Xem phim miễn phí

Nguyễn Khánh Linh
(NguyenKhanhLinh)

Thành viên danh dự
Vào ngày thứ tư hàng tuần, lúc 20h00, tại phòng chiếu phim thuộc viện Goethe (56-58 Nguyễn Thái Học) sẽ trình chiếu những bộ phim của điện ảnh Đức, vào cửa tự do :x .

Chú ý: Phim không dịch, nguyên xi tiếng Đức ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hahaha .... quáng cáo chết cười ... bạn Linh làm tiếp thị ở quán cafe đó à

Ội ôi, oan ức 8-} (Không ngờ mình cũng có khiếu quảng cáo cụ chuội thế cơ à :eek: 8-| :(( )

Tớ học ở đấy, thấy cái thông báo hay ho thì vác về đây 8-| Phát hiện ra một chỗ trú ẩn cũng hay ho nên vác nốt luôn (có được hưởng lộc gì đâu cơ chứ, trong lúc quá hào hứng về cái phát hiện của mình nên nhỡ lời thành quảng cáo 8-} ) ai dè bị mang tiếng thế này...Thôi, mai mốt quyết đi làm quảng cáo với tiếp thị thật :)) - sinh viên nghèo vượt khó ;;) . Bạn Anh Phan nói xem buồn cười chỗ nào để tớ cù thêm cho hấp dữn nào :)) (Học tập kinh nghiệm ma kẹt tin :D hì ). Tớ đã sửa lại, thôi đành giấu riêng cho mình (hẹ thú cái nũi gì :D ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Khánh Linh đã viết:
Ội ôi, oan ức 8-} (Không ngờ mình cũng có khiếu quảng cáo cụ chuội thế cơ à :eek: 8-| :(( )

Tớ học ở đấy, thấy cái thông báo hay ho thì vác về đây 8-| Phát hiện ra một chỗ trú ẩn cũng hay ho nên vác nốt luôn (có được hưởng lộc gì đâu cơ chứ, trong lúc quá hào hứng về cái phát hiện của mình nên nhỡ lời thành quảng cáo 8-} ) ai dè bị mang tiếng thế này...Thôi, mai mốt quyết đi làm quảng cáo với tiếp thị thật :)) - sinh viên nghèo vượt khó ;;) . Bạn Anh Phan nói xem buồn cười chỗ nào để tớ cù thêm cho hấp dữn nào :)) (Học tập kinh nghiệm ma kẹt tin :D hì ). Tớ đã sửa lại, thôi đành giấu riêng cho mình (hẹ thú cái nũi gì :D ).

Uh đúng rồi , đừng quảng cáo nữa , chỗ đấy gần nhà tao đấy , 1 tuần nữa tao về , chúng ta ra đó bàn chuyện đại sự nhé hè hè , tiện thể đi ăn bánh cuốn cà cuống luôn nhẩy :beerchug: =P~ . Thièm quá nhà thièm :love3:

Không Linh quảng cáo thế là đông khách rồi .. kô phải thêm bớt gì cả ..
TB: mà cái tên Huy Anh đẹp thế không gọi lại gọi Anh Phan .. nghe chán quá ... tớ ko quen :D

Back
Bên trên