(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Có cái ngày nào mà k có tí điểm sáng nào như ngày hôm nay k nhỉ? =)) Có lẽ mình sẽ k ở dưới đáy sông hồng (sạch chán) mà là sông tô lịch :))
Lúc nào cần thì chẳng thấy, dần thì cũng quen, giờ chả cần nữa :-j
Nào, get your act together nào :) down thì cũng down rồi, cố cái khác để vớt đc tí nào hay tí đấy vậy :))
Chúc các bạn may mắn %%-

em chẳng biết cái bài trên kia sếp viết theo giọng nào :">
Nếu là thật: Điểm "cô" cho chẳng liên quan gì đến ước mơ của sếp đâu sếp ạ ;)
Nghe phân tích nhé
Cho điểm phần đấy, lên 1 điểm học kỳ (là nhiều nhé, phần đấy nửa điểm thôi), tức là 3 điểm
Chia cho 10, lên 0.3 điểm
Chia tiếp cho 15 (12 môn và văn toán anh nhân đôi) sẽ lên được 0.02 :)

Đành rằng gạch xây nên nhà, nhưng có đáng ko nhỉ, mà nghĩ nhiều như vậy?
Energy để dành còn đấu tranh với các môn còn lại.
Còn cái người sai lè ra thì có nói trăm lần ở trên này ích gì.
Mình đã chứng minh người đấy sai rồi, họ cũng biết rồi
Chẳng qua vì lý do thể diện ;))
Thôi ko chấp =))

@...: Sự khác biệt giữa những đứa bình thường và những đứa sáng tạo là những đứa sáng tạo sẽ làm ra một sản phẩm rút ra từ trí não của nó, còn những đứa bình thường sẽ chắp vá những mảnh vụn, có gì sai thì sửa cho đúng. Đấy là lí do mày ngồi đấy và làm những việc như thế. Chửi người ta điên nhưng thường những người điên và liều lĩnh mới làm nên chuyện lớn. Lúc còn trẻ điên thì không sao chứ để về già điên thì phí lắm, mà con cháu nó tống vào viện dưỡng lão mất.

@
I guess I have to say thank you, for everything you've done :)
It's weird, 'cuz yesterday we had a fight, but today when i asked you to see the play, you said you would still support me. :)) I was even more shocked to receive letters about LACs and NUs from you :)) (from Hồng Anh actually :">) It turned out exactly as you once told me: Only you are the one who cares most, and there's no paying back or a price for that :)
I was really touched :"> and felt soooooo guilty :(
I'm sorry >:-D<
@
Sorry for dragging you from street to street honey :* Hope you'll not be sick >:-D<
p.s: tối đi chơi vui :x chúc may đc váy xinh :x
@
Cuối cùng thì ngày hôm nay cũng có điểm sáng :x :)) Nhiều là đằng khác :x
Sếp ơi em muốn cắt =)) cắt béng đi sếp ơi :))
@
another điểm sáng :x sáng quá đi mất, chói cả mắt, á á á :x
A: tút, tút, tút
B: tút tút tút tút tút (bấm cái nút đỏ đỏ xinh xinh :x)

C: tút, tút, tút
B: alo? (á bạn ý gọi mình :x 8->)
C:...
B:...

thật tiếc vì bạn C k phải là bạn C =(( :))

----------

@
you are in deed one of the best men, may be the best, i've ever met :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lanh: sếp viết theo cả hai giọng ;))
thấm đẫm bức xúc 8-> và vương vấn chút mocking :))

nhìn chung sếp chả có gì bỏ ước mơ của sếp vì cái đấy cả :)) cô cứ giữ lấy điểm 7 của cô. con giữ ước mơ của mình :x
cám ơn em Cẩu và em Lanh :x thực ra sếp cú thì nói thế, chứ chả có gì suy sụp mấy đâu :"> hôm nay sếp lại bt rồi mà :p

@ em above.
chết cười em tôi =)) =)) =)) ủ ôi điểm sáng quá, sáng chói cả mắt =))
chết vì cười :)) sếp hôm nay cũng nhiều cái sáng nhé :)) ui ui cũng sáng rực rỡ luôn í chứ :x

@ bạn.
rằng thì là mà thời gian con đường chúng ta trùng nhau ko còn nhiều nữa :)
giờ tớ chỉ muốn có những kỉ niệm thật đẹp với bạn bè tớ thôi. vì thế chả có lý do gì mà tớ phải giận bạn. :) sau vụ xích mích với 1 vài bạn tớ, thì tớ thấy cãi nhau vào cái thời điểm này là ngu nhất trên đời. ko tốt cho mình, cũg chả tốt cho ai. :)
done ở đây nhé. nhớ là, tớ k fải là gánh nặng của ai :)

mẹ nó chứ tự dưng mất cả đống tiền vs 1 đống thời gian >"< bố khỉ chả ra cái mẹ gì >"< vớ va vớ vẩn >"<

@
ko ốm :x
Cuối cùng thì người ốm lại là sếp Chi :)) Mình nên hối hận vì đã rủ sếp đi, đằng nào sếp cũng có chọn được gì đâu.
À ko, vào 4teen tự sướng =)) sếp nhờ ;;)

xin gửi những lời cảm ơn chân thành tới các bạn đã giúp mình bài tin hôm nay :x

quan hệ dù có rộng đến đâu cũng vẫn chết nếu ko có các bạn :x

dis hành học sinh vãi chưởng 8-}
dis dis dis bao h mới trả thủ đc đây :((

to Hà dồ, Lanh, Lý, Ngàn, sếp....
cảm ơn mọi ng :* >:-D<
tôi/mình/iem sẽ cố gắng hơn :D

#
Cố gắng hơn là lúc nào cơ? :)) Năm sau nhé ;) Hè này đi học thêm đi :)
No need to say thanks, that's what friends are for. However, friends aren't always there, so next time you may have to pull yourself up by your own bootstraps. Be more hardworking, and be stronger.
#
"Equality is a lie-women are better"
#
Tớ k biết tớ bị chửi thế có đáng k :)) Look into the bin and see whose love is lying there :) Tớ thật sự thất vọng ý...
Anw, vẫn sẽ cố gắng care đến chừng nào có thể :D
P.s: i did not receive your sms, plus, i promise i wont call next time
if you dont want to help, then you really dont have to, we dont want to owe you anything either :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to chủ này :p
actions speak louder than words nha :p
mà ko cần fải thank thiếc j :p lớp mình hiển nhiên là thế :D >:-D<
btw, thiếu tên Vi trong danh sách cảm ơn kìa ;)) cảm ơn thì nốt nó cho trót đi hí hí :p

to Craig :x
today's lesson is so cool :x :x :x
I always pass on good advice. =)) =)) =))

and...birds do it, bees do it, even educated fleas do it. Let's do it \:d/.....
If I stop reading here, I will think "it" is ... =)) =)) =)) what a shame :">
Let's fall in love =)) =)) =))

to em iêu.
chúng ta có một ngày thở ko ra hơi :)) nhưng mà những ngày như thế này mới thực sự gọi là ... đáng sống >:-D<
and you know ... "không ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn. những người xứng đáng sẽ không bao h làm bạn khóc" >:-D< :*
hú hú I'm so phởn :x

đặt những chữ cái vào 1 cái ô vuông. đặt nó ở đấy mãi mãi :). vì sẽ chẳng có ngày ai đó lấy chúng ra và nhận rằng mình đã sai :). ai đó ko sai khi làm thế :)
tôi ko cảm ơn gì cả. tôi chẳng vui gì, nhưng lại thấy nhẹ nhõm. tiếc rằng tôi ko xoá được những con số để chúng ta ko bao h phải liên lạc nữa. nhưng tôi nuôi chút niềm tin ở anh là sẽ quên 10 con số ấy đi và đừng bao h ngứa tay nhắn tin chửi bới :)). too mean to be a guy :)
chửi tôi à. đủ rồi nhé :). tôi chưa bao h dám chửi lại. tôi cũng chẳng làm thế đc. nhưng tôi ko đối xử vs anh như bạn tôi nữa. ng` thứ 2 :)) . tôi ko nghĩ có ngày thế này đâu. nói thật là tôi chẳng muốn. nhưng tôi bị đẩy. tôi chẳng hiểu anh là cái dạng gì. nhưng thôi tôi cũng chẳng biết làm gì để hiểu. anh sẽ tự bênh mình bằng những lời cùn nhất. tôi cảm ơn bạn tôi vì đã nói rằng :"cãi nhau vs 1 thằng ngu thì chỉ có thua thôi, vì nó ngu hơn mình" :)) tôi nói thẳng, anh ngu và cùn lắm :)) đàn bà nữa 8->. anh cứ sống sướng. anh sẽ ko bao h biết anh đã đánh mất mình :)
tôi tự hào nhìn vào gương và cười: tôi ko kiêu, tôi ko tự coi mình là quan trọng, tôi ko phải là cục sh!t như lời anh nói :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tự dưng muốn :(
làm sao bi h :((
muốn quá :(( nhớ quá :(( thèm quá :((

Back
Bên trên