Tuấn béo(con lợn) sang bên này vui đến như thế nào đâu :))
Bây giờ ở trên mạng kể thì nó lại trách mình,thôi để về nhà rồi kể sau vậy
:))

mai mọi người đi chơi rùi, tui ở nhà thôi.a bình ph... lâu lắm mới thấy, dạo này trông béo ra nhỉ, sao tay lại cầm cái đuốc thế?có khẻo không vậy?tháng 12 về à? vui nhể VA có người yêu bến ấy chưa?hehe, chắc là có rồi hả?

Tuấn ơi,mày cũng nhớ tao cơ à ????????????
Ngạc nhiên quá.............
Hôm nay cô Hóa dễ tính cho anh em nghỉ tiết,sướng quá.
Mai đi thăm quan,nhoé mang giày đi để đá bóng.

eh BP ke chuyen tuan beo ben day di ,cho anh em nghe tui con len lop chim lon

thằng Tú sau khi bị Việt Anh phán cho mấy câu-->>>đổi avatar rồi à?? :))

Nguyen Ba Hoai đã viết:
Tuấn ơi,mày cũng nhớ tao cơ à ????????????
Ngạc nhiên quá.............
Hôm nay cô Hóa dễ tính cho anh em nghỉ tiết,sướng quá.
Mai đi thăm quan,nhoé mang giày đi để đá bóng.

Tao mà lại mà hơn nữa mày chứ là ai mà tao lai không thể nhớ được cơ chứ :)) . Nói vậy thôi chứ Hoài thì cần phải nhớ. Tao ghét nhất cái thằng mà từ trước đến nay cứ nhìn thấy tao là chỉ có trực cà khịa :)) ;) :>

0:) : thiên thần sẽ than thứ cho những đứa con tội lỗi như Hoài ;) :))

Bui Thai Binh đã viết:
Trời ơi,lố bịch wa'!!!!!!
Chưa ai biết được "thiên tài" Tuấn béo(con lợn) sang bên này vui đến như thế nào đâu :))
Bây giờ ở trên mạng kể thì nó lại trách mình,thôi để về nhà rồi kể sau vậy
:))

Chó Bình, liệu đấy, tui còn đang ở bên này thì ông co mà về chầu ông bà ông vải đi là vừa rồi đấy :)) Ê, nói lão Lưu chi chi đưa tôi sách Statistics đi, lâu quá rồi.

8-| : Bình phuồi vẫn chỉ là Bình phuồi mà thôi :)) ;)

sao chú toàn trích dẫn thế , ko làm được gì hay ho hơn à ?
tuấn à , để tôi chỉ cho mấy cái avatar hình con lợn đẹp lắm , khỏi phải dùng cái này , chỉ hơi giống lợn

Ơ nhưng mà Tuấn ơi,nói thật nhé,nếu mà có ai hỏi tôi ông có giống lợn ko thi bạn bè tôi sẽ bảo là hơi giống...Nhưng mà thực chất thì là cực giống luôn...
Đùa thế thôi,chắc Tuấn chỉ hơi pigheaded 1 ti thôi mà:))

doi day khi nao co anh thac da tao cho may xem ava moi
me hom qua di vui vai

Thằng chó.Tao chụp ảnh cho mày thì đẹp còn ảnh của tao thì mày chụp không tử tế tí nào cả.nhưng nói chung là ảnh rất đẹp chờ mai scan lên rôi up load lên album lop mình.

Nhớ quà cho tớ các ban lý 2 01 - 04 ơi

Hoài ơi tao viết tin nhắn cho mày mà mày không thèm viết tin nhắn cho tao ha Hoài. Còn các đồng chí lớp mình hôm qua đi thác đa về nhớ có quà cho anh em đấy nhé, thằng nào bùng tết về tui đòi, nhất là cái thằng nào tên là Hòa Thân í, càng nhiều càng ít nhé Hòa ơi. :))

0:) : Càng cho thiên thần càng nhiều quà càng ít :dazzler:

Thế là VAnh lại sắp có hình mới để đi vệ sinh rối :))
Tú béo chu đáo thật...:))
À,Tuấn béo ơi,ông sang Anh nhớ mang wa` về cho anh em nhé...
Mọi người nếu gặp Tuấn béo thì nhớ đòi luôn phần wa` của tôi nhé,tôi gửi nhờ Tuấn béo cầm hộ rồi,Tuấn béo nhỉ??? ;)

me thang cho BP may xem anh chua ha
doi vay rui bo may post anh len cho ma xem

tình hìn đi du học có vẻ vui vẻ nhỉ?
cứ như đi chợ ý, toàn thấy bảo là về chơi thui, mới có mấy tháng mà đã về à? mà ai về thì cũng phải có quà hết đó nhé.
Còn hôm đi Thác Đa vui lắm!!! Mặc dù chỉ được đi có một ngày, nhưng lớp ta vẫn rất vui. Ngoại trừ việc có vài bạn ko đi được vì lí do ngoại cảnh, còn tốt đẹp cả!
À, cần phải nói thêm về trận thắng oanh liệt của tổ 1+2 trước một tổ 3+4 toàn sao bóng đá.
Kết quả 12 thắng 34 với tỉ số 5-3
Thủ môn: Kiên,
Hậu vệ: NgKhánh, PKhánh, Duy, Dương,
Tiền vệ: Bằng, Thắng, Hiệp, Vũ, Việt Anh (B)
Tiền đạo: Hoài (3H), Lợi.
Với lối đá rắn chắc, cùng sự nhanh nhạy của hàng tấn công, tổ 12 đã thắng xứng đáng.
Chi tiết sẽ được kể lại sau...........

Chúc mừng chiến thắng của tổ 1-2

Tớ hỏi ý không phải năm nay bạn nào lam tổ trưởng tổ 1 và 2 đấy, cho tớ biết quý danh để đợt này BP về tui gửi quà về cai nhỉ, đúng thật xứng đáng la tổ của mình. Các ban ơi also cho mình biết danh sách tổ 1 cái đi, đồng chí "Nợi" tổ nào vậy ta. =D>

Back
Bên trên