»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

uầy, tao là tao kết bạn đầu định mặc vét đi giầy rồi nhá
đàn ông thế mới ra đàn ông, ăn mặc chỉn chu giữa cái trời nóng hơn 30 độ này, khoe cái vẻ đẹp cá trê của mình cho thiên hạ nó sốc hàng
tốc độ đi chậm rãi, khoan thai như bà chửa 7 tháng
uầy, yêu bạn ý vật :x

chị Mai Anh và chị Linh tây:Hồi các chị còn học thì lớp đã bệnh chưa ạ? Bây h tình hình bi đát lắm =)) =))

Công nhận trình độ của các bạn lên ngày càng nhanh :-j, mấy hôm không đc lên :-j

E VA cười j thế /:) ko biết trên dưới j hay sao mà cười bỗ bã thế hả? :-w /:)

Yêu cầu chúng m chỉ đc post 1 câu một thôi. Nhất là con M.Anh vs con Cám :-w Đau hết cả đầu 8-}

Lung ta lung tung.

Cuối tháng này mình có đc nghỉ liền 4 ngày k??

@mata: lần trước t cũng nói thế rồi mà con cám k nghe:-j

@pru: có..:x 30-4, 1-5, 2-5, 3-5:D

E VA cười j thế /:) ko biết trên dưới j hay sao mà cười bỗ bã thế hả? :-w /:)

Yêu cầu chúng m chỉ đc post 1 câu một thôi. Nhất là con M.Anh vs con Cám :-w Đau hết cả đầu 8-}

thông báo với các chị một tin buồn là do học nhiều quá,lớp các chị đã có 1 thành viên bị ngộ chữ.Chị Mata hiền lắm ko oánh em đâu nhỉ\:d/\:d/

=)) =)) =))
Tây ơi anh Edward đẹp zai nhờ 8-> =P~ Quả đầu mới của Rob thôi rồi luôn :x Điên mất :"> Edwardddddddddd :x :* =P~

e hèm, đề nghị bạn doyle trở về với thực tại nhớ (í tớ là cậu nên từ bỏ anh Ed để về với DLong í). siêu nhân Kám thành thật chúc đồng chí Doyle học hành vui vẻ thứ 2 tuần tới\:d/ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ăn đòn đấy em zai, mún chết kiểu gì thì báo trc nhá:-w

he he,đời người chỉ đc chết có một lần,em ko sợ chết mà chỉ sợ chết ko xứng đáng với chí nam nhi thôi ;))
Em thik chết dưới tay mĩ nhân,đúng là "Anh hùng khó qua ải mĩ nhân" mà!!!
=)) =)) =))

hnay học 4t hả e??? thế e mún chết dưới tay chị nào lớp chị thì đăng kí kẻo muộn, chậm là chúng nó bận đi kill đứa khác đấy, nhanh chân lên nhá.

Back
Bên trên