(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To: Trư iêu.:x:x:x
Hôm nay tớ về sớm quá. Biết là Trư khóc mà không an ủi được.:(:)(:)(( Mai Trư đi mất rồi, đến lớp sẽ thấy vô cùng trống vắng. Bởi lớp mình sẽ thiếu đi ấy đó. Hic, chẳng cần phải nói cũng biết Trư quan trọng với lớp như thế nào. Thôi, cứ khóc đi ấy ạ, khóc xong sẽ thấy nhẹ nhõm hơn rất nhiều! Sang bên đó nhớ, sao nhỉ, ăn tốt, uống tốt, ngủ tốt, học tốt...:"> tóm lại là... mọi thứ đều tốt, hí hí:"> Iêu ấy, iêu lắm! Lắm í!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

From :me
To A1 : quá yêu :*:*:*
To chồng kuteo : đồ ngốc :( ghét :( ai cho khóc :(:)(:)((

to A1 boyz: bất ngờ quá đỗi, khâm fục quá đỗi, tự hào quá đỗi, xung xướng quá đỗi, fởn quá đỗi, .....
A1 boyz lúc nào cũng thế nhỉ :x :x :x pro quá, 5 tiếng dưới trời nắng vì A1 8-> cảnh tượng hơn cả film hàn í chứ 8-> zai lớp mình đúng là vô đối :x :x :x

to Trư kuteo: em iêu, chị chủ iêu em lắm í >:-D< đến giờ mình vẫn chưa tưởng tượng nổi lớp thiếu Trư thì sẽ ntnào :( =(( :(( buồn từ hồi Trư bảo đỗ cơ :(( :-s
thôi giờ chỉ còn biết chúc em lên đường bình an, học hành jỏi jang làm rạng danh A1 lố bang chúng ta >:-D<
chị chủ sẽ nhớ em lắm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko biết nói j luôn ý :x:x:x khổ thế :( bình thường lắm mồm lắm nhưng mỗi lúc quá khích lại câm như hến :(:( i've never seen anything sweetie and romantic like that :x:x vâng , như chị chủ nói : một lần nữa A1 boyz lại làm nên kì tích , prove that impossible is nothing :x\:d/ phim Hàn cũng phải ngả mũ kính phục :)):)) 5 tiếng dưới trời nắng chang chang , 4 thằng con trai ăn mặc phong cách xì tin mà xắn quần cắm chong chóng như cắm mạ =))=)) 1 quả đồi đầy chong chóng bay 8-> ko thể tuyệt vời hơn đc nữa :x nếu có thể , xin nguyện đc yêu A1 boyz đến hết cuộc đời này :x:x8->8->:* 1 câu thôi : phải lấy ng như anh :x:x 8-> gió lộng ...........những người bạn tốt ...........ngọn đồi chong chóng ...........những giây phút thế này là động lực , niềm vui cho mình bước tới >:-D< yêu lớp mình lắm >:-D<

To: Trư
Mạnh mẽ lên nào :x May mắn và thành công nhé :x

To: A1 boyz
Vô đối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm xúc lẫn lộn , vừa vui vừa buồn :-<:-< ngày mai đến lớp sẽ thiếu đi 1 chỗ trống :-< đừng khóc anh trư >:-D< mạnh mẽ lên anh >:-D< chong chóng ko thể quay mà ko có gió , anh trư mãi là thành viên ko thể thiếu của A1 :x>:-D<

và những ng yêu nhau sẽ tìm về với nhau >:-D<>:-D<

chia tay nhé , rồi ngày vui ......ta gặp nhau .............

From me
To thân chủ Trư cu(bị)teo: Hôm nay toàn cho thân chủ ăn :)), chẳng làm được gì cả xí hổ quá. Cả lúc thân chủ khóc angel cũng chẳng biết làm gì, tại angel có bao giờ biết dỗ người đang khóc nhè đâu mà. Mai lên máy bay rồi thì đừng có mà khóc nữa, khóc nữa là angel ko chơi với nữa đâu. Angel sẽ cố gắng bảo vệ vợ (con) thân chủ đến khi các chị í đi lấy chồng khác. Và tất nhiên là angel iêu thân chủ. Angel sẽ có cách để gửi may mắn đến thân chủ. Đi đến nơi về đến chốn nhớ!
To Thiên Thư: càng ngày càng giống chủ.....chứa, unđỡable
To A1 boys: chong chóng đẹp lắm, iêu các ấy vì những gì đáng yêu nhất các ấy làm cho girls A1 chúng tớ.
To anh ---: Nếu ko có thầy thì chắc là hôm nay cũng chỉ là ngày bình thường không đi chơi, không chong chóng, và căm thù N'

To: Anh yêu

If only I were your bitch.
A bitch that never regrets loving you.
A bitch that belongs to you and only you.

To: Tru ~ my unofficial lưu bút
SO i don't like to write about sad things when i write these. I prefer to talk about the happier memories.
Remember that time when we performed "Believe Me" in front of class. I remember forgetting the words which really sucked. But you had my back. It turned out to be hilarious. :))

I may not agree with you on some stuff. But i just want you to know ~ You're a huge part of 10A1. As your vice, I always feel that i have to live up to expectations set by you.
10A1 boyz do great things occasionally, but it's really 10A1 girlz that make everyday special. And you're part of that.

But just remember, regardless where you are, and when in the future, you'll always be part of A1 07-10.
Tomorrow's going to be hard on some people. It's like a part of A1's soul will be torn out.

~Danny

to teammates: great job these days despite of some stupid things. so proud and so warm to have u 2 as teammates.

to good friends: totally surprised at your free supporting us yesterday. hehe biết ngay là bắt nạt + nhờ vả đc mà >:) kidding, thx a lot lot.

to someone: a part of all the things'r getting annoying cuz of u. so why dont you just get away from me and then get out of my life before i get uncontrollable.

to a bro: ur way of thinking always makes me surprised especially the way u set your priority. i learn that from u.

to mbf: if this situation continues, you are not the one to quit but me !

to u: i knew that, i knew that you would know what i would think. be strong, at least stronger than me. i'll keep my promise at least 4 now.

to Trư: làm sao đi dưới mưa mà ko bị ướt ? nhớ mặc áo mưa hoặc đội ô nhé ;) định nói vs cậu câu đấy mà chả biết làm sao để nói đc, cái mồm nó đông cứng lại ý >< chả biết làm sao cả. tớ ko biết viết lưu bút, ko biết viết j cả, bây h ko biết nói j cả ...

from: Cẩu
to

1.A1 boys: vẫn 1 từ thôi: bất ngờ :x. lại 1 lần nữa, boys a1 làm nên kì tích. uh thì lần này đứa nào cũng biết là sẽ có "gì đấy", nhưng khi biết đc cái "gì đấy" đấy là cái gì thì vẫn ko thể kiềm chế nổi, vẫn phải hét lên, rú lên đầy sung sướng ý <:p<:p<:p :x:x:x:x:x :*:*:*:*. con trai a1 quá tuyệt vời, theo 1 cách cũng tuyệt vời ko kém >:-D<. 4 ng` ko có nghĩa là ko thể :x. 4 con ng` còn làm đc nh` thứ hơn nh` con ng` khác. thử tìm đi, xem có girls lớp nào đc surprise nh` như girls a1 ko :x. 1 cách rất đặc biệt, các bạn đã làm cho girls a1 thành những đứa con gái hạnh phúc nhất trong ngày hqua đấy :* >:-D<. impossible is nothing, nhỉ >:-D<. vui, bất ngờ, xúc động, hạnh phúc... cảm xúc nó cứ trộn lẫn ý, cứ loạn hết cả lên, khó đọc tên lên đc, nhưng vẫn thấy 1 điều hiện diện: girls a1 yêu boys a1 nh` lắm ý :*:*. yêu nhé, ko phải iêu :))
5 tiếng dưới trời nắng. đỏ da, mệt, làm những việc chưa bao h làm :x. tìm ra cách để làm các girls vui:x. sao có thể tuyệt vời đến thế :x

2. a1: nói cảm ơn thì ko biết đến bao h mới hết :x. nói yêu cũng ko biết đến bao h mới xong:x. nhưng thực sự, lớp mình ơi, Cẩu cảm ơn lớp mình nh` lắm :x >:-D<. ko có lớp mình, có lẽ h này cẩu đang rơi vào thảm cảnh :(. nhưng đi với lớp mình, thoải mái, dễ chịu, vui nh` lắm :* :x >:-D<. lớp mình luôn là động lực lớn mỗi lần cẩu có chuyện khó khăn, mỗi lần cẩu vấp ngã :). lớp mình giúp Cẩu rất nh` :x:x:x. nghìn lần muốn hét lên là "tôi tự hào vì đc là thành viên A1!!!!!!!!!!" :x. lớp mình quá tuyệt vời ý, cả boys, cả girls. >:-D<

3. Trư: mình đã nói hết những gì mình muốn nói trong lờ bờ :). rồi khi ôm trư nữa. bây h mình chỉ muốn nói thêm 1 lần nữa: i love you, tớ yêu trư, no matter what, where and when :x. Be strong ;), i want you to be strong :) :x.you fly today :*

4. mày, thân chủ của tao :x
hqua lúc đi tham quan có thể tao chưa làm nh`, nhưng rốt cuộc tao nghĩ tao vẫn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ, đặc biệt là khi đã về đến nhà :)). tao h có thể vênh mặt vì "kinh nghiệm" hơn mày:)). sự thực là tao rất muốn mày ko đc lặp lại vết xe đổ của tao nữa, nhất định ko đc! những gì tao cần khuyên tao đã nói hết rồi, tất nhiên tao cũng ko thể nói gì nh` ở đây, tao chỉ muốn mày biết là: phải nghĩ thoáng ra, thả lỏng, đừng quá bi quan, đừng quá căng thẳng. nó sẽ ảnh hưởng rất nh` đến lối suy nghĩ của mày đấy, chỉ cần mày mất thăng bằng 1 cái là 99% sẽ đi đến quyết định sai lầm. nhưng may mà mày chưa, và đang quay trở lại con đường đúng đắn. cố lên, tao biết mày làm đc. tao vô cùng hi vọng mọi chuyện sẽ lại bt. tao ko muốn bất kì ai quanh tao phải chịu như tao nữa, cảm giác hối hận kinh khủng lắm :|

4. my angel
mày là thằng khốn :)). mày đã ko làm gì cho sếp thì thôi còn moi của sếp 3 cốc caramen và 1 cốc sữa :)). lại còn làm đầu sếp nặng thêm nữa :)). con heooooooo!!!!!!!!!!!!!!

5.Quanh n VL
hí hí hơi vô duyên :">, nhưng rất muốn nói mấy lời này cho 2 đứa, từ lâu rồi :">. 2 đứa có biết mình may mắn và đáng ghen tị thế nào ko, sếp thấy chuyện tình cảm như của 2 đứa là cực kì perfect đấy. u 2 do care n appreciate each other, that's really priceless, n that's not easy to creat :). keep moving on this way:), better cut down on unnecessary things that can separate you 2 ;) :). i really 1 you to be happy this way, u r adorable :x. thik bài xe đạp phiên bản quanh linh lắm :x :))

From: me
To: anh Trư
Đừng lấy vợ khác :(:(:( Vợ anh đang chờ anh ở nhà nè >:-D<

To Vi, Điềm, VL, Mông, Đứt: cám ơn các bạn nhiều lắm :x Yêu mọi người. Cám ơn thầy. Yêu thầy nốt :x

To Trư: Lên đường vui vẻ em nhé

From: bunnie
To: my lovesssss......

1. 5 A1 boys: thật sự là luôn luôn thấy hạnh fuc khi đc có các bạn ở bên :x u guys always do great and sweet things that surprise us. U guys dont have to say anything 'cuz what u've done prove everything. especially........ love for Tru. and love for everyone. even the children there - who try to steal our 'chong chóng' ;))

2. A1: Em hết lời để nói mất rồi :"> chỉ có 3 chữ thôi ;)) : I-Ê-U

3. Sêp cẩu: hức. xúc động quá :( em hok ngờ là lại có ng quan tâm đến 2 đứa đến thế :"> nhờ sếp mà em đã nhận ra giá trị của........love :"> và đang vô cùng appreciate nó :x love will be created in right way if u lead it >:-D<
sếp cẩu cũng sẽ nhanh chóng tìm đc true love của mình thôi. iên tâm đi sếp ah :-j lúc đấy sẽ là 'xe đạp' fien bản khác đấy ;)) iêu sếp :*

4. My client:về nhà mở cuốn 'hẹn em ngày đó' ra nhé. 'Ask him' carefully ;)) ở đây hem nói đc :">

Chỉnh sửa lần cuối:
mai em anh ECe đi CS đê, thằng nào con đóm là ăn đòn đấy ;)) :-"

To sếp : Em thấy rất, rất may mắn và hạnh phúc vì có sếp làm sếp của bọn em sếp ạ. Chắc chẳng có ai chịu ngồi khen thần tượng ;)) với chụp ảnh hí hửng được như sếp :)), cũng chẳng ai mặc áo Boss hoành tráng như sếp B-), chẳng ai có giọng đùa được như sếp ( em thấy trình độ này sếp ngang với Mr.Nghiêm :"> ) mà cũng chẳng ai làm chúng em... sợ như sếp :|. 3 lần đầu em cực kì sợ sếp, thấy sếp là 1 nỗi kinh hoàng căng thẳng. Nhưng càng về sau càng hớn hở mỗi lần đi họp :">. Sếp là người đầu tiên viết đúng chính tả tên em, là người nhìn thẳng vào mắt em mỗi lần nhận xét, là người toe toét mét tám quan tâm đến từng người một trong nhóm, là người em cực kì quý và nể. Sếp kết nối tất cả mọi người thành một nhóm bạn thân chứ không còn là những người cùng làm một chỗ nữa. Càng lúc càng quý sếp :x Chúng em đang cố gắng, và sẽ cố gắng thật nhiều :x Vì mùa hè của các cháu :x Vì lợi nhuận gấp 3 của sếp và chúng em :">
Ps có lẽ 1 phần lí do em đặc biệt quý mến sếp là vì sếp cũng qua tay Thím và được Thím yêu thương ( như lời sếp tự khoe :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
To C.Ronaldo xịn
Vãi lờ :x :x :x
Ko còn gì để nói :))

from: me
to: you

ko thik thấy em khóc :( thật đấy :(( chưa bh thấy em như thế cả :((....

iêu em lắm >:-D< nên em đừng khóc nữa :(....:x :*

----------

from: me
to: you

....miss you...>:-D<....ko còn buồn nhiều nữa ... love you...:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên