Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em bước điềm nhiên không vướng chân
Anh đi lững thững chẳng theo gần
Vô tâm nhưng giữa bài thơ dịu
Anh với em như 1 cặp vần ;)) =))

well, let's see :))
ko chocolate :))
ko boyfriend :))
nhg vẫn vui
hí hí hí

valentine...hát karaokey vs cả lớp..iu lớp mình n`...:x

anh đang ở đâu nhỉ ???

Hôm nay là 1 ngày khốn nạn
Sáng thì hẹn lỡ
Chiều về mệt phờ râu dọn nha cuối cùng mẹ lại ko đi nữa...Bực
Lang thang cả con em mãi đến 7h về nhà ...Chuẩn bị lên VD thì trời mưa
Oh my god....Tạnh 1 tẹo thì lại mưa
Pama lại cãi nhau nữa....><...
Mãi mới chuồn đi đc
Thì ra đến cửa ngã...:-S
Lúc nãy về còn dở hơi quá...><
Ức chế

Tự nhiên mún có lian ren mày ạ :-<
Xung quanh ai cũg có :-<
Nhìn mà ghen :((

Làm bữa ság cho cả nhà :|
Ôi khó đỡ quá =))

iu mày ko có nghĩa là tặng:))
Toa đc đc tặng mà còn chả biết là ai tặng:))

Liên quân rủ đi chơi giao thừa mama ko cho đi T____________T

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Năm mơiis sắp tới phát động phong trào một chút nhỉ
Mọi người ơi năm mới sắp sang zui`, một năm thật wan trọng với tất cả chúng ta , của cư dân 05-08, là năm cuối cùng trc' khi chúng ta bước vào ngưỡng của đại học , năm cuối cùng để chúng ta chuẩn bị cho một tương lai , chuẩn bị cho n~ gì chúng ta ước mong , những mục tiêu wan trọng của chúng ta...một năm nữa thôi , một năm nữa cho chúng ta chuẩn bị , cho chúng ta cố gắng , năm cuối cùng cho một sự phấn đấu ...Các bạn ạ , đã đến lúc , đã đến lúc cho n~ thằng mải chơi như tôi phai? cô' gắng , phải nỗ lực , tôi chơi chưa đủ đâu nhưng đã đến lúc hoãn lại cho những gì wan trọng hơn , đó là tương lai , đã đến lúc tao và bọn mày gắc lại hết , gác lại hết những thú vui , những trò chơi ngày này wa ngày #, phai? cố gắng thôi , phải học thôi , tất cả chúng ta chỉ có một cơ hội , cơ hội duy nhất để quyết định tương lai , một cơ hội , cơ hội duy nhất ( với mình thì thế thật:))). Nà hãy bắt đầu từ năm nay thôi ,( chắc là còn kịp :">) . Cùng tôi nhá , các bạn thân mến , nhũng con người tài năng của vương quốc AMS 05-08.
Bây h hãy cùng tôi chúc những lời chúc thiết thực nhất cho tất cả chúng ta , tất cả những con người đứng trc' ngưỡng cửa cuộc đời..hãy cùng tôi hứa , lời hứa cho bản thân , cho thanh danh của trường ...Nào hãy bắt đầu từ tôi hix một thằng mải chơi nhất hạng. một thằng chẳng là cái gì nhưng tôi sẽ nói
~~Phạm Hoàng Long 11l2~~
Tôi xin chúc mọi người có thật nhiều niềm tin và nghị lực để thực hiên ước mơ ...và hãy thực hiện nó nhé !!!
Và tôi xin hứa sẽ cố gắng hết mình , xin hứa sẽ bỏ qua mọi thú vui trc`' măt' , gác lại tất cả, chỉ dành thời gian cho học và học . Tôi xin hứa với bản thân sẽ cố gắng và sẽ thực hiện dc ước mơ .. lời hứa của một hs trường AMS !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên