Ý kiến và góp ý

Re: hehe

*Nhắc nhở Việt về cách thức gửi bài dự thi :) :

+Bài dự thi phải gửi theo đúng form đã quy định.

+Không được gửi những bài viết và lập những topic không phải là bài dự thi trong Box - Bài dự thi.

+"Mỗi bạn có thể tham gia nhiều chủ đề khác nhau nhưng mỗi chủ đề không quá 2 bài"

Mẫu bài dự thi:

* Chủ đề tham gia: (ví dụ: Nếu)
* Tiêu đề: (ví dụ: Nếu tôi trở thành vua phần mềm thế giới)
* Tên tác giả:
* Lớp học(lớp khóa trường cấp3):
Email :
Điện thoại:
Địa chỉ:

Những thông tin có đánh dấu (*) là thông tin yêu cầu cần có. Những bài viết không theo các yêu cầu trên sẽ được coi là bài dự thi khong hợp lệ

*Em có thể xem thêm và cụ thể hơn về thể lệ cuộc thi ở link này :rolleyes: :

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=14299

*Những topic Không đúng thể lệ của cuộc thi :smile: :

+Đêm lạnh/ +Biển/ +Mùa thu/ +Các bạn/ +Bài đồng dao ngày xưa/ +Mặt trời/ +Mùa đông.

+Chàng hoàng tử ngủ trong rừng/

*Riêng topic ''In my heart,there is always a place for you" tuy đã sửa về thông tin tác giả, chủ đề... , nhưng vẫn có một vài điểm sai sót:

+Cách trình bày bài dự thi không hoàn chỉnh, bị ngắt do những đoạn thảo luận giữa chừng.

+Lỗi chính tả, lỗi trình bày văn bản còn nhiều (Cái này là góp ý để em không phải thiệt thòi, em NÊN sửa, BTC không bắt buộc, nhưng đây lại là một tiêu chí quan trọng để đánh giá bài dự thi, đánh giá về năng lực cũng như thái độ nghiêm túc đối với cuộc thi và với bài dự thi của mình) :wink:

*Sau khi góp ý mà Việt vẫn không sửa :wink: , BTC sẽ move những topic không đúng quy định vào những Box thích hợp :) (VD: BOX - Văn thơ; BOX - Tâm sự vui buồn...)

- Tác giả có thể được sửa chữa lại bài viết của mình trong suốt thời gian nhận bài thi. Các bài nộp hay sửa chữa sau hạn cuối cùng sẽ được tính là không hợp lệ.

Chúc em thành công ! :tongue: :x

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ.,...hôm nọ em nhờ anh admin sưa bài in my heart roaif.....con mấy bài còn lại đê em ghi thêm zoo
thành thật xin lioioix..em xin lỗi nghen

hổng có mô..chán..hơn 10 bài của mình..chả có bài nào..dù giải khích lệ..hic

Back
Bên trên