»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Nhật ký mùa thi!

^^! Đâu phải cái j` mình cần cũng có được đâu :p ít ra ấy còn HP hơn tớ ^^! tớ chưa có món quà nè! although aynthing happen, I still smile because I'm I :D.
ManU vô ối \:D/

noel đã đến
khác với noel mọi năm
mình ko nhận đc gì
một lời chúc cũng ko
lại còn bị mẹ mắng
noel năm nay đối với mình .... chán

Chán sao bằng Hưng...
Hưng ở trong lớp chẳng là cái*** j cả...
Còn bị chúng nó khinh nữa... -> Ức ko ??? X(

3 h đêm của mình :> 1 đống tuyết của mình :> đống chì màu của mình ;)) gọt rộp cả tay :p nhưng hình như hơi lắm tuyết quá =))
chẳng hiểu có ai hiểu hết đc " thâm ý " ko ;)) ;) :p
hôm qua 10 h mới tắm gội :"> ốm lê ốm lết 8-| mẹ ko cho gội nhưng ko chịu đc :-?? cái áo lại còn ... :| mùi ... ( thơm :)) ) làm mẹ khịt khịt :" mùi j lạ thế hả con :O " giống hệt bọn ở lớp : " mày cặp vs lão nào hay sao mà giống mùi after shave thế :)) " =)) đến chết =))=))=))
" bạn nào thế hả con ;;) " mẹ có vẻ tâm lý gớm ;)) ;)) ;)) con chị họ còn lải nhải " sao hôm nay buôn lắm thế ;)) bạn gọi đến chúc mừng ah` ;)) 8-> " =)) nói chung là đêm hôm qua onl như đúng rồi =))

Hum qua Hưng ngủ sớm...

Hix!!...
cái modem khốn nạn...chết lê chết lết từ tối qua...
bây h mới post đc. bài:(
...viết về hôm qua vậy....

hôm qua đang nhiều tâm trạng thì ko viết đc. bài....1 X-mas đến thật đặc biệt...khác với những X-Mas trc' đây....vì...1 diều duy nhất....:)

Vui.Có vậy thôi.:D

1 ngày tuyệt vời kết thúc với 1 chiến thắng hoành tráng của MU...thằng C.Ro
chắc vừa nhận quà X-Mas từ gf
..mình chìm vào giấc ngủ cùng với 1 thứ...hay thật...ấm......zzzzzz:D

Một tấm thiệp Noel thật đặc biệt :x ;) Thx ấy nhìu nhìu ;) Tiếc tối hôm qua ấy đi ngủ sớm quá :x Hôm nay thức đón Noel vs tớ nhé ;) My sweetest babe :x

Cả chiều tối hôm qua 7 đứa tập tành quay rũ ng ở đài truyền hình 8-}
về nhà nhận đc tin : bài Công nghệ học kì bị trừ 2 điểm còn có 7 :-w bị cô yêu quý tặng thêm 2 con 1 8-} vì thiếu đimểm 8-} ( mà rõ ràng là mình nghỉ học có phép hẳn hoi :(( :(( ) thật là bó tay :(( :((

ui mẹ ơi, HAO đổi theme :x :x :x cái này cul vật :x :x :x mấy cái mặt santa nhắm mắt rồi mở mắt nữa chứ :)) hay wớ :x :x :x

Merry Xmas >:D< >:D< >:D<

lộ rồi...=((...có đág ko?! /:)
nhận đc 1 cái khăn trắg từ "bạn", u nhà mìn tưởg tượg fong fú, fag ngay cho 1 câu "quà của bạn thì con nhận, quà của ng lớn thì fải hết sức cẩn thận, rõ chưa???" /:) chẳg lẽ bạn bè tặg nhau quà gì đắt 1 chút cũg là có ý đồ à /:) nếu thế thì mình đã có ý đồ với 2 đứa bạn thân nhất dịp GS này rồi đấy /:)
đón XXXmas Eve trên giườg thì buồn lắm =; hi vọng đêm nay online đc khuya khuya 1 tí ^^
out of sight, out of mind =((

Theme Noel của HAO SOcute .Nhưng lag quá :p
Chuyển dùng theme cũ cho nó lành :p

1 ngày có cả vui lẫn buồn.
-Buồn vì đánh rơi cái túi đựng MP4 vào vũng máu và dẫm phải vũng máu còn nóng hổi :p

-Vui vì được ngắm cái thành quả làm việc cả buổi sáng (làm thì ít chống chọi với lời chỉ trích của mama còn khó hơn :p ) .Video Clip đầu tay của Bulf Production ra đời như thế đấy :p.Rất vui vì ai xem cũng khen cả.Và 1 người đặc biệt cũng khen.(quên chưa trả công cho 2 diễn viên duy nhất của clip :p ).
Sau này nếu không làm Ngoại giao hay IT biết đâu mình về mở Studio nhờ :p.

Chúc mọi người giáng sinh ấm áp;
Vào đây xem quà Hưng tặng mọi người nhé.
Lời chúc giáng sinh.

Hôm qua đi ngủ sớm ,vì có.. rồi nên đi ngủ sớm cùng ...^^(.. = con hổ ở ava ấy :p ).Thả nào có người OL kp gặp mình :)
Bị nghiện cái mùi đấy rồi :p.Sáng dậy .. và mình đổi mùi cho nhau.Chít dở ai cũng hỏi tối qua ngủ ở đâu :)).
Mỗi ngày ngửi ít thôi, không phải sợ nghiện ( nghiện rồi mà ^^ ) chỉ sợ ngửi hết mùi đấy của .. :p

Bulf dạo nè tâm hồn nghệ thuật bay bổng ghê ta... Khi nào online pm cho Kid nhé! có chuyện cần nhờ bulf nè

cuối cùng dự định của mình cũng trở thành hiện thực , chúc mừng giáng sinh 1 người vào đúng ngày 24 , thành công và thất bại chỉ cách nhau trong gang tấc :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc giáng sinh nhé cả nhà!! Chúc mọi ng` giáng sinh vui vẻ an lành. Chúc cho mọi nỗi buồn sẽ qua đi và niềm vui mới sẽ đến!! chúc cho mỗi ng` có đc những phút giây thật hạnh phúc và ý nghĩa bên những người mình yêu quý.
Merry Christmas!!!

Mọi người ơi...
Lo quas. :((
Mai thi mà chưa ôn đc cái j`...
Công nhận HAO có cái theme đẹp thật... :*

giáng sinh mà phải ngồi ở nhà online
ko đc đi chơi
chán
ngay cả ....cũng ko lên
thế thì nói chuyện gì nữa
:(:)(:)((

Chán thật, Giáng sinh ở nhà onl, ôn thi học kỳ -> chán hết chỗ nói... :((

...
cả tối nay chả làm đc j...
chán...chỉ nghĩ lung tung...
mai thi...
từ bỏ...
sẽ bắt đầu lại...một cái j mới....

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-

Tự nhiên thấy người mình yêu quý ngày nào trở nên thật là xốn mắt và nhạt nhẽo .

Keke .Hôm nay bt :D

Merry xmaz everyone !Goodluck 2 all of u !06-09 tuần tới thi tốt

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-We wish you a Merry Christmas

12h đêm đã qua rồi
Make A Wish
Chúc tất cả mọi người 1 giáng sinh ấm áp và may mắn :)

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-We wish you a Merry Christmas

hưng post đúng chủ đề đi , đừng spam chỗ này
Merry Christmas !!! ( ít ra mình cũng là người thứ 2 chúc sau 12h ) :D

Back
Bên trên