zeabeo fanclub :x

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Nghe nói bao nhiêu là em Lan có fanclub rồi mà chả biết ở đâu, hoạt động thế nào, ai biết cho tớ đăng kí với ;;);)):x:*

ko thì làm hẳn FC ở HDC đeeee :p

Re: zeabeo fan club :x

đổi tên luôn thành cả của chị lan và chị vân nữa

Dẹp loạn ngay! B-)

@chị Vân: em già rùi, dạo này tập tành điềm đạm lắm, không ăn chơi tung tóe như trước :"> giang hồ vắng bóng đã lâu, dần đi vào dĩ vãng rồi :p Giờ nhắc tên may ra có vài người thế hệ trước còn nhớ đến thoai :D

lộn xộn nào, thế hệ trẻ HDC và HAO để đi đâu? các em nhỉ? ;)

CHúc mừng em Lan đã đạt giải nhất giải HP open nhé ;)
Thẳng tiến VDQG đê <:p <:p <:p

Cảm ơn chị ^^ Bọn em phải tập thêm QS với SF nhiều :)

QS và SF ở VN chưa đc tập lâu như waltz và tango, vô địch 3 điệu là coi như chạm tay vào cup VDQG rồi ;)

nói đi xem mà ko đi xem hả tên Ly kia :-w
ôi hôm nay xem sướng thế :x
ôi em yêu chị Lan thế ;)) >:-D< :x
chị Lan được nhì 3 điệu standard với đứng thứ 5 của 5 điệu standard nhớ mọi người \:d/ <:p
vỗ tay chúc mừng chị Lan cái nào ;)) =D>

zeabeo \:d/
hôm nay vui thế :x
yêu chị Lan yêu HDC :x
Chúc mừng chị <:p <:p

ôi, đỉnh cao quá, hoành tráng quá, chúc mừng em Lan :x

Chúc mừng chị Lan :x

Ai có quay phim chụp ảnh gì thì CN mang đi cho ngu dân ngồi nhà này xem mới nhé :D

ôi zời ơi,, chị nhảy đẹp như thế mà xếp thứ 5 có ức chế ko cơ chứ lại, dù sao thì cũng chúc mừng chị >:D<

Giám khảo vớ vẩn quá. Em thấy đôi chị Lan nhảy đẹp hơn cái đôi xanh xanh mà. :(( Plus, chị Lan hôm nay rất là xinh nhé:X

hehe cảm ơn mọi người :)

Nghe mọi người cũng được an ủi phần nào ^^

KHi nào có ảnh có clip chị mang đến cho ^^

chị Lan hôm đấy có cái váy đẹp nhất ( đấy là em nghe nói thế ) , với cả nhảy đẹp nhất ( nghe chị ĐOàn Bình Giang bảo thê ) ;))

thành thật mà nói rằng chị Lan ko nhảy đẹp nhất :(, cái đôi váy vàng thật vô đối
nhưng chị Lan có cái váy đẹp nhất :x :x :x >:) >:) >:) >:-D< >:-D< >:-D<

chưa đc như mong muốn phải ko chị? nhưng cố gắng chị nhé! Chúc mừng chị! Thành thật mà nói em thích cái váy hồng hơn, ko biết nhìn gần nó thế nào chứ nhìn xa bay lắm, nấp nánh nuôn<:p . ôi em ngất std mất rồi. xem hết 5 điệu std ngất luôn chả biết latin mặt mũi nó thế nào nữa. :D

Back
Bên trên