» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

"nếu Terry sút vào" :-??

thế "nếu" Ronaldo sút vào thì có MOM ko :D

Thấy toàn mắng Terry, chả thấy đả động gì đến Anelka :))

bọn nó bảo là trọng tài làm sai luật quả ronaldo sút hỏng đấy =)) tại vị luật là khi đá penalty, 1 khi đã bắt đầu bước về trái bóng là ko được có bước dừng, nếu mà làm thế là phải đá lại =)) chú ronaldo chắc phải dừng lại hẳn 1 giây =)) thế mà trọng tài éo cho đá lại, bất công vl =))

Drogba tồi nhất trận chung kết Champions League

MU: thủ môn Van der Sar (7,5) - hậu vệ Brown (7), Rio Ferdinand (6,5), Vidic (7), Evra (8) - tiền vệ Hargreaves (7), Carrick (5,5), Scholes (6,5), Ronaldo (7) - tiền đạo Rooney (6), Tevez (6).

Dự bị vào thay người: Giggs (6,5), Nani (5,5), Anderson (không được chấm)

Chelsea: thủ môn Cech (7,5) - hậu vệ Essien (6), Carvalho (5,5), Terry (7,5), Ashley Cole (6,5) - tiền vệ Ballack (6,5), Makelele (6), Lampard (7,5) - tiền đạo Joe Cole (5), Drogba (5), Malouda (6,5).

Dự bị vào thay người: Kalou (6), Anelka (5), Belletti (không được chấm)

Theo Vnexpress

ông Malouda làm lìn mà điểm cao thế, ông drogba còn có giây phút sút đập cột tỏa sáng chứ thề là ông Malouda 92 phút trên sân vô hại vcl :)) chelsea đá như chấp 1 cánh luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận là thằng Malouda đá nhạt, kể cả cái mùa giải này mình chỉ nhớ nó có quả sút vào lưới MU trận đầu mùa, còn lại thì đá...:|

Makelele trận này xuất sắc đấy chứ :-?? Rio cũng thế, tớ thấy Makelele, Rio với Terry đáng lẽ phải điểm cao nhất :|

mới có thằng bạn gửi off cho tớ cái này:
"Trái đất cứ lặng lẽ quay,Chelsea cứ lặng lẽ thua Thua đau ko phải thua vì ngu,thua đau vì Man quá tuyệt Man: Thua đau ko? Chels: Thua ko đau.Vì thua suốt đã quen lâu rùi đau đớn làm chi 1 vòng trái đất Chels gặp Man,Chels lại thua Chels gặp Man ngỡ như gặp Cha,ko dám cựa,ko dám liều,dường như chúng nó đang cụp đuôi 1 vòng trái đất,Chels gặp Man,Chels lại thua, Chels nhường Man chức vô địch lun,Chels chọn về sau,Chức Á quân sẽ mãi lun lun của Chels "
Đấy tớ mới khẳng định fan Mu có rất nhiều thằng hãm :|

ờ, cái này tớ mới biết :)) lolzzzzz

Chỉnh sửa lần cuối:
Trận CK C1 năm nay là trận ko đáng có kẻ thất bại :( , rõ ràng Chel ko hề thua kém MU:( :( :(

nhưng mà đá bóng phải có kẻ thắng kẻ thua chứ ;)) nhất là đây lại là trận CK...
nói chung ko nên tiếc cái gì cả, vì còn rất nhiều đội mạnh khác còn ko đc vào CK :D

Anelka 'tạo phản' trong trận chung kết Champions League

Tiền đạo Chelsea tỏ ra bất mãn với ban huấn luyện đội bóng áo xanh. Anh từ chối thẳng thừng khi được giao nhiệm vụ thực hiện một trong năm quả penalty đầu tiên.

http://www.vnexpress.net/GL/The-thao/2008/05/3BA0296B/

Lúc Anelka bước ra nhìn mặt mày nhăn nhó
Mình đã có linh cảm là anh này không qua rồi

Back
Bên trên