Xin hỏi nick chị NGuyệt Anh trong KHV

Nguyễn Việt Tiến
(Kinhcan)

Xin hỏi mấy bác nick của chị xinh xinh tên Nguyệt Anh hay Nguyệt Ánh gì đó trên chương Trình Khoa học vui là gì thế ạ.

Hehe :D hóa ra em Minh là dân GV :biggrin: thế thì còn rì nữa mà ko nể tình người nhà Pháp GV & Ams mà gratuit cho anh cái vé em nhỉ B-) :p

Ối dời! hóa ra là hỏi cái Ánh à ? :eek: :eek: :))

To Minh: em hỏi ý kiến cái Ánh chưa mà cho thông tin lung tung thế hử ? coi chừng! >:)

Em nói với nó rùi. Mắt nó sáng long lanh. Nhưng chẳng tỏ thái độ gì cả. (Nếu coi, "ờ ờ, thế à" là không có gì). Nhưng em cũng tự thấy là em sai rùi. Làm một việc, chẹp.... Em xóa nhé. Hối hận đầy mình.
@Anh Hà khôn thế. Em định cho chị em nhưng nếu bà ý không đi thì thôi cho anh. Nhưng chắc là không được đâu. Mà có 10k mà anh cứ kì kèo <-- ki không chịu được. Mà nếu em thi đỗ (và anh thi đỗ b-)) thì anh em mình còn là người nhà ở Arena nữa. Hé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ!!!!!!!!!!! :eek: Em thi Arena chưa? hehe sáng nay anh mới đi nộp đơn :biggrin: keke dạo này nghèo quá em ko thương thì thôi lại còn chê anh :p B-) :-B :-&

:(( Em cũng muốn về học ARENA :(( Anh Hà chờ em về rồi đi học sau :((
(hic, toàn lỡ việc học cùng anh Hà, lỡ ĐH Ngoại ngữ + Arena rồi :)))

Bây giờ em mới đi nộp đơn. Mà anh Việt học bên ý là ổn wa' rùi sao cứ muốn về thế? Mẹ anh bức xúc chuyện này lắm (cả chuyện anh Hà chuyển trường nữa) nên suốt ngày đến nói với tụi em.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại còn mang đến nói ở lớp nữa, hay thật.
Mẹ anh hiểu gì về tin đâu mà đánh giá được.

:eek: sao mẹ Việt biết anh chuyển trường? Mà bức xúc là seo? Có phải là quan điểm mẹ em giống em ko Việt :D (cái hồi mà anh chat với em về chuyện học trường nào ý) :-?
Anh ko đợi được roài, vì đợt này là đợt cuối cùng có học bổng, thi thử xem nếu được học bổng thì anh cũng chưa học đâu mà lo, học 1 lúc 3 nơi thì tẻo :-& Còn nếu ko được học bổng thì anh chờ dịp khác mới thi lại keke :D Em cứ yên tâm, có khi đến lúc em về anh mới học cũng nên :))

Vâng, quan điểm mẹ em giống em hồi trước :)

Thế anh chịu khó chờ đến lúc em về nhé :D

Bức xúc là anh Hà " ấu trĩ ", không biết nghe ai xui mà lại chuyển trong khi đang học một trường rất được. Mà chuyển trường cũng được anh ạ, con bạn em nó đang hâm mộ anh lắm nhưng nghe nói là anh vào trường DL cái --> thất vọng đến mấy ngày. Với lại anh vào trường nào học ít ít, nhẹ nhẹ thôi. Vì anh học ngoài là chính phải không? --> Dự định của em là thế... Hí hí...
Mà anh Việt, mẹ anh nói nhiều chuyện về anh lắm và qua đó mà em thấy tính anh gần giống tính em. VD tính hay quên, và tập trung vào cái mình thích...
Mà anh Hà thi tốt không. Em thi cùng phòng, ra cùng lúc với anh lun. Nhưng mặt anh lạnh băng --> tệ wa', người nhà kiểu gì? Hì. Em vẽ con khỉ chó đấy ra thành con ma lun. Chắc trượt rùi.
-----------------------------------
:(( Mình không mún chat đâu nhưng sao cứ chat mãi thế này....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, em có gọi anh đâu :( anh cũng nhìn ngó xem em là ai :D mà ko thấy động tĩnh gì :p
Bạn em là ai vậy? Phương à? Dạo này ko thấy ol nhỉ?

Em vào muộn mà. Chào anh sao nổi. Mà Phương nó bảo nó hâm mộ anh hay sao mà anh nói vậy. Cũng một nhân nữa tên Minh ở lớp em (3 Minh lận). Cái Phương dạo này lo chuyện yearbook, Made in 12, rùi còn đi học ôn nên bận lắm. Em chắc cũng sẽ đóng băng thôi.

He, câu 3 anh vẽ xấu quá, có mỗi cái mặt xong là hết :p Không nghĩ ra được cái gì tiếp :D Có mấy thằng cấp 3 ngồi ở đấy mắt đảo khiếp luôn làm anh cứ phải đề phòng kekeke :biggrin: Mình đã kém nó về vẽ vời rồi thì phải cố hơn nó bài tiếng Anh, dù sao mình cũng có nhiều kinh nghiệm làm bài về tiếng hơn bọn nó :p

Trời cấp 3 ngồi quanh anh à? Trông ai cũng như các chú ý. Em đi thì chẳng hi vọng gì về tiếng Anh cả vì em không giỏi tiếng Anh lém (thẳng ra là em gần như mù tiếng), thế mà cũng trả lời được đến 37 câu, 3 câu đánh bừa. Choáng. Giờ lại đâm ra hy vọng vào bài tiếng anh mới chết. Bài vẽ của em chú béo béo thu bài chú ý nhìn thấy không nén nổi cười mới đau chứ.

Cái anh béo đấy trước hay ngồi bên Aptech giờ lại sang đấy :D À mà có kết quả chưa em nhỉ?

Trời! Sáng thứ 7 mới có mà. Anh đi xem xem hộ em lun nhé. Hôm gì em nghỉ cô giáo đã mặt nặng mày nhẹ. Chắc không xin nghỉ được nữa.

Mời em Nguyễn Thùy Minh lên Arena nhận giải khuyến khích cái nhờ :biggrin: ko lẽ hôm nay anh lên nhận hộ B-)

Anh cứ nhận hộ đi, :p. Em đỡ phải đi. Giải khuyến khích là "chúc các bạn may mắn lần sau" hay lại 3 quyển giấy vẽ nữa?????
Mà anh được cái gì hông, nhất, nhì, ba hay cũng khuyến khích giống em /:)?

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ba :( thua nhì đúng 1 điểm bài vẽ :( các điểm khác = nhau :(( KK được cái cặp đẹp phết, em đến lấy đi!

Back
Bên trên