» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

:-?? đó tùy vào ý thích của từng người mờ, fan MU đâu thể bắt fan Ars sang cổ vũ MU mà chửi Chels đc. :-B

Còn cái support đối thủ cùng thành phố :-j Inter mà gặp phải 1 thằng nào khác ngoài biên giới Italia, kể cả Ars hay Real, thì tớ cũng cổ vũ Inter hết á :))

fan hãm :-?? lại trở lại vấn đề này à :-??

Em trận nào cũng chỉ muốn thấy Inter thua:">:">
Còn đá ở CL thì cổ vũ Ac, AS, Juve:D

hãm ở cái coi mình là chúa tể muôn loài, éo có coi fan đội khác ra cái gì cả :))
Mu thua ah`, tội nhỉ, ai bảo chơi phòng thủ :))

Đang ở PC room ... máy hỏng lâu ko onl đc vào đã lại thấy nhiều cái chướng mắt :-j

H e phải vội về ăn cơm nên thôi để đấy thi xog vào warn 1 thể ... đợt này sướng tay vl rồi đây :x

Ah có khi vài ng` còn bị ban nik đấy 8->

Vài người là nào 8-| chắc ko có mình chứ 8-| bây h mình bị warn phát nào là nghỉ vài ngày phát đấy 8-| thêm phát nữa là lên 7 points :-s chắc tầm độ 5 ngày :-s
Bạn Vanh nhẹ tay cho tớ nhá :"> Dạo này tớ ngoan rồi :">

có đíu gì đâu mà phải warn, sau 1 trận đấu căng thẳng các fan cãi nhau là chuyện thường :-j anh thấy vẫn trong giới hạn cho phép đấy chứ :)

kệ nó, sau 1 trận chửi nhau mod warn là chuyện thường :-j tao thấy vẫn trong giới hạn cho phép đấy chứ :)

đúng rồi, cãi nhau 1 tý cũng vui cửa vui nhà, box bóng đá là nhộn nhịp nhất ấy ;))

;)) Đọc rồi. Khổ thân thằng BLV ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
BLV dạo này làm ăn như shit ý :-j chẳg có tý j gọi là côg = cả =)) nhiều trận nghe nó BL thiên vị vl :-j

Nếu công bằng thì BLV Việt Nam đã toàn là Andy Gray ;))
Lâu lắm ko đc nghe đồng chí này bình luận rồi :(

Hôm qua đang ăn cơm nghe nó nói mà suýt sặc 8-}. BL như đấm vào đít í:)) Ko chỉ là k công bằng mà như là chưa xem trận đấu í:))

chelsea cố lên
vào phục hận giúp barca nào :x
hè này anh em lại trao đổi cầu thủ + HLV tiếp :x

Chel lo cho mình chưa xong, phục hận cho Barca sao đc hả anh :))

Forza Sheva <:p

Cech, Essien, Terry, Carvalho, A.Cole, Ballack, Makelele, Lampard, J.Cole, Kalou, Drogba

Sub : Hilario, Belleti, Malouda, Anelka, Alex, Mikel, Sheva :x

<:p

Back
Bên trên