Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay chắc lại là 1 ngày kinh tởm ko khác gì hôm qua :(( Lại vạ vật khắp nơi ko biết làm gì . Mấy đứa thân hôm nay lại dở chứng thì chắc mình tức phát khóc lên mất

hắc hắc
giao lưu vui vãi ạ
đặc biệt là quả bóng nước
" bóng bay vèo vèo "
hỗn chiến 12 lý với liên quân 11 +10 lý
quả là vô đối
đến khổ cho bác bảo vệ với mấy cô lao công

Hôm nay lại tiếp tục bị làm cho tức lòi ruột (lòi tất cả những thứ có thể lòi) Ngày nào cũng tức thế này chắc tổn thọ mất :(( May là sắp nghỉ hè . Cố chịu đựng thui. Cố lên :D :D

nói thật là tó đã rất vui vào cái lúc 10h30 hôm thứ 3. Nhưng mà xong rồi tớ lại thấy rất sợ. Tớ ko hiểu cậu làm thế để làm gì? Vì ĐL à /:) :)) Tớ cũng chẳng hiểu cậu làm cía gì nữa, cậu muốn kiểm soát tớ kiềm chế tớ để tớ ko làm gì ĐL sao :)) 8-} nói thật là cậu làm cho tớ thấy rất là rùng mình 8-}

Chán thật, lần đầu tiên trong mấy tháng liền có một việc khiến bt phải suy nghĩ, mất ăn mất ngủ như thế này, chán thật. được đi cái này thì lại bỏ cái kia, nghĩ ra 2 cái đều quan trọng thì phải làm sao, nếu nó không thay đổi thì mọi chuyện đã xong nhưng bây h thì ....

H không còn thấy buồn , chẳng còn tức , cũng không có cảm giác muốn trả thù hay lật mặt nó nữa .
Chúng mày ah , tao đã bỏ quá nh` thời gian và công sức vì 1 đứa ko xứng đáng . Tao đã quên mất rằng bên cạnh tao luôn có n~ ng bạn thật tuyệt vời . Tao xin lỗi . :)
Iu chug mày nhìu :D :*

Hôm nay có tâm tranbgj ko tút!:( Anh Việt gửi tin nhắn cho mình:) Iu anh rất nhìu... Giá mà xung quanh em ai cũng tuyệt vời như anh....

Mí ngày hum nay thật chán chg` :|
Chẳg làm đc. j` cả :(
N~ j` định làm đều 0 thành côg :((

điên. 1 ngày điên rồ. toàn những ng điên.. 8-}
bực mình. 1 tuần có là cái j đâu cơ chứ :((

Vừa đi Made in 12 về, làm tiếp tân :D. Mệt phờ râu, ôi chân tay rã rời, cả buổi tối chỉ có bưng bê túi bụi. Nhưng mà hum nay vui lắm, được chụp ảnh vs thần tượng. Thần tượng đẹp trai cực kì, nhưng có bao nhiêu điều muốn nói vẫn chưa nói được vs anh :(. Chắc anh chẳng hỉu đâu nhỉ, có khi lại ghét mình :((. Anh có lên HAO ko, có đọc được ko :((. Chỉ vài ngày nữa anh đã ra trường rồi, có lẽ chẳng bao h` gặp lại anh nữa .........
@ anh Việt Anh: hum nay anh hát hay lém, cả anh MC nữa :D

xxxxx.... biết nói gì đây? ANh tốt với em quá, anh lại gửi tiếp những dòng ấy đến em... em cám ơn anh, rất nhiều...:x

dạo này có 1 bà cứ xin số điện thoại rồi hỏi giờ họp phụ huynh. 8-} chả hiểu có việc gì. kidnap chăng??? :-s
lại vờn. cứ hôm nào gặp là lại vờn. bà mày không thèm. làm như quý lắm ý. vờn 1 cách lộ liễu thô bỉ vô liên sỉ. :-&
hôm qua đi prom. khổ thân các partner bị vứt đứng túm tụm 1 góc. :))
lại dỗi. ai bảo ăn nói thô bỉ người ta chửi cho lại còn giận cái gì nữa. bực mình

Chỉnh sửa lần cuối:
hè, đang thi NHAT mà lại trốn ra net ngồi:))
Chán vật., đi đập bóng thua bọn cấp II
Nhưng bù lại soi đc 1 em lớp 6 iu đek chịu nồi:))

Kể ra bồ cũng khá khéo trong việc khiến tôi vui vài ngày rồi trả tôi trở về 1 trạng thái ko muốn nói chuyện với ai. Bồ giỏi đấy. Mà dù bồ làm thế với tôi thì tôi vẫn ko thể ghét lại bồ, thật tệ hại. N thôi, có lẽ cũng ko còn lâu nữa tôi phải chịu đựng điều này. Nói j thì nói tôi vẫn mong bồ cảm thấy vui, với tôi thế là đủ.
Hiện h tôi đang rất muốn khóc bồ có biết không? Ít khi tôi thấy muốn khóc vì ng` nào đó đang làm tổn thương tôi. Bồ đã, đang và sẽ là ng` còn làm tôi khóc. N thôi, hôm nay tôi sẽ không khóc. Dù biết là nỗi đau sẽ còn nhức nhối trong lòng cho đến khi nào tôi khóc đc, n có lẽ tôi cũng phải làm quen dần với chuyện đó phải không bồ thân yêu. Vậy thì hãy cứ giữ nó trong lòng vậy.

dog.
nghĩ đến tương lai thấy mù mịt. chán nản. muốn tự tự. ở đời này chả có cái gì đáng để sống. chẳng qua là tiếc công bố mẹ sinh ra, nuôi lớn đến chừng này. mk. cái gì nó cũng phải vừa vừa phải phải thôi chứ. chúng mày nghĩ tao là cái gì? chúng mày chửi bới thế, đối xử với tao thế. tao đã làm gì? làm gì ảnh hưởng đến chúng mày. chúng mày vẫn sống tốt hơn tao đấy thôi. nhưng sao chúng mày cứ thích xen vào cuộc sống của người khác thế. tao chịu hết nổi rồi. ko gặp thì thôi, cứ lúc nào tao nhìn thấy là tao muốn đấm chúng mày, muốn chúng mày biến mất. đời này thật lắm thằng bựa. bựa không còn gì để nói. mk. tức nổ mắt.
stay away from me, from now on.

6,7 Văn xếp thứ 44,bị bố mẹ chửi:"Sao dốt thế hả con,Văn mà để thua bọn con gái à :("
Vô biên ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên