»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Hôm nay có nhiều bạn lớp mình học DL ko vậy? tình hình thế nào tường thuật lại đi :))

12 Vietnamese students in 12 US preparatory schools are collecting books to found a Book Club for high school students in Vietnam.

If you're currently a high school student in Vietnam, please take 3 minutes to do our US-VN High School Book Club Survey so that our Book Club can meet your needs the most.

And help us forward this message to your friends as well!

Thank you very much! :)

ui hớn àh, đã thế t cũng phải đi học chú ý cho bằng bạn bằng bè bằng anh bằng em mới đc, hot vaiz, sư phụ sư mẫu í giàu to ròi

cô Cin kể lại xem nào, mà lớp mình lại kết nạp chú DLong vào làm rể với nàng Doyle gương mẫu à?
Khi nào về VN phải đi xem mặt rể lớp mình mới đc, chắc chị e ở nhà có khiếu chọn giai lắm, DL kiểu này dạy thêm thu đc ối tiền về đóng quỹ lớp cho lớp mìh photo phao rồi :))

Ko, ý tớ là sếp MA phải về học chung thì có khi anh ý mới chịu dạy. Như kiểu DL với Doyle ý :))

Chỉnh sửa lần cuối:
t đề nghị lý sẽ mời chú Thạch nhà kuly về làm gia sư riêng, đảm bảo đắt hàng àh nha, L1 xịn đấy

chắc nessa thick p gia sư lý hơn;)) ;))

sr sư phụ duy long hôm qua đệ tử vắng mặt:( sư mẫu có xin phép cho đệ tử k ạ:) quả thực là bất đắt dĩ thôi sư phụ ạ;;) nghe các bạn đồng môn kể lại tiết học hôm qua mà đệ tử thấy hứng thứ vô cùng:p:p:D
vâng! đệ tử xin hứa, xin thề rằng sẽ ngoan ngoãn học hành^^:))

p/s: hôm nọ thấy duy long vào topic lớp mình à nha;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi, kiểu này hè về tớ cũng phải cắp sách đi học bạn DL thôi, thấy các bạn ở nhà học hành rất hăng say và hào hứng :D
đc cái thầy DL đẹp giai ko nhể ;))

@kim: chú thạch là chú nào hỏi kuly để bít thêm chi tiết
t thấy mời thần đồng được đấy , ý kiến hay àh nha. Thế là lớp mình sắp có đội ngũ sư phụ hay ho ròi

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng m spam ít thôi :-j
Thi cử đến nơi rồi lo mà học đi [-x Từ bây h tao sẽ chăm chỉ học hành, quyết tâm từ h đến khi thi hk xong ko xem C1 nữa =)) =))

Back
Bên trên