Xin mọi người ủng hộ Japanese!

Nguyễn Thái Hà
(hapflo)

Điều hành viên
Chào mọi người!

Mình rất mong mọi người ủng hộ việc thành lập board riêng cho tiếng Nhật và mình muốn hỏi có những ai muốn tham gia thì xin cho ý kiến tại đây.

Chú thích: Những ai muốn tham gia không nhất thiết phải biết tiếng Nhật, chỉ cần mọi người có sự quan tâm tới Nhật Bản và ngôn ngữ con người Nhật Bản là được.

Nào rock and roll! Pls. sign!
Xin mọi người vào CLB tiếng Nhật: http://www.hn-ams.org/~forums/forumdisplay.php?s=&forumid=139

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đồng ý :D nhưng em thì làm được gì để thành lập được board?

Em cũng đồng ý... kiến như chị Lan. :D

Khi câu lạc bộ thành lập rồi thì xin mọi người cùng bàn luận.. Không chỉ nói riêng về tiếng Nhật không thôi đâu cả văn hóa và con người Nhật Bản nữa.

Nhung moi nguoi toan noi tieng nhat. Em chiu.

Hiện giờ dân Ams ở Nhật có nhiều không nhỉ? Và mọi người ở đó có hay liên lạc với nhau không?

To chị Na: em nghĩ cũng không đến chục người chị ạ.. Còn lại em cũng không rõ lằm.

To Phương Thảo: Cảm ơn em! Anh hiểu và anh sẽ dặn mọi người chỉ dùng tiếng Nhật trong thread riêng thôi, còn lại sẽ thì sẽ dùng tiếng Việt cho ai cũng có thể theo dõi!

Chỉnh sửa lần cuối:
To chị Na: Em chẳng biết có nhiều hay không nữa nhưng em chị học với em suốt bao nhiêu năm, thế mà sang đây em cũng có biết tí teo gì đâu! Mãi gần đây mới biết [-x :D:D :cool::cool:.

Back
Bên trên