»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Happy new year !

12h20'...

đêm nay onl muộn hơn bthườg...buồn ngủ quá :)|
ko gặp em Vee, ko gặp bạn béo xing, ko gặp ng muốn gặp 8-|
định blog 1 fát...nhưg lại thôi :-j dù sao cũng chẳg có gì đág kể mấy

hôm nay là ngày đầu tiên đi học của năm 2007. trả 1 lô bài ktra :-j ko bài nào trên 8 :D ko thấy buồn, chỉ thấy tức :-j lại còn thiếu điểm văn miệng. mang vở ghi và vở soạn lên chấm. 6 điểm 8-| lời phê "ghi chép thiếu nhiều" :-< cô chuyển hướng, bảo ôn nỗi lòng với cảnh ngày hè để cô kt 1 trong 2. cứ theo thứ tự, nỗi lòng đứg trc học trc, chưa kịp sang cảnh ngày hè thì cô gọi lên. cuối cùg kt cảnh ngày hè #-o đứg trân trối 1 lúc rồi thẽ thọt xin cô cho kt bài kia 8-| cô hỏi toàn cái em ko học hay chính xác hơn là nhữg điều cô hỏi trc đó chưa hề có khái niệm tồn tại đối với em :eek: thấy lạ lẫm và thích thú quá, sau 1 hồi gật gù tâm đắc, em...xin cô hỏi câu khác 8-| đc 10' gật gù, chắc cô thấy em cũng đã biểu lộ chút mệt mỏi do cổ fải hoạt động quá nhiều nên tha cho về kèm theo điểm 7 B-) ờ thôi thì 7 vẫn hơn 6, tốt chán :-j em yêu cô văn nhất nhà 8->
yên vị rồi lại fải chiến tiếp với bài tập cô giao thêm. đề bài "viết 2 văn bản 1 nói 1 viết về 1 TNGT". hơ hơ, fần VB nói là dịp để các bé xug quanh mình thoả sức thể hiện trí tưởng tượng 8-> đầu tiên là đặt tên văn bản: hết "Nhật kí Vành Khuyên" để đọ về độ bựa với cô em Vàng Anh lại đến "Nhật kí Đặng Thuỳ Long" 8-| tiếp đến nội dung: đã gọi là văn bản nói thì fải thật sinh động, lôi cuốn, có sức hấp dẫn ng nghe. thế là..."ôi mày ơi, hôm qua tao gặp tai nạn giao thông trên đườg Kim Mã mày ạ. gay cấn vcl" (8-}) chuẩn!! B-)...nhưg ko dám đưa cô xem :-j
giờ sử và sinh chỉ ngồi chơi là chính :-j may mà có em Giao nên giờ học nó cũng đỡ tẻ nhạt ;))
chuông hết tiết 4...mãi mới đến :-j xách cặp ra về. thế là hết 1 ngày học :-j

đêm nay ngồi đây...và nhớ về 1 người :x ngủ ngon nhé!! :*
mình cũng ngủ thôi :)| mai giả bài lý hk :-j kq thể nào cũg kém cho xem :-j chuẩn bị tinh thần mai nhảy hồ Giảng Võ đây 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

mai bố cũng trả bài lý, hóa hk, chờ bố xong bố con mình cùng nhảy con ơi:))

Hôm nay chắc sẽ trả nào Hóa học kì, đc 7 chắc mình sẽ phải rú lên, Văn cô còn cầm của mình 2 bài 15' + 1 bài HK nữa , hết tiết 3 lại phải ở lại kt 1 tiết Toán :(( :(( ... hôm nay mình sẽ biết thế nào là địa ngục :((

:)) ô hay nhỉ :)) làm gì mah các bạn cứ phải lo lên lo xuống thế :)) đời là mấy mah phải căng thẳng :)) :))
:-t Điểm chỉ là phù du :-j =)) lol :)) :))

Điểm là phu du con ạh:)) Nhưng nó mà quyết định ít nhiều đến cuộc sống của 1 số ng đấy:)
Chẳng có j là ko hiểu nổi cả đơn giản là ko thik hiểu chính mình mà thôi

đứng đầu bảng là em đây

điểm vừa là phu du vừa không hẳn là phu du =))=))=)) vì nếu không có điểm thì sẽ không thể có hsg, hstt và mình cũng không thể có cơ hội lên HAO kêu trời kêu đất đc :)):)) nhưng nếu có điểm rồi thì lúc nào cũng phải lo lắng>>> mệt kinh khủng :-<:-<:-<

Chiều nay trả Lý Hóa 8-} 8-}
nam mô ai di đà fật 8-}

Cuộc đời thật nhiều bất công ... buồn ghê :(

ts cái máy khốn nạn nhà mình:(
cả ngày hôm qua ko vào đc. HAO tí nào....tức sắp điên:(
may h đã vào đc.:D

hôm nay bao khó khăn đang chờ đợi trc' mắt ....:(
gần nhất là ngay tiết 1 với bài hk Hóa:((chết mất....
tiếp đó là 2 tiết Văn....sẽ ko buồn ngủ mà rất tỉnh táo xem mình chết thế nào...:(dũng cảm đương đầu với sự thật:((

huhu...tai họa!!!
lạy giời:D

ts cái máy khốn nạn nhà mình:(
cả ngày hôm qua ko vào đc. HAO tí nào....tức sắp điên:(
may h đã vào đc.:D

hôm nay bao khó khăn đang chờ đợi trc' mắt ....:(
gần nhất là ngay tiết 1 với bài hk Hóa:((chết mất....
tiếp đó là 2 tiết Văn....sẽ ko buồn ngủ mà rất tỉnh táo xem mình chết thế nào...:(dũng cảm đương đầu với sự thật:((

huhu...tai họa!!!
lạy giời:D
Mày kể thiếu rồi ... tiết 4 kt Toán 1 tiết nữa :-< :-<

Thứ 5 KT toán 2 tiết =)) Cái quái j` đang diễn ra thế :(

hái hoa thi Hk xong về nhà KT toán 4 tiết
vui VL

Á Á Á , chiều nay 1 tiết toán + giả hóa + văn :((
1 cái đơn giản ở ngay trước mắt ,chỉ cần để ý 1 chút là có thể thấy , vậy mà ko hiểu sao , mặc dù gợi ý đến nơi rồi :((

thua mấy người cãi nhau trên này cong khai một cách dấu diếm
một ngày ko buồn nhưng độ vui bằng 0 , dạo này thử o liên lạc để xem mình như thế nào, nhớ ko ra nhớ, quên ko ra quên, chỉ thấy trống vắng
nhớ núm đồng tiền,nhớ khuôn mặt rạng rỡ,nhớ ánh mắt,nhớ tiếng cười,nhớ điẹu buồn xa vắng

1 ngày vui , 1 số vấn đề đc giải quyết , đbiệt là .....
vui vui vui, start of something new :)

mệt quá =.=
đầu và bụng đau ê ẩm:(. Hôm nay lại trả bài, lại thêm ức chế:|
sao mọi thứ cứ rối tung lên thế??? Càng ngày càng thấy mình chẳng hiểu ai :(. Còn bị ám ảnh những lời nói của hôm qua.
Đau đầu quá đi mất=.=
muốn gọi cho chị Chi Pooh:(, chat với a nữa :(
À, cảm ơn con rùa của anh zai to bự của e nhé:x :x, quà muộn nhưg còn hơn ko:p.

hôm nay ức chế bài lý quá :-w:-w:-w tại sao mình lại bị trừ điểm như thế :-w thật là bất công...tại sao cô ấy lại không nghĩ cho học sinh thân yêu của mình một chút8-} đó là trừ điểm lý thuyết vừa phải thôi để cho học sinh một đường sống với b-( đằng này cứ thấy thiếu một tí là trừ hết điểm luôn..trừ sạch cho nó hả lòng hả dạ b-( once again thật là bất công

tội ngiệp bố và con. bài lý bố 3 con 4 rưỡi 8-| fải cái con còn có cơ đc giỏi, bố thì tiên tiến chắc rồi. khốn nạn wó :-< cùng hẹn nhau nhảy hồ GV rồi bố nhỉ #-o
Vee bảo 11h sẽ onl, tại sao chưa thấy 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên