Xin lỗi 2 MC nè...

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Hôm trước tớ về tức quá nên post bài hơi thiếu suy nghĩ, còn chỉ trích 2 bạn dẫn chương trình. Thông cảm cho tớ, tại hôm đấy tớ đứng ngoài sân, giống như khán giả bình thường, tớ không biết chuyện xảy ra trong BTC lúc đấy. Thui, bây giờ tớ biết rùi, cho tớ xin lỗi 2 bạn Cao Chung và Kiên dở hơi nhé! :) 2 bạn bị mắng mỏ nhiều quá rồi, tội nghiệp! :)

Đừng nhiều chuyên,ăn nói phải suy nghĩ trước sau,hai MC du gi cũng la người phải chịu trách nhiêm cho nhưng sai sot hôm ây,nếu khéo léo hơn họ đã phải biết làm cho sự việc đi theo một chiều hướng khác

hì,AP à,dù sao CC và CK cũng là lần đầu tiên đảm nhiệm trọng trách của 1 MC.Như vậy sai sót là ko thể tránh khỏi.Sự việc xảy ra với kq ngoài ý mún như vậy cũng đủ làm cho 2 ng` day dứt lém rùi.Chúng ta là ng` 1 nhà thì fai? an ủi và động viên 2 bạn ý sau khi rút kinh no chứ.

hehe, tớ và Kiên điên vẫn nắm tay nhau như thường sau chuyện này. :D

(cùng ở trong đội kịch mà :D)

hehe,Ngân ơi,tao được nghe cái Dung lớp tao kể về hôm tụi mày tập kịch dưới sân trường.:D hấp dẫn 1 là cái khoản mày wen kịch bản và fai chửi đại Trung Quân =1 câu cửa miệng.haha,vui fet!Chúc cho đội kịch của tụi mày lên cao vút rùi mất hút:))(tất nhiên là vào vũ trụ rùi)

Hơ hơ, dạo này xuất hiện hàng loạt những kiểu kết thúc bài viết có hậu, lái chệch 180 độ chủ đề của bài viết! :) Nhưng thế lại thành ra hay!

Như kiểu bài của Đỗ Vịt ý. Nhưng chỉ đúng cái sau thôi, còn cái đầu thì hoàn toàn không.

Back
Bên trên