» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

hình như FM lên bản 8.0.2 hay sao ế nhể :D
em chẳng chơi đc đội nào hết mùa giải, nói chung là vẫn thích CM03/04 vs FM5
bỏ chơi lâu rồi nhưng vẫn thấy hay :D

FM chơi đến 1 quãng thời gian rồi còn toàn bọn random là chán ,

toàn ghép tên với họ mấy thằng star cũ nhắng vãi :))

FM0304 em chơi đến mùa 2015/16 có Ryan Beckham =)) =)) =)) đá AM =)) vcl

hnào em qua lấy :"> vứt em mượn luôn đĩa FM anh bít nhớ :">

;)) ;)) ;)) , hôm nào qua lấy thì nhớ báo trước ;))

Possesion thế kia thì :-< sao cứ đá CL là possesion phải kém hơn à, ngoài đời lẫn trong game :-<

possesion cao mà thua thì cũng vô nghĩa :-" tùy tactic chứ chú ;))
@BF : :-< mất rooney cái hòa liền mấy trận :-<

anh lấy bản mod quần áo với theme ko em mang luôn cho, để áo đỏ ko thế kia jong' mấy anh vô địch năm 68 quá ;))

để thế mới đẹp , tại ngại đi down thêm về , chú có thì mang qua đây cũng dc , gọi là có qua có lại chứ chẳng nhẽ lại ngửa tay lấy ko "data" về ;))

fm-vn.com có vẻ nhiều :D
lung tung, kit, theme, background đủ cả :D

anh TB em mượn bản mod rồi đi :D có j chiều mai em qua Nghĩa Tân lấy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
không biết :| thấy anh Tb bảo là có quần áo logo các kiểu í mà :D

mai tầm 7h e qua Nghĩa Tân nhé :D có j nt cho em số anh với, chả nhớ biết chưa nói chung là tìm trong contact không thấy T_T

0973066248

Vào mùa đầu phải mua ngay saivet với mika chứ lị :)>- , sau đó bán bớt flet , saha với mấy đứa lung tung ở res rồi mua dc hunt với vaart . Sang mùa 2 nhiều $ toàn đi bid mấy thằng trẻ về chơi .
Hậu quả là bây giờ đang thừa mứa nhân sự, nhất là ở vị trí amc ( vaart , scholes , anderson , mata ( 2 thằng wonderkid - đánh giá giống vaart ) , piatti... ) DM-Mc cũng sắp thừa , owen, carrick, gibson ( chú này nuôi lên mùa 2 đá khủng vãi ), veloso, digard , flamini , lorik cana ( free ) , có mỗi hàng tiền đạo là ít - 4 chú ( tiền đạo res thì nhiều nhưng mà chả đôn lên dc , còn yếu quá đá toàn bị đì ). Cho hunt tur thằng mika , về sau cho 2 chú đá cắm , roo hoặc tev đá lùi ở dưới , ghi bàn sòn sòn, nhất là mika, phạt góc đánh đầu điên đừng hỏi ( vidic phạt góc cũng đánh đầu, nhưng mà là OG , 3 phát thế rồi :( ). Mấy hôm đang còn hí hửng vì sign free được mấy thằng ngon ngon , lorik , muschatico , dos santos ... :-"
Ps: 2 chú park với Dong , rao bán giá rẻ dek ai mua :-<

Back
Bên trên