» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

nói mới nhớ , trong Fm , chelsea có mấy thằng cầu thủ trẻ khủng vãi ạ 8-> ben sahar 8-> bid mãi ko dc 8-> :-"

Mạnh đã viết:
không biết thấy anh Tb bảo là có quần áo logo các kiểu í mà

mai tầm 7h e qua Nghĩa Tân nhé có j nt cho em số anh với, chả nhớ biết chưa nói chung là tìm trong contact không thấy T_T

0973066248

giờ gần 8h rồi =((

nhầm nhà :-L tưởng Tb cũng ở Nghĩa Tân :">

Cái đĩa FM của em xước quá ko đọc được, tưởng Tb vứt cho cả đĩa cài, ai dè toàn data =(( buồn thế, lại mất 8k mua đĩa rồi :-<

tao có đĩa đây này ;)) cho tao cái ổ đi cưng tao cho mày cái đĩa :))
chơi fm mới chả hiểu sao nhiều lúc thua ức chế, thua éo hiểu tại sao thua muốn đập máy ghê gớm...
hay do toàn lấy mấy đội yếu chơi nhỉ :(
chơi fm chưa bao giờ chơi các đội từ Liv trở lên :)) AS Roma đội tủ mà cũng chưa chơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
vào FM lập ngay 3 chú , 1 chú cầm MU , 1 chú cầm Sunderland , 1 chú cầm reading , cho đến mùa 2 thì 2 chú sunderland với reading đã bị sacked =(( , jobless mãi, apply khắp nơi mà chỉ có bọn cocacola2 nó nhận :-< .
Henri saivet mua ngay mùa đầu tiên rẻ lắm, tuy nhiên nghe bảo về sau ko khủng bằng bojan với vela , đang cố gắng bid nhưng xem chừng ars éo nhả vela còn bojan thì trung thành với barca quá . Chelsea có thằng scott singclair , lúc nó ở chel bid mãi ko dc , may sao 2 tháng sau đã thấy cu cậu là người của aston , mua vội :-"

chơi Blackburn ảo lắm, đá PL lẹt đẹt gần bét bảng nhưng mờ UEFA cup thì...
Santa đá phét lắm :))

hóa ra có lưu bộ cài lại :">

Anh ơi đống data ở cái CD thì copy vào đâu?

database cầu thủ hay là mấy cái kit,face, themes ???

ko biết nữa :D :-?? thấy 1 folder là logos 1 cái là players, tao tống hết vào graphics rồi, tẹo xem thế nào

sư ông :)) onl thì ra YM cho nhanh :))

giờ thì ngồi chơi FM08 rồi đợi FM09 ra chơi tiếp , riết rồi nhìn mấy thằng random chán vãi lúa

FM 09 mà friendly hơn cái FM 08 này thì em lại chơi, chơi để giải trí mà em ko chơi đc FM 08 quá 2 mùa giải :|

me too :| Sang mùa 3 của MU rồi , sign xong chú andy caroll 20MB xong nản quá không muốn chơi :)|

Back
Bên trên