yêu f2 của tao!!!

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest
.......

xóa bài này ko thik nữa khỏi fai lằng nhằng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trời ạ, viết hay ghê, cảm động quá, hic hic!!!

Đỗ Việt đã viết:
Trời ạ, viết hay ghê, cảm động quá, hic hic!!!
Bạn Việt đáng iu vừa thôi, đáng iu quá làm bon tớ sợ lắm...Khen thế thì thà ko khen đi còn hơn, thà mày cứ nhận một câu là "mình tự thấy mình đã rất quá đáng khii fe fan cac bạn lớp F2 một cách quá mức cần thiết trong khi các bạn í thì đáng iu như thế này.." đi thì có mất mát gì đâu.. X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tóm lại là cứ viết về tình cảm của lớp một cách chận thật thế này, đừng động chạm đến ai khac nữa....
Tao cũng yêu lớp chẳng kém gì mày nhưng cái gì cũng phải thể hiện bằng hành động chứ nói yêu xong lại đi nói xấu người khác ở trong lớp thì người ta nhìn vào sẽ chỉ thấy cái đáng buồn cười thôi. Tao phải công nhận mày là một đứa được hội lớp mình quý, điều này không phải ai cũng có ==> tại sao mày không lấy đó làm điểm mạnh để hò hét động viên lớp đi lên. Đâu phải cứ bị thầy cô ghét mới là F2 đâu.... tư tưởng đấy là sai. Tao mặc dù cũng từng có thời gian đi theo cách nghĩ này nhưng rồi nghĩ lại thấy giống như mình làm người thôi, không thể cho là mình hay khi chỉ có mình mình. Cái gì cũng phải được đưa ra ngoài xã hội để mọi người nhìn vào đánh giá. Nghịch ngợm, đoàn kết, hòa đồng đều là những cái tốt ==> tại sao thầy cô không quý??? vì bên cạnh đó còn là sự ngang bướng đôi khi hỗn hào... lớp mình yêu nhau để bao che cho nhau được tại sao không yêu nhau để giúp đỡ nhau tốt lên được...
Tao hiện giờ ở cách xa lớp mình nhưng tao luôn nhớ về lớp mình với những lần vui đùa, con trai con gái đánh nhau như không... nhưng để tìm một điều gì đó thật hãnh diện và đem khoe về F2 thì ... thực tình chưa có. Bố mẹ tao vẫn luôn nhắc lại chuyện tao quyết định vào F2 là sai lầm nhưng tao không bao giờ hối hận khi đã vào lớp mình bởi F2 là F2 với nhưng con người yêu thương nhau nhưng có lẽ tình cảm đang được biểu hiện chưa đúng cách, đúng lúc và đúng chỗ ==> thay đổi điều này không có nghĩa F2 ko còn là F2 mà chỉ nói cho mọi người biết rằng những con người F2 chẳng thua kém ai cả. Họ đẹp khi tách riêng và khi đứng vào thành tập thể thì họ cũng vẫn là cái tập thể tuyệt vời như những con người đã và đang từng ngồi trong lớp....

trùi văn của tao hay thế mà mải chả ngóc đầu khỏi 6 fay thế nhỉ/
bạn việt khen cơ ah ngượng we hee có lock nữa ko đấy mà việt thân mến mở khóa ra đi í tớ là khóa bai tuyên ngôn f2 chứ ko fai khóa quần đâu nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hiền ơi... mày suy nghĩ theo kiểu gì đây??? Văn thì hay thật đấy nhưng lúc bản thân mày đọc lại tất cả những bài mày đã viết xem nó có đi cùng một suy nghĩ không? Bài thì viết kêu là F2 hay lắm ==> công nhận hay nhưng lại đọc những bài mày nói xấu trâm trọc mấy đứa trong lớp (tao sai ở chỗ cũng hùa theo mày).
Rồi lại vừa viết một bài vô cùng tha thiết là F2 cần sự thông cảm của thầy cô để thay đổi nhưng trong bài này mày lại viết F2 = constant... mà cái gì của F2 là constant chứ? thử hỏi yêu lớp, mày đã làm cho lớp cái gì rồi?
Hơn nữa đừng lấy mình ra làm biểu tượng cho cả F2 đi.... tao chỉ nói thế thôi con tùy ở mày....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên