:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

to miu miu! tao up ảnh rồi ! may thế đến cuối ngày suýt quên :(( suýt tý là thành con chó ra đường bị xe cán chêt! trời thương tao remind tao ! lần sau không dám thề thốt gì hết hoho
tao nghĩ là vẫn còn ảnh trong máy kia! mai hoặc đầu tuần sau tao up nốt

Biết tin 4 đỗ FPT , quên mất ko nói. Trông 4 có vẻ vui lên^^, chúc mừng, hôm nay ko gặp 4
Chuyển đến thứ 2 đúng là thất sách, tối thứ 2 đi học Địa, tính sao đây"_______" Bạn Yến Ly có đi học ko, để tăng động lực cho tớ bùng với^^!

mình đây ;;) mình vẫn đi học bạn ạ ^^ mình sẽ mặc luôn váy :"> :p biết sao dc, học xong chỉ cần phi đến trường lun thui mờ :D tiếc lắm nhưng ko thể nghỉ dc :(

----------

mà tức qua trời đất ơi:-l :-l X(
con Huyền Ngọc nó ghi to uỳnh trên bảng là 19h có mặt ở Văn Miếu thế mà đến nơi vắng tanh, hỏi mới biết đã làm từ 5h chiều~x( ^:)^ @-) lạy chúa !

tao mà gặp mặt mày bi h tao oánh cho mày sưng mỏ >:/ b-(

Tân em, vào chửi tiếp cùng chị đi em :-w

Sắp đến MI12 rồi!! Đang suy nghĩ xem có nên cho zai nhà mình bám càng ko đây!!! :x

4 do~ FPT roi a.....:x......... muun`g the'...........

@ Kon dom: cau thong cam cho to............co j cau cho to muon ti sach vo nha :((

tao tưổng chuyện 4 đỗ FPT lâu rồi mà :)) sao bi h bọn mày mới mừng
thế 4 có định học đai học nữa không :D hay làm FPT kiếm tiền luôn cho hoàng tráng :x ;;)

Hôm nay xong xuôi vụ váy vóc nhá. :-j

**Tân em, chị, Lu, Phương: Vẫn quyết cái ấy. Về mặc cả bộ chị bảo: "Mày chửa lúc nào sao tao ko biết?" :((

Xíu ngoan up ảnh cho tao rồi về tao cho mày ăn kẹo ;)), cho ôm tao mấy cái nữa :D :">

Con Phương nhạt nữa nhá, đã bảo cấm mọi hình thức đi kèm cơ mà. Ko thấy các bạn H1 đoàn kết rút hết kèm cặp đấy àh [-x

@ Miu: thế cơ mà :))
đã bảo xinh roài mà còn hok nghe, 4 đứa vị chi 8 cái mắt, nhìn hok đẹp mới lạ...

các bạn lớp Hóa gương mẫu thía cơ à, cũng phải thoai, kèm cặp đi với nhau lúc nào chả được, hum đấy 04-07 only :x

Em xin lỗi a y nhưng e thì chắc chắn ko thể ko đi kèm :( với cái bộ em mặc ko có bảo kê thì em chít :(

Cứ coi Tunnie như 1 bạn gái trong lớp, em chả ngại :-j

bọn mày ơi, tao là tiên 0:) 8-> ;)) <:p \:d/
bữa ăn trưa, tao run rẩy nghĩ đến lúc mời bố mẹ tao đi họp phụ huynh, tưởng tượng ra thảm cảnh tối đi học về 8-X: 8-} >:p :-ss %-( b-(
tao bắt đầu bằng những câu chuyện vui nhộn về Hóiboy ;)) nào là hum chụp ảnh, rùi quyết định ban đầu hok cho phụ huynh đú đởn (ấy, í tao là họp ấy mờ :D ), blah blah.... (bọn mày bít rùi đấy, chuyện Hói thì kể lúc nào cho hết :)) )
ăn được nửa bữa, tao trịnh trọng mời bố mẹ tao 2h chiều đi họp[-o< ...1 phút...2 phút...hok nói j` (ghê ghê:-t :( )...3 phút... bố tao bắn 1 tràng =)) làm j` có cái trường nào như cái trường này, học sinh ra trường rùi mà còn bắt nộp xiền, rồi làm j` có cái lớp nào có ông chủ nhiệm như cái lớp này "vô hết cả đối" (tao thề là tao chưa nói cụm từ này ở nhà bao giờ =)) )...sau 1 hồi, bố tao hỏi: thế học bạ học biếc đã xong chưa, điểm rả khóa rồi chứ j`, tao ngoan ngoãn "rồi ạ" mà trong lòng đã thấy hơi xao xuyến:( , ấy là bố tao bảo chiều nay quyết định "chất vấn" hói về những lỗi lầm đã qua (chắc sáng nay đi bầu cử, bố tao đã nuôi dưỡng ước mơ làm đại biểu quốc hội :D )
mẹ tao can, tao sung sướng nhiệt liệt hưởng ứng, hưởng ứng phụ họa được 1 hồi tao nhớ ra "hậu họp phụ huynh" 8-} ---> bật tivi lên tảng lờ:-@ :-"
2h kém 15, sau cẩ buổi trưa vật vã với những ước mơ về họp phụ huynh :)| , tao mò xuống tầng :)) =)) bố tao vẫn ngủ ngon lành....2h...2h30...3h....yeah \:d/

tao đã thành tiên;;)

còn vụ made in 12 đã được phê duyệt ngay sáng nay trong không khí tưng bừng của "ngày hội bầu cử" <:p sau một hồi mặc cả giờ giấc, bố tao yêu cầu 9h30 có mặt ở nhà, nhưng tao sẽ ăn gian thêm nửa tiếng;) :">

lalalalalalalalalalalalalalalalallalalal<:p

tao iu bọn mày chế :* :smlove: :remykiss: :kiss1: :kiss2: :love1: :love3:

Hum nay mình vẫn cho mẹ mình cái giấy đi họp phụ huynh, chẳng sợ lắm, vì dạo này mình ngoan đạo lắm, thiên thần mà, mí lại cuối năm thì sợ gì thầy mắng, chắc cũng phải khen chứ, chờ mẹ về đây, nhưng mà vẫn cầu sao cho ko có gì xảy ra^^!
Cái Photobucket chết tiệt thật!
THế thì thứ 2 mình cũng đi học, ko thì mẹ lại nói cho, đi học xong về chắc chương trình còn khối, cầu là ko mất cái đoạn clip bựa mà chị VI Ngân vừa quảng cáo^^
TO THị Phương:Tiên với chả tiếc, nhạt kinh!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày điên thật rồi Phương ạ [-x Chả bù cho bố mẹ mình :-< Vận động đi họp cho nó đông phụ huynh hơn 1 tí mà cứ ngúng nguẩy "tao ứ đi, mày tự đi mà đóng tiền lấy" 8-} Rất là nản :-<
Chị Đầm, hôm qua mẹ em bảo "mày hỏi cho kĩ xem mai liên hoan lúc mấy giờ chứ không nó lại ăn xong rồi nó mới bảo mày là "đừng đến nữa" thì ngồi đấy mà cười con ạ" :-w Rất là ức chế X( Cơ mà mai chị em mình cứ liệu cái vụ này :-w Nhất là khoản bồi thường í chị ạ ;))

Hôm nay cùng Ze soạn thông điệp của MI12. Thực sự thấy vừa vui vừa buồn.

Mọi người có tưởng tượng ra cảnh chồng thư của lớp mình cao gấp mấy chục lần các lớp khác. :D Tuy toàn là tự sướng gửi cho nhau nhưng mà cũng thấy vui lắm lắm rồi. Riêng chồng thư của lớp mình đã cần 2 người soạn.

Ngồi soạn cho từng người, ngồi đút vào phong bì ... Thấy ấm lòng, vui vui, rồi lại chạnh lòng...

Mấy tuần qua đến lên lớp Beo cũng chẳng lên. Chẳng có cái phong bì nào Beo gửi cho mọi người cả. Buồn lắm. Nhìn những phong bì mọi người gửi cho Beo mà thấy muốn khóc quá... Bao nhiêu điều muốn nói mà chưa nói được cái gì...

Ngày mai sẽ là hạn cuối gửi thông điệp, cũng là ngày bận rộn nhất... Beo có kịp viết không nữa?
Ngày mai vào lúc diễn ra chương trình, có được ở dưới chụp ảnh cùng mọi người không? Hay lại phải ở trên sân khấu?
Sáng mai mặc đồng phục lớp đi liên hoan, có đi được ko? Mai là tổng duyệt cho chương trình...

Tớ muốn ở lớp những ngày cuối cùng quá... Tiếc nhiều quá...

Không muốn để mọi người thấy Beo đã trở nên xa lạ từ lúc nào...

~o)

thông điệp chưa viết thì nhanh viết đi :D
mày làm sao lo cho cái chương trình ý nghĩa vào, cũng là phần quà , là cái thông điệp lớn nhất mày dành cho bọn tao rồi ;) :)

YÊU MỌI NGƯỜI :*:*:*

to Trâm: ừa, tớ nhạt :"> thế đứa nào nhận mình là thiên thần;;)
to Tân: bố mẹ tao với bố mẹ mài là 2 phạm trù khác biệt, so sánh giề :-??
to Beo: đọc mấy dòng này xong nhẹ cả ng`, hum nọ mấy đứa còn túm tụm vs nhau bảo con Beo chả ghé thăm lớp cho chị e vứt lưu bút cho mà vít, bít thế là ngoan :D :x

mà hum nay tao đi bầu cử đấy, bác nào già nhất tao bầu ;;) :)) mà lại còn được thay mặt "cử tri trẻ 18 tuổi" bỏ những lá phiếu đầu tiên nữa chớ, chỉ tiếc chỗ tao đek có ông to nào hok thì lên ti vi roài =))

Chị Đầm bơ em [-x
@Phương: Bố mẹ tao bây h mới mắc bệnh lười thế đấy :-<
@Bà: mỗi người một việc mà bà :) miễn là bà có nhớ đến lớp rạt rào thế là được rồi :)

Mai 11h tập trung ở cổng trường, ăn mặc tự do :D
Chi em ta đi ăn liên hoan :D
Đề nghị 4 đồng chí sau chưa nộp tiền mai mang 250k tiền tất tần tạt đi đóng ngay, quên là về lấy đấy :
1. Quỳnh Phương
2. Thị PHương
3. Hà My
4. Minh Tân

Mai nhớ đi hết nhé :D
Liên hoan buổi sáng - Tối Made in 12
Yêu mọi người nhiều :x

Back
Bên trên