:X:X:X:X to a great great sister :X:X:X:X to a special friend :X:X:X:X

Phan Thanh Hoa
(456)

Happy birthday to Phạm Mai Trang:x :x :x :x

Chúc mừng sinh nhật chị yêu quý của em :)

2 năm nay em ko đc ở bên cạnh chị ^_^

2 năm nay em không đc gặp chị

và có lẽ đến khi chị về em lại đi ^_^

Nhưng mà

Dù thời gian có trôi ... dù cuộc sống có biến đổi

Mai Trang vẫn sẽ là Mai Trang

em vẫn sẽ là em :) :) :)

Vẫn luôn yêu và tôn trọng một ng` bạn tuyệt vời :)

Chúc em Mai Trang lúc nào cũng vui vẻ trẻ trung xinh tươi điềm đạm nhé:>:> tuổi mới nhiều niềm vui mới>:-D<:x:*:beerchug:

Chúc em Mai Trang lúc nào cũng vui vẻ trẻ trung xinh tươi điềm đạm nhé:>:> tuổi mới nhiều niềm vui mới>:-D<:x:*:beerchug:

Hehe, chúc mừng sinh nhật con em nhé ;;) :* :x Nhan dip nay, anh tang em 1 cau tieng Phap ma anh biet
Voulez vous coucher avec moi ce soir ??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chà chà :>... sinh nhật thư kí rồi kìa :>... chúc thư kí thêm tuổi mới càng ngày càng xinh, giỏi giang, hoạt động tích cực hộ phần sếp :> b-)... nhất là bớt "bật" sếp đi /:) b-) :biggrin: >:) rồi cuối tháng sếp thưởng :)>-...

joyeux anniversaire!!! ;) >:-D< :* :x
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Tà ran tan tà ran tan tà ran..

Sau đây là những hình ảnh cập nhật nhất về một vụ sinh nhật điềm đạm của một em bé tròn 17 tuổi (ko bé lắm đâu..) tại Pháp nhợn..

Chúc cháu chú mãi mãi xinh tươi một cách điềm đạm như thế này... ;)

Lúc nào mà xinh tươi một cách thái quá, không điềm đạm nữa thì phải báo cáo chú (hội trưởng hội Điềm văn Đạm, đừng nhầm thành phân Đạm chết dở.. /:)).. Chú sẽ tạo điều kiện bố trí cơi nới thỉnh thoảng cho phép thành Điềm đạm viên thỉnh thoảng thái quá một tí. Nhưng làm gì cũng phải báo cáo, nhé... ;)

hee NY >:-D<
sao bảo ko đem ảnh đi lung tung mà chú Tuấn lại post hết của mày lên rồi :|

Chúc mừng sinh nhật em Trang nhé :x
Chúc em ngày càng xinh xắn, học giỏi, hát hay :p

em gái Chocolate ơi :p ( ko biết có còn nhớ cái tên đấy ko) Chúc em lần nữa nhỉ? ^ ^ chúc em luôn xinh tươi và có nhiều niềm vui :x mọi điều tốt đẹp nhất cho tuổi 17 :*

P.S. Mấy cái ảnh yêu ghê :x

chúc mừng sinh nhật em Trang :x càng nhớn càng xinh, hát hay, học giỏi :D

8-| Em cám ơn mọi người nhiều nhiều :* Hôm nay cũng là ngày khá may mắn với em :x đáng nhẽ cô giáo hôm nay dặn có bài kiểm tra nhưng lớ ngớ thế nào :D lại hoãn lại :D Với em một ngày không có bài kiểm tra là một ngày đẹp trời :x hehe

Hoa em yêu: Chị đi đã được 2 năm đâu ??[-( mới đc 1 năm 3 tháng thôi nhé ;;) Đùa thôi cám ơn em gái :* Em cũng thế nhé nhớ giữ mình để mãi là em gái Hoa ngây thơ thỏ non của chị :x chị cũng sẽ giữ mình em yên tâm :x

Chị Zz hay ăn tỏi: :* ôi cám ơn chị Zz :* thế chị Zz sao lại vô tình cố ý viết liền một lúc 2 bài giống nhau thế kia ạ b-) hehe

Anh trai: Ôi ồ ôi :x:x hehehe Love U So Much con người vĩ đại :biggrin: :x :* nhớ đợi em về dạy em đi lụa nhé :D hehe

Sếp: ai thế này ?? Sau một thời gian vắng bóng chàng giám đốc trẻ tuổi tài thấp :biggrin: đã xuất hiện ;;) cám ơn sếp :x sếp nhớ nhé thư ký về nhất định đòi quà bằng đc đấy :> ko có là đến tận nhà réo tên: Bớ anh Hiếu Minh đấy ;;) :biggrin:

Chú: Không được chú làm cháu buồn ghê :| sao lại cho ảnh nội bộ của cháu lên thế này ạ 8-} chú Tuấn ko cho xuống hôm sau cháu ứ hát cho chú nghe nữa [-( Thế mà cháu lại đang định hát tặng chú mấy bài thất tình :biggrin:
Anyw, cám ơn chú vì đã chúc mừng cháu :* cám ơn chú cả vì chú đã hát cho cháu nghe :x :x

NY: Hehe ôi người yêu ôi November Rain =D> Merrrrciii tớ cũng chúc NY ở nơi xa xôi lanh lẽo nhưng tâm hồn luôn được ấm nóng :biggrin: nếu có lạnh thì mua Milo Mẽo uống NY nhé :x :x

Chị Minh Phương: cám ơn chị ạ :D Thế chị đã nghe em hát bap giờ chưa nhỉ?? ;;) bao giờ cao hứng em sẽ hát cho chị Phương nghe giao lưu nhé :x

Chị gái: Em nhớ chứ :D em thích ăn sô cô la
8-| em lúc nào cũng tươi ^^ cười mấy cái này :)) :)) :)) hè năm sau nữa chị em mình cố gắng gặp nhau nhỉ :x ( ơ hơi lâu :D)

Anh Hoài: anh chúc toàn cái em cần :D Tâm lí quá :x anh Hoài cho em gia nhập hội Bi-a mới anh Hoài ơi :biggrin: :x

Chúc mừng sinh nhật muộn bé Trang hoho :D. Chị Quỳnh rất rất rất xin lỗi vì ko chúc mừng em đúng ngày, cũng chẳng có topic nào trong BBT cả :(. Chắc là bé ko giận chị đâu ha ;)

CHúc em 1 tuổi mới thật nhiều niềm vui, thật nhiều hạnh phúc, thật nhiều những điều may mắn :x:x:x. Chúc em sẽ sớm tìm được 1 bờ vai vững vàng trong những lúc khó khăn :*.

Và cuối cùng là chúc em sớm quay lại với BBT nữa :p

Best wishes for you :*:*:*

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi sếp :) đôi khi ngôn ngữ cũng đánh bó tay :D cấp dưới sẽ dùng hành động :D
mà em giận chị Quỳnh thì em còn chơi đc với ai ;;) :x Cám ơn chị Quỳnh vì lời chúc tuyệt vời :x em cũng chúc chị như thế :x

Hì hì hì Mai Trang thân yêu :x:x:x, mãi bây giờ chị mới vào HAO để chúc mừng SN cái Shit nhà chị nên mới biết hôm vừa rồi là SN em. Chúc em một tuổi mới càng xinh đẹp và dễ thương hơn :):):). Sorry vì không viết bài sớm hơn hah :*:*:*.

Back
Bên trên