Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
thằng Tú béo!!!
thằng Vũ!
chúng mày ghen ăn tức ở với tao đấy hở?
tao biết là tao đẹp dai, học giỏi hơn chúng mày!
nhưng dù sao thì cũng không nên bịa chuyện linh tinh!
như thế là không được!
uh!thằng Vũ này nói linh tinh quá

vẫn chưa có cải biến trong bài viết, đến là khổ với mấy ông, nói đi nói lại, mà sao mod chưa khóa vào nhỉ, thiệt là may mắn.
Kỳ thi đã thực sự gần kề, mà sao nộp tiền mua hồ sơ vẫn chưa có nhỉ, Lâu thế!?!?!?!?!?!?

Em Hương ơi, mai đến lớp anh kể cho chuyện về Nam Dương. Tại sao gọi nó là 2,5 là có lý do cả đấy.

Cũng chỉ tại mình trong truyện bốc phét thằng Hòa hơi quá nên bây giờ nó mới tinh vi với thằng Nam Dương thế.

Ông Khánh ca cẩm hơi lắm đấy. Đã bảo hồ sơ cả trường mình đều như nhau. Có thì có cùng lúc, không thì không cả trường. Có trách thì trách mấy cô văn phòng ấy.
Hôm nay chương trình ca nhạc giao lưu với mấy bác khuyết tật hay phết. Kể giọng của họ cũng tốt đi. Chỉ khổ mình, do một số thủ tục nhất định mà phải lên tặng hoa cho một chị Overweight. Vừa được nghe ca nhạc lại vừa trốn được kiểm tra Văn. Sướng!
Có một tin buồn đó là như mọi học kì, học kì này chúng ta lại mất Sổ ghi đầu bài. Mặc dù thầy Ngọc Anh cho lục cặp cả lớp nhưng thật là vô nghĩa.
Tiết Toán tự nhiên cái di động của Tú reo ầm ỹ. Khoe khéo đây. Mà cũng nhờ nó Tú mới thoát bị bắt xe đó.

Tao thấy đúng là lục lọi cặp sách thật vô nghĩa. VD có thằng nào giấu thì ngu gì mà nó để trong cặp. Ông Ngọc ANh lại còn định bẫy chúng nó bằng cách sẽ cho đứa nào tìm ra 1 điểm 10 một tiết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng nay, sau khi xem chương trình đầu giờ, thằng ôn Cường sex nói 1 câu rất bệnh hoạn: Giống phim Matrix. Còn thằng Trung Đồng nữa, sau khi xem tiết mục ảo thuật của thằng cha gay, ông lên lớp bắt chước, bị ông Ngọc Anh tóm 3 phát :D

2,5 với 30 là thế nào đấy các chú, kể cho anh nghe với, anh hứa ko cười thằng Nam Dương quá to.....hố hố hố

Chuyện 2,5 là chuyện gì vậy.kể ra cho mọi người cùng biết anh ơi.

Đã xóa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Chỉnh sửa lần cuối:

Chỉnh sửa lần cuối:
hic...thằng Vũ lợi dụng nhé,lần sau mày tự đi mà kể với con Hương nhé,không cần lên đây post nữa đâu,mày tranh thủ câu bài quá

Vũ tìm truyện nào ít bậy thôi. Mấy chuyện "Con Chấy" và "Vo Va" khó chấp nhận được. Với thực trạng như hiện nay thì truyện có nội dung Chuối một chút cũng có thể thông cảm nhưng mấy chuyện trên thì bậy quá.
Nếu có ai muốn nghe thì đành phải trực tiếp gặp mặt Vũ thôi chứ không Post công khai kiểu này được. Như truyện "Đi cắm trại" thì được, bậy rất nhẹ nhàng tình cảm mà vẫn đá đểu được mấy thằng.
Đây là đài tiếng nói của Lí 2 đó nên cũng phải giữ ý một chút. OK?
Nhưng dù sao cũng đáng khen tinh thần tích cực của Vũ, bài viết có tác dụng hẳn hoi chứ không chỉ mang tính chất Chat Chit câu bài... Mọi người cũng nên học tập tìm kiếm cái gì hay hay cho anh em cùng thưởng thức.

Dạo này Duy hay khen mình, ngại quá :D. Nhưng mà ông Duy nói cũng đúng đấy, mọi người kiếm cái gì hay hay cho anh em đọc đê.

Cho em đăng kí làm thành viên của 12 Lý 2 được không ?
Em là em gái của anh Hòa mà !

Em có cần phải giới thiệu thêm điều gì về bản thân nữa hay không ạ ?

Back
Bên trên