Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Cãi nhau vui quá nhỉ nhưng mà quanh đi quẩn lại chỉ có mỗi vái thàng,hơi chán.

mấy cha câu bài suốt ngày thì ai thích đọc, nhàm lắm, bảo bàn chuyện thăm quan thì ko ai bàn, kể chuyện trên lớp đi..............

Đúng,kể chuyện trên lớp đi,xem có cái gì ko???Chứ còn cứ nói thế này mãi chán lắm...
Kể nhiều nhiều 1tí để khi nào tôi lên London về còn có cái để mà đọc :D

Oái,dạo nầy anh em đi đâu mà mất tích biệt tăm vậy hả?????Chờ đai cả cổ mà chả thía đứa nào lên cả :-s :-s :-s .

Kể chuyện lớp mình tí đi!!!!!!!!!!Chả đứa nào chuyện trò giề chán thía

À cho hỏi tí,bạn Huong béo vẫn ở VN đúng ko?Sao trong cái danh sách lớp mình lại thấy bôi xanh bôi đỏ bảo đi du học. :?

Đấy lại quên hỏi,nghe biểu Huong béo bây giờ "còi" lắm hả.Choáng choáng....Chết chết,thế này mình phải cắp đít đi học tập kinh nghiệm mới đc

he he,Huyền bủm ơi Hương mi nhon lắm!:D không hiểu tên này có phương pháp gì mà được như bây giờ.Thắc mắc quá!

Ơ bọn này hay nhẩy,bảo kể chuyện lớp mình chả có ma nào kể cả.Có cần lười thế ko? X( X( X( X(

có đấy , lớp mình sắp đi tham quan , tôi với thằng Bình ko được đi , chán quá , có chuyện rồi đấy , thích nhé
to Huyền BỦM

Chuyện đấy bố thằng tây nào nó chả biết mà còn phải kể X(

dạo này kiểm tra 1 tiết nhiều quá! mệt quá!
sáng nay cả lớp về sạch, làm tao, Bằng cứt, thằng Lợi với Tú béo bị thấy Ngọc Anh gọi lên làm vệ sinh lớp, cay vãi đ...
tự nhiên thấy ông Gialai lớp mình ngơ ngơ dưới sân trường-->>bị dụ lên lớp-->>bắt làm vệ sinh cùng-->>hớ hớ :))
à mà bà Huyền sang ở hẳn bên đấy luôn hở?
có ở cùng Bình ph... với Việt Anh o?

tao tưởng thằng Việt Anh đi London chơi cùng Bình ph... rồi cơ mà?

he he lai co nhân mới lên đây : Cường X
lớp mình ah như shit hôm nay vừa kiểm tra toán :hết

linkgiang đã viết:
dạo này kiểm tra 1 tiết nhiều quá! mệt quá!
sáng nay cả lớp về sạch, làm tao, Bằng cứt, thằng Lợi với Tú béo bị thấy Ngọc Anh gọi lên làm vệ sinh lớp, cay vãi đ...
tự nhiên thấy ông Gialai lớp mình ngơ ngơ dưới sân trường-->>bị dụ lên lớp-->>bắt làm vệ sinh cùng-->>hớ hớ :))
à mà bà Huyền sang ở hẳn bên đấy luôn hở?
có ở cùng Bình ph... với Việt Anh o?

Hehe,kiem tra 1 tiet ha,sao met vay,(hehe,chac ko phai hoc met đâu,đi lo phutucôphi chứ giề)Đây lại chả đi dép bitit trong bụng

Trời đất bà con ơi,nó bảo tôi sang ở hẳn bên này thì có mà chết già hả bố.Con đi học mấy năm rồi con về .......chống lầy bố ạ. :D

Huyền ơi tôi đang online.Bà add nick toi vào đi:nightflame2003

Chán wa'
Tưởng lên London có cái gì hay ai ngờ...Cái gì cũng có nhưng cái gì cũng đắt,chịuuuuuuuuuuu
À,Tú béo,tao tìm được cả 1 cái cửa hàng quần áo hadrock to tướng đấy nhưng giá của nó cũng to wa' sợ mua rồi về mày ko trả tiền thì chết.

o tao tuong may tang tao ma BP
hom nay lop minh co thay dạy Lý mới : thầy đã tạo ra một thế giới khác hẳn bà Thoa : dạy hay vãi đái ,hơn cả ông Sơn ,ông này vừa từ trường chuyen nguyễn Trãi Hải Dương lên .tên la Đoàn Công Thạo ( khó đọc vãi )
thầy còn nhiều cái hay lam rùi bon tao se post lên

Hòa chuẩn bị đổi nick đi là vừa,sắp đến năm 2004 đến nơi rồi để mãi năm 2003 thế nào được.
À,ông thầy dạy Lí mới như thế nào mà đến Tú béo cũng phải khen thế :))

À,Huyền bủm ở cái xó xỉnh nào thế,sang mà ko nói tiếng nào chắc là đang ở ngoại ô,chăn vịt đâu đây thôi [-X

Back
Bên trên