» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

Nói như trên l-) thì ko bao h MU thắng đc WH nữa à :)) =))
Sao lại fải máy móc tin vào quá khứ thế nhỉ :))
Vẫn còn fía trước /:) chờ xem /:)

chắc phải có chứ nhỉ :-? nhưng chắc ko phải trận sắp tới đâu :-j

----------

Anh NMH kìa ngồi phân tích bài bạn Huyền hộ em cái =]]
Nghĩ cảnh Tevez ghi bàn vào lưới WH cũng thấy cảm xúc phết =]]

anh ko thấy điểm nào giống mày để phân tích cả :-??

Tevez chắc gì đã được vào sân mà ghi bàn :-j

Cái bạn Huyền chủ nik này thì fan của anh Lampart (not Chel) ;)), đang ngồi khóc cho mẹ anh í :|
Còn cái thằng đang type mí dòng này và n~ bài khác có <K> là Vũ Trung Kiên H2 0609 :|
Srz giải thik tẹo, ko nhiều ng` ko bik =;

yêu Chel vãi lìn =)) tuần sau MU tiếp tục thua và Chel tiếp tục thắng :x tuần sau nữa cũg thế nhá :x =)) :x

ơ thế em Vũ Kiên Trung H2 0609 không làm nổi cái nik Hao vào chém mà phải núp dưới váy con gái à. :|

thế thì Arsenal có vô địch được ko ;;)
:-?? vô địch hay k liên quan j tới việc thắng thua của Chel vs MU nhỉ :-?
mãi an phận thứ 3 đi với cái lũ fân kiểu này :))

hình như fan MU tức quá đag chửi ầm lên thì phải :-?? nhưng chẳng ai nghe cả :-@

và rồi thấy fan Arse ủng hộ Chel, họ sôi máu chửi fan Arse :-j nhưng fan Arse ai cũng nghĩ nó chửi trừ mình ra =))

đơn giản vì nó là Chí Phèo =))

yêu Chel vãi lìn =)) tuần sau MU tiếp tục thua và Chel tiếp tục thắng :x tuần sau nữa cũg thế nhá :x =)) :x

em là fan arsenal hay chỉ là chọn arsenal vì ghét MU thôi thế :)) 1 fan đích thực ko đi support đội bóng thù địch cùng thành phố đâu :D If MU don't win the championship, then Chelsea, Arsenal, or Liverpool winning doesn't matter. ko như em Arsenal ko vô địch cũng chả sao, miễn MU ko vô địch là được rồi :x

----------

:-?? vô địch hay k liên quan j tới việc thắng thua của Chel vs MU nhỉ :-?

Chel với MU mà ko thua thì Arsenal sao vô địch, chả liên quan lòi ra ý chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu học đến lớp mấy rồi mà còn ăn nói thế này :-j ... lại còn làm mod @_@ sợ lắm ý

xin lỗi =)) t ko nhớ mày là thằng nào nhưng tao nhớ đã có vài topic mày la liếm tao =)) còn nhận quen nữa cơ =)) fan tớ gõ bị nhầm 2 chữ aa thôi mà :-<

tớ chỉ muốn hỏi các bạn : thế nào thì bị gọi là fan hãm ?

tớ chỉ muốn hỏi các bạn : thế nào thì bị gọi là fan hãm ?

thế nào là hãm là tuỳ thuộc nhận xét ở mỗi người :-j thấy hãm thì bảo là hãm thế thôi :) mà ko phải bảo tất cả fan MU hãm mà chỉ 1 số thôi.

nghe nói hôm qua MU giữ sức cho CL, kinh nhỉ 8->

Trận tới MU có giữ sức để gặp West ham ko :)) Nói anh em tiếng để đỡ phải xem :-"
hãm :-??

em là fan arsenal hay chỉ là chọn arsenal vì ghét MU thôi thế :)) 1 fan đích thực ko đi support đội bóng thù địch cùng thành phố đâu :D If MU don't win the championship, then Chelsea, Arsenal, or Liverpool winning doesn't matter. ko như em Arsenal ko vô địch cũng chả sao, miễn MU ko vô địch là được rồi :x

ơ mình cũng giống em Hưng. Em ý yêu Ars và ghét Mu là thường. Chel ko thích ko ghét nhưng ghét Mu -> Ars đã ko vô địch đc thì Chel, Liv, hay cái đội lil` nào vô địch cũng đc chứ đ' phải Mu.

Mình thì suy nghĩ đơn giản hơn :D
Cứ thằng nào tranh với mình thì mình ghét :D
Nhưng có một trường hợp ngoại lệ là Chelsea thời Mourinho :D

:-?? đó tùy vào ý thích của từng người mờ, fan MU đâu thể bắt fan Ars sang cổ vũ MU mà chửi Chels đc. :-B

Còn cái support đối thủ cùng thành phố :-j Inter mà gặp phải 1 thằng nào khác ngoài biên giới Italia, kể cả Ars hay Real, thì tớ cũng cổ vũ Inter hết á :))

fan hãm :-?? lại trở lại vấn đề này à :-??

Back
Bên trên