(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to u1

to u2.
maybe life is a bunch of sh*t :)) but there're always ways to clean it up :)
love u honey >:-D<

to u3.
well just because I didn't want to hurt you :p
But in fact, it seemed that ... hmmm ... you wanted to be hurt rather than be cared :)) :*

Rẻ tiền quá đấy :))

à à sorry sếp bài này k phải cho sếp đừng hiểu lầm nhé ;)

to u above 1 post>:-D<
i'm sorry too for making u confuse and feel uneasy :( It's nothing big and isn't worth taking into such a serious consideration :p hey yo` :-< It's my fault to blow things up like that and make all of you feel depressed :( So sorry...

Chỉnh sửa lần cuối:
rẻ tiền đúng hơn em à ;) :)) chưa bao giờ mình cười nhiều như thế =)) khổ :)) giờ thấy đau bụng quá :(

to...:-??
ôi my god, từ lúc cha sinh mẹ đẻ đến h, chưa thấy con ng nào lại củ đậu (©papa Thảo Hà) thế :eek: chưa thấy cái quái j lại củ đậu đến thế :eek:
ôi đập đầu vào cái gối cũng ko tin đc :eek: như phim hài :)) thế mới có câu "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã, dưa chuột tầm củ đậu" :-j các cụ đúng là thâm thuý :-j

biết vậy nhưng vẫn thấy đậu, đậu ko chịu đc :-?? :eek: như mọi khi thì còn dễ hiểu í, chứ như này... :-?? chả hiểu ra sao :-??
từ lúc cha sinh mẹ đẻ đến h chưa bao h có cảm jác củ đậu thế :-?? vì chả đâu ra đâu cả :-?? chả logic j cả :-?? cứ .... hâm hâm ra làm sao í :-??

"con chủ" dở hơi à =)) =)) =))
đến nỗi "dưa chuột tầm củ đậu" đâu =)) nói gì mà ghê thế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con yêu của mama củ đậu cái gì đấy =)) ;)) =))
Chúng ta gọt củ đậu ăn đi :x mm đang thèm :x :x
Btw các bạn học Mạnh có đòi tiền Mạnh hemmmmmmmmm ??? Thật khốn nạn cái thân tôi :(( =))

@ Anh: thanks anh rất nhiều :p Em ko ngờ anh nhớ mấy chuyện em nhờ đến thế đâu :"> đến em còn quên mất tiêu :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ vớ va vớ vẩn. thấy chưa bảo rồi mà, cứ bảo là ng` ta ko hiểu cơ [-( phức tạp [-x

@ that's the man.

@ già rồi :-< looking 4ward to the next meeting :">

@sếp
ôi đúng là f*cking crazy day :))
mọi thứ nó cứ đảo lộn đảo lộn hết cả :))
phức tạp quá =))

@2 mẹ con nhà kia
gọt vừa thôi tốn thời gian lắm :))
vứt béng vào thùng rác đi, củ đậu đấy chả ngon ;))

@ vớ va vớ vẩn. uh mình phức tạp thật :"> nhưng làm thế nào mình thấy relieved nhất thì làm thôi :"> Thik thế :))

@em: sếp thấy mọi việc ổn hơn rồi >:-D< thật đấy. let it be back to normal :*

@ em iêu: ôi đời thật là một màn kịch =)) chúc cho em ngày mai sẽ bớt f*cking crazy hơn >:-D< :*

@ 2 ấy: các ấy bị ngu àh :( hởi dơ àh :(
t xin lỗi, dù sao cũg cảm ơn ấy 1 rất quan tâm. cơ mà chính vì thế ấy làm t thấy băn khoăn và khó nghĩ cực í. t xin lỗi nhưng mà t k giải thik thêm đc j hết. chắc ấy cũg đoán ra mà, fải k :p hy vọng ấy k đập đầu vào tường vì ngạc nhiên :))
ấy 2 thì tại ấy quá ngu, t chả thèm nói nữa :)) chuyện này là tại các ấy nhớ! t chả bận tâm nữa đâu. các ấy như hâm :))

Ước gì ngày nào cũng đc nói chuyện về các món ăn như hôm nay 8->

Ôi... 8->

@2 con: its ok everything's over n someone's not gonna have a chance to hurt u ever ever again :x love u dears :*

@u: boredom's growing :-w u impotent jerk =))

dạo này mình biết đc rất nhiều chuyện hay ho =))=))=))=))=)) đúng là cuộc đời:)) chết cười=))
thứ nhất :)) mình thấy cái dưa chuột tầm củ đậu siêu hay bởi vì nó rất là chuẩn =))=)) gọt đe mình cũng thik ăn :)) vừa ăn vừa ngắm vừa cười =))=))=))=)) hài vãi :)) mà thề cái loại dưa chuột củ đậu này công nhận ko tin đc :-ss ăn bi líp vơ bồ :))=))=))=))=))=)) it's really made me shock 8-}

thứ hai ....là :-ss:-ss:-ss:-ss ủa uôi cũng lại ăn bi líp vơ bồ tiếp :-ss:-ss:-ss sao mà đấy đấy lại ...đấy đấy đc :-ss:-ss:-ss trên đời đúng là lắm chuyện khó tin :-ss

to sếp >:-D< okie :* let's get back to normal :p

----------

Btw, Yến Chi cho tớ hỏi ấy dùng từ "impotent" để chỉ ai =))=))=))=)) từ này ko dùng linh tinh đc đâu chửi con nhà ng ta hơi bị thâm đấy :))=))

@diệp:
ừ công nhận đọc bài của ychi mình bị có liên tưởng =))
mà k phải là nói cái người chúng mình nghĩ đến đâu :))
ychi đang chửi iêu đấy ; ) )

To: 7D :x
Nhớ 7D vãi chưởng :(( Mình thật là ngu si đần độn :((
Ngồi xem clip mấy chục lần như con ngu =))
7D 7D 7D :(( Họp lớp đi nhanh lên :x Nhớ mọi người quá :x
Muốn đến nhà thăm cô Yến :x :((
Đọc topic + xem clip bao nhiêu kỉ niệm ngu si tràn về =)) Ôi một thời đã xa =))

To: em >:-D<
Ngủ ngoan nào >:-D< :) Yêu em ^^ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ng` ta chửi yêu đấy em ;))
Nhưng từ đấy dùng cho người khác hợp hơn =))

Back
Bên trên