Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Ông Linh ơi ông không còn ý ẹ như xưa nữa thì cũng kệ xác ông, ông muốn thay ảnh thì gửi cái khác cho tôi, không thì cứ nguyên cái cũ mà lên. Tôi cũng đã nhìn thấy sự thay đổi đến khác thường của ông Vũ rồi, nhìn xong rồi choáng. Cứ đà này thì không hiểu những người khác còn thay đổi đến đâu nữa, hic. Mà sao người ở nhà không post ảnh lên cho bà con xa nhà chiêm ngưỡng "rung nhan" nhỉ? Làm web nhanh lên mấy bố ơi.

Chuyên thật như đùa, cả nhà cùng theo dõi:
theo nguồn tin đáng tin cậy(ban thời sự vtv) tình hình cháy ở miền Nam nước ta hiện nay rất nghiêm trọng. Trong một trận hỏa hoạn, trong khi làm nhiêm vụ có 3 lính cứu hỏa bị thương nặng hiên đang nằm trong bệnh viện. Theo các nhân chứng kể lại thì trong khi cứu hỏa các đồng chí này đã phun thẳng vòi rồng vào đường giây cao thế và bị điên giât làm bất tỉnh.
Các bác thấy chưa lình cứu hỏa nước mình giỏi nghiệp vụ đến mức chỉ biết chữa cháy.

em biết điều đó lâu rồi nhưng em thích viết thê kia hahaha. Làm như thế người ta mới chú ý>>> hehehe
với cả bác Vũ quay cái lưng lại hộ cái.>>> trông ...

Hôm qua em vừa bị đánh, em tưởng mới chơi nó tha ai dè nó tấn thật.>>> may mà mình còn thịt được nó mấy cái cargo ship với cả light fighter>> công nhận mình giỏi, đánh có 1 tuần lên 142 rồi.

hix .. lâu wa roai mới mò lên HAO... mấy bác xeam thế nào tiếp tế cho em cái.. em mới bị thằng Duy nó lôi kéo, xây mãi chẳng co tý crys va deuterium nao cả... bi h mà thằng "lào" nó xịch thì chít em mất thui!! help me!!

***, hôm nay đen ***** tả được,
đang đèo Hoàng Nam đi thì bị một bà già tạt đầu,
rơi cả di động, may mà ***** hỏng hóc gì
chẳng lẽ mình lại đứng cãi nhau với bà ấy
thế là đành lên xe đi tiếp
tức ***** chịu được

thôi đi bố!! (chắc là ghen tị vì mình đẹp trai hơn nó)

mà ông Nam Dương co chơi ogame ko ấy nhỉ? đang gia nhập liên minh nào thế? chắc là bị chúng nó dập cho tơi bời hoa lá rồi chứ gi`?
keke

thằng này thấy bạn bè bi tai nại suýt chết không thèm hỏi thăm lại còn chê đểu nhau nữa chứ

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
mà ông Nam Dương co chơi ogame ko ấy nhỉ? đang gia nhập liên minh nào thế? chắc là bị chúng nó dập cho tơi bời hoa lá rồi chứ gi`?
keke
ogame thì cũng có chơi,
bị đập thì cũng có bị đập
nhưng mà hoa lá thì chưa thấy mọc ra đâu :D

có chửi bới gì bậy bạ đâu :D
mình toàn dùng những từ ngữ nhẹ nhàng thôi nhưng mà nó vẫn tự chuyển sang mấy cái dấu **** đấy chứ :p

hixx... chơi mấy cái trò này tốn nhìu thời gian wa... với lại cứ phải chờ nó xây mãi mới xong... ko nhanh như star hay war.... Keke.. Nam Dương kiếm đâu ra cái máy ảnh trên avatar thế? chôm đc ở đâu thế? :D
Mà sao ông bị tai nạn ô tô thật a'? khó tin wa'!!

Dương ơi, mày gia nhập cái alliance này đi: LOTUS. Toàn người VN thui. Tao là Chỉ huy Trung Ương có trong tay mười mấy thằng, trong đó có anh Thắng THú :))

Hòa thân lâu lăm mới thấy mặt mà đã nổi máu đồ tể lên rôi.
Nhưng nhớ có đánh nhau thi cũng phải có tổ chức đàng hoàng nhé, tao làm nhà tổ chức kiêm bán vé cho mọi người luôn

Hai thằng đánh nhau thế nào cũng đừng đánh vào chỗ "ý" nhé,lớn rồi,rơi mất nó là phiền đấy :)
Lần đầu tiên vô đây,chúc mọi người thi tốt nha.

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Tuấn béo đánh nhau không ? :D

Đến cả nghìn năm không gặp, nó vừa nhìn thấy mình đã muốn đánh nhau. [-( :-? [-x Mà thôi, cu thích thì anh chiều lòng vậy :p. Mà đánh kiểu gì đây :D

Nghiêm Xuân Hoàng đã viết:
Hai thằng đánh nhau thế nào cũng đừng đánh vào chỗ "ý" nhé,lớn rồi,rơi mất nó là phiền đấy :)
Lần đầu tiên vô đây,chúc mọi người thi tốt nha.

Máu đây :p

Back
Bên trên