Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
T________T trông văn ko trông, trông Anh ko trông, thế mà lại đi trông Lý :(( khổ thế đấy
cả giờ thày đi như chưa bao h đc đi, đã chả ai dám ho he động đậy rồi mà vẫn cứ nhắc, chả còn gì để nói hơn
chỉ hy vọng hôm nay đã xui thế này rồi, thì mai chí ít cũng phải sáng ra 1 tí
chả lẽ còn có chỗ tối hơn chỗ ấy :-<

khổ thân ấy:-<
thế mà tg Q trôg ấy văn:-<
lý thì thôi òi...
lớp tớ mà thi toán Q trôg thì đứt:(

Hum nai vincom zui ế :x
2 địch thủ gặp mặt =))
Xiong dù hem thắg nhưg mình vẫn thấy xiong siêu nhứt \:d/
Em zai thì siêu :x Lúc ghen cũg dễ xươg :">

Thực ra thầy Q là 1 thầy giáo tận tâm,tuy thầy nghiêm nhưng theo tớ bọn mình cũng nên tôn trọng thầy hơn!

_emer_

Lớp tớ ko được diễm phúc là thầy Q trông mà được hẳn cô Bính,úi giời ko kém thầy tí nào đâu,hic,làm mình ko hỏi bài ai được,hóa làm như ngu :((

Nản oài :|
Cho bay vô góc :-j
BB wo de xiong :-h
Miss ...
Hao xiang wo feng le +_+

Chỉnh sửa lần cuối:
3 năm ròi, thí cho 1 năm....

năm sau chiến típ...

quan trọng là 19/5 lại hạnh phúc, C nhỉ:x

địh poz trog TSVB, nghĩ đi nghĩ lại sẽ có ng` quen đọc, lại thôi:((

địh compose hẳn 1 cái entry, nhưng ròi list mình cũng có ng` sẽ đọc đc, thôi típ...

poz trog này, có nhiều ng` đọc đc nhưng có lẽ sẽ ít ng` hiểuT_T

Uh thì ol, uh thì busy, luk nào chả thế, đâu có fải chuyện lần đầu. Quen ròi, stt luk nào chả là NV trừ buổi tối :(. Thế mà cứ hụt, cứ hẫng, cứ buồn, cứ nao nao, cứ ngu ngu... Shit ơi X(

tập xác định từ yesterday, rằng quan hệ sẽ thế này, tình cảm sẽ thế nọ, quyết định từ luk ở gần ** nhất, luk mà tim đập loạn nhịp nhất.... Decide ròi đếy, thế mà:-<

Chỉ 1 câu hỏi thăm cũng ko đc hay sao? Chỉ 1 lời chào, thậm chí 1 câu chửi thôi, miễn là đc communicate:x. Thế mà cũng ko:|. Im lặng phát sợ.

Biết là có lý do để busy, biết là mih` thật vô lý nhưng ko khỏi tránh đc những thứ vu vơ rác rưởi hỗn độn đag mix loạn lên trog óc mình. Nhục! X(

ờ hớ... ko jump thì thôi. Mệt, Thì ignore này, xem ai chịu đc ai lâu hơn...

Điên à Shit, bắt đầu có dấu hiệu của ng` điên loạn:((. Bít thừa là chỉ ignore đc nửa ngày thế mà cứ cố sống cố chết nguT_T Ngu ngu ngu ngu

thôi nhé, quên đi nhé. Bận bỏ mama mà còn ngồi hụt hẫng ở đêy X(

trăng ơi , sao trăng giống tôi thế ...

chỉ có 1 nửa .

Nhớ em điện thoại!!!
Mk, bị thu mới tức chứ!!!
Kiểu này bị chủ nhiệm cho ăn chửi mất thôi!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên