(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Con bị shocked. :| :))
Biết ngay mà, nói lờ mờ là đoán ra được ngay mà. :-j cậu tưởng giấu đc tớ à? lần sau úp mở thì cũng úp mở cho khéo nghe chưa. ;)

@em Chim: ừ hôm nay thật là nhiều chuyện em à. :x được xem kịch nhiều ghê cơ, mà toàn kịch hay. :x iêu em :*

hơ, con post xong biểu má lên coi xong lại del đi là thế nào? :-w

[...idiot...u.should've.thought.twice.before.u.said.such.words...]
[...anw...its.over...]

to:
ghét nhất cái loại như thế nhá >"< đồ xấu tính >"< tưởng mình hay ho lắm sao?? thật là ko biết ngượng! con người ích kỉ nhỏ nhen! ôi sao trên đời lại có người như vậy chứ?? thật là ngộ nhận! lầm tưởng về bản thân! tưởng đã làm đc cái gì tốt đẹp chứ? tôi khó chịu lắm rồi đấy!

to Ngàn: mình bắt đầu thik từ nemesis :x

to: ...
only 2 more days :(
dun know if i'm crying or laughing )"(...why do you always scare the shit out of me :(( =((

To: chủ
em k thích từ nemesis, em chỉ thích perry thôi :">
btw, cái bài trên của chủ buồn cười quá đấy =)) nói ai thì nói thẳng ra chứ ;))

To: God
ôi làm thế nào để con không buồn ngủ nữa :(( sao càng ngủ lại càng buồn ngủ thế này :((

To Vi: cứ nhớ cái mặt đấy. Đã bị vào sổ đen >:)

To Vân Linh: nếu em lên trên này: >:D<

To mình: ôi trời ơi, đừng lười thế này chứ
mình hành động như 1 con ngu :(( từ sau sẽ cố k làm con ngu nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To u:
This is called mở mang đầu óc, I've learned much from u. But once again be careful, if u know my stuff, who can say for sure that I don't know urs :))

To em:
Hôm nay hiểu em hơn nhiều, thấy em cũng profound ra phết ;)) . If I were u, I'd definitely stick to my plan and forget all. Getting angry doesn't help u feel better. Things'll be expunged tomorrow morning if u really wanna let them go.

To u:
I wanna go back, just once. I wanna talk wit u on the phone. I wanna go shopping wit u. Old good days ... At least I have something to recall.

To u:
It turns out u've never understood me :))

To u:
Actually I should attend ur critical thinking class =))

trời phật phù hộ :-< everything's gonna be alright :)

~
change. as we are growing up, we need to change.

@chủ: dạ em thấy buồn cười ;)) vì chủ chưa bao giờ dám nói thẳng onto cái bạn mà chủ mắng's face

@you 1 and you 2
What happened? :( Is that because of me, hanging out with one of you too much? :(

@you 3 and you 4
when?
it's only a matter of time
:x:x:x
llotf

Chỉnh sửa lần cuối:
to Ngàn: vì mình mà nói thẳng là sẽ có trận chiến bùng nổ đó =)) (<--- người ko thik dây vào mấy việc lôi thôi :">)

@chủ: trận chiến á? ;)) một trong 2 sẽ k dám, cá là thế ;))
thôi k nói nữa, nonsense quá :-j k làm cho phức tạp nữa :))

cố gắng bình tĩnh nào :)

@chủ again: e thích duy nhất một câu của phineas: "life's full of possibilities" ;)
possibilities are limitless
who knows what will happen tomorrow, the day after tomorrow,...

To: e
vẫn còn trẻ con lắm :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to em :
mình cũng chả biết làm thế nào cả em ạ :p>:-D< dường như là có mỗi em hiểu và thông cảm thật sự vs mình :* yêu em lắm lắm em ạ >:-D<

tức... X(
tức... X(
tức... X(

sao cái ngày như thế mà lại phải vật vã tức phát chết thế này X( X( X(
muốn đạp chết 1 đứa X( X( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
it's not jst right. it's not jst right. not right. not right. there must be some mistakes. yes. there are lots of mistakes. i cant believe in my eyes. i can't accept it. where is my future :((

to sbd:(
ư hứt hứt hứt :(:)(:)(:)(:)(( ghét quá đi mất :(( đồ kiêu căng :(( muốn nhét cái giầy vào mồm quá đi :(:)(:)((

Back
Bên trên