»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

8-} 8-} học toán thầy Hoàng 8-} chả biết đường nào mà lần 8-} lớp 10 rồi mà vẫn bị trừ 1 điểm do dùng tính chất kết hợp đơn jản ko có ngoặc 8-} 8-} 8-} thứ 6 kiểm tra 1 tiết 8-} chết mất 8-}
Hôm nay kiểm tra văn , đề là "GIấc mơ của chú chim" =))

kiểm tra 15' văn đề "nỗi nhớ tự do của...chim". chúng nó hỏi chim zì, cô fán "chim zì cũng đc". thế là cứ ngồi "tôi là 1 con chim, tôi...dài 15cm" 8-} mẹ ơi, thật là 1 lũ fản động.

ế 8-} đề kt của các ấy vui thế :))
thứ 5 bọn tớ mới vit bài số 1 8-} chậm nhất khối :)) lại mấy cái đề chán ngắt trong sách :))

Hôm qua đề văn 15' ngộ thế"Giấc mơ của một con chim bị nhốt trong lồng"
Lúc đầu lan man mãi cảnh con chị bị đánh bất tỉnh8-}

=)) =))
Hqua tớ làm bài " mối quan hệ giữa tình cảm và lý trí của Pê nê lốp"
Nhìn các bạn làm dài loằng ngoằng, choáng
Mình làm có nửa trang :((

lớp các ấy ai dạy văn? :-/ sao các đề toàn dính đến "chim" thế? :-? bây giờ đề văn cũng theo mốt nhờ ^^

Nớp tớ thì nà cô Phương
Chắc sắp học đến Tấm Cám, Tấm hóa thành Vàng Anh nên mới chim cò sốt ruột

cũng cô Phương à? trẻ trẻ thấp thấp đúng ko? đúng là cô. đi đâu cũng...chim :))

Chim cánh cụt cũng là chim đúng ko? Đà điểu nữa. Cho mấy con đấy bay nhảy trong bài chắc cô Phg cười đau ruột lên phải đi bệnh viện quá!

:)) Anh 2 cũng học cô Phương nhờ !!! :)) Đến buồn cười, cô đọc xong đề 1: " Giấc mơ của 1 chú chim trong lồng" nghĩ mãi ko ra tiếp đề 2, mình phát ngôn nhỏ nhỏ cho bàn đầu nghe đề 2 là: " Giấc mơ của cái lồng đựng chú chim" thế mà bị cô nghe thấy, định đập quyển sách vào đầu để xử tội :))
Thứ 2 đón đoàn Pháp, thứ 5 đi Bích Động , thứ 6 kt Hình + Đại !!!
Quên vụ ngày mai kt Hóa chứ !!!!
Mẹ ơi .....

í, vậy là lớp ấy 1 mình đi bích động à?

Không
Lớp tớ đc đi thăm quan 2 lần
Lần 1: đi cùng đoàn Pháp đi Bích Động
Lần 2: đi 2 ngày với 1 lớp tự chọn với trường :))
Sướng nhờ

Tình hình là lớp tớ định mới P1 đi cùng đấy:))

Bạn Hằng cứ nói đùa
Vừa bảo ko có chuyện ấy xong [-x

Hôm nay là một ngày vô cùng đặc biệt:

Chả hiểu sao hôm nay mình rất vui, dù nghe có 1 chuyện thực sự rất đau lòng mà vẫn vui . Thế mới kỳ lạ cơ chứ.Chả hiểu nỗi mình sao nữa đây
Hình như trong lòng mình đã có điều gì thực sự đổi mới, 1 cảm giác gì đó rất bình an rất hạnh phúc khi mình nhìn thấy người ấy. Thật kỳ lạ quá. Cảm giác đấy vừa thực vừa rất ảo nhưng luôn hiện hữu trong mình. một cảm giác hạnh phúc ghê gớm lắm khó mà giải thích nổi nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tức nà bạn Nam đã có ng` trong mộng :))

Một ngày đầy vui vẻ ^^ !!!!!! Con trai lớp mình dễ thương thế !! ^^ Tưởng 3 bạn con trai thôi thì chắc ngày 20/10 chẳng có gì, ai ngờ .... ^^ !!!!
Ah, cũng phải cảm ơn lớp 11Ly2 :D !! Lớp này vác hộp quà toàn bỏng đi mời toàn trường luôn thì phải ^^ :)) :D:D !!!!
@ Thùy Linh : thực ra thì lớp tớ vẫn chưa hề chắc chắn có được đi 2 lần như bạn Hoa nói đâu ^^ ! Cái vụ Bích Động thì chắc chắn là sẽ đi với đoàn Pháp vào thứ 5 tuần tới ! Còn vụ kia :p :p cô CN bảo là : " lớp ta sẽ được đi dã ngoại với 1 lớp khác vào một dịp khác !" ^^ dịp khác của cô hiện nay chưa rõ nghĩa :p :p

Một ngày may mắn,vui vẻ và nhẹ nhàng.Kt làm ngon lành(GDCD thì chắc chỉ 9) Xem thời sự thấy hơi buồn+thiếu thiếu cái gì đó
Cả nhà cứ spam:D Em đi tìm cái còn thiếu đây:))

hum nay lớp mình 20/ 10 như c.............
bọn con zai thì ức chế, con gái thì :(:(:(, nói chung là bó tay :(:(:(

hôm nay là 1 ngày vui vẻ quá mức cần thiết :p làm xong Hóa trc khi hết h 20' ^^ so bài chán chê vs papa , nana xí xớn làm bài hộ cái Lan bên cạnh :p thấy vui vui vì giúp đc nó :D mới ngồi cạnh nhưng :x nó lắm ý :p
h GDCD làm hộ nó mấy việc :p thấy vui vui ( điên mất rồi :))) may mắn vì ngồi cạnh nó :x hiền nhưng ko lành :)) đc cái tốt cái bụng :p ngày ngày ngồi bày trò cười cho nó :)) 2 con ngồi cười :)) vang lớp b-) papa vs con Mỹ cũng bon chen cười góp :)) thi thg? quay xuống buôn vs cháu Nga :p tiện thể cấu cái Huyền 1 cái :)) rồi quay sang ;;) vs con Giao ( ;;) yêu thế mà nó tg? mình lườm nó :)) quay sang bảo con H : " cái na nó vẫn giận tao :( :))
bố sắp đi công tác về ^^ vui ko phải vì bố về mà là vì quà của bố :))
ghét cái lão hàng xóm b-) suốt ngày thi nhạc to vs mình b-) còn bảo vs mẹ là mình nghịch hơn con quỷ b-( thế mà hôm nay mình phải vác mặt sang nhờ lão xem hộ cái máy >:p nói chung là ngoài đẹp zai , học giỏi , nhiệt tình ra thì lão ý chả đc cái j :)):)) :))
1 tuần ko onl , ko đọc tin , ko essays , thấy mình tụt hậu khủng khiếp ><

Back
Bên trên