Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Lúc đấy choáng quá,tao cũng hơi bất ngờ,với cả đã biết đầu cua tai nheo thế nào đâu mà bênh chứ,xì!

post mấy cái truyện cười lên
thực sự thì cũng chẳng sao!!!
(nói thế để sau này tôi còn chơi lại cu Vũ chớ!!hớ hớ!!!)
mà bài thế nào thì được gọi là cẩn thận nhẩy?

Nhưng mà em Ngọc này cũng dũng cảm đấy chứ. Thằng Hòa nhớ lần sau có ý gì với em thì phải xuống nói tận nơi chứ không được đừng tầng 3 hét hò.

Ờ,rút kinh nghiệm.:D.Nhưng mà em ấy hinh như thích thằng nào lớp mình rồi cơ mà:D

hờ hờ!!!!!!!
mấy đứa 9c ngộ phết nhẩy!!!
hơi bị kết rồi đấy!!
con Hà nói đúng!
thằng Vũ không được gọi con gì đấy là "con" nữa!
như thế là không được! [-x

thế mày vừa gọi em HÀ là gì thế,thằng điên kia.Mày không muốn em HÀ lại lên lớp mình làm vụ nữa đấy chứ,hả?/:)/:)

Hê hê, bây giờ tao bắt đầu hiểu tại sao thằng Nam Dương bị chuyển lên bàn 1 rồi, đúng không Hòa :))

sư bố mấy thằng này, post bài như .... toàn lũ ăn no quá thừa năng lượng nói linh tinh à

he he tuấn béo cay mũi rồi kìa , ko hiểu chuyện gì ha

Đây là lần đầu tiên tôi vào đây, nghe các ông câu bài mà ngứa... đủ thứ. Nhưng mà quả thật chuyện cười của thằng Vũ vãilúa.com thật. Nghe hơi bậy bạ nhưng kể cũng đáng đồng tiền bát gạo lên Net.
Kể bà lão Ngọc cũng nóng phết nhỉ, mới bị Châu Bá Thông trêu chút mà đã khè lửa tùm lùm rồi.
Sao đọc trang của lớp mình lắm từ bậy thế nhỉ (Tiếc là không phải là mod không thì cho đi hết).

Các ông thấy truyện cười của tôi hay không ??? Tuy có hơi bậy một chút nhưng mà ngoài mấy chuyện kiểu này ra, chẳng có truyện nào hay cả.

Ke ke, sáng nay những đứa nào có trên lớp thấy màn ảo thuật của tao trong tiết GDCD có hay không ??? Trình độ của Tú béo còn non lắm.

À, có thằng nào biết trang nào cho biết lịch phát của kênh ESPN và Star Sport không ??? Trên tạp chí truyền hình có không ???

Mấy thằng này ăn no rùi rỗi hơi đúng không, không post bài cẩn thận bố nhắn mod khóa cái topic này lại đấy

bố mày về đây, xem các con lam được cái gì

Mày nhớ đấy. Tao cho mày không phải sang Anh nữa. :D

hai thằng mất dạy!
chúng mày định cãi nhau trong này đấy hở!
chúng mày quên là còn có tao trong cái topic này hở?
phải nhìn xem mình là ai chớ lại!!!!!!!!!!!!!!!! :-B :-B :-B :p

"Em đứng một mình em xinh nhất hội."
-->thằng Vũ kiếm được câu hay quá đáng!!!!!!

Back
Bên trên