:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Cứ tưởng có mỗi khóa Văn bọn chị sợ học Hùng .....Hóa ra 12 Văn năm nay cũng thế.......Hồi hè năm ngoái đi học , bùng nhiều quá , thầy còn làm căng lên .......Ghi danh sách , điểm danh hàng ngày , đứa nào ko có tên mà đi học ===> đuổi về.....Rồi cho những đứa ko có tên trong danh sách ăn 0 điểm ktra.....

Hồi bọn chị học Hùng , toàn bảo nhau ngồi gần cuối lớp . Dễ làm cái j đó hoặc ngủ cũng ok .......Chị chuyên gia học nữa buổi rồi bùng về.....:)) :)) :)) Chứ ngồi nghe thầy giảng , 10' đã mắt nhắm mắt mở rùi

Hôm kiểm tra NKTT , thầy cho đề dài nửa trang giấy......đọc cứ gọi là ....rùi cho xem sách xem vở thoải mái nhưng cuối cùng chẳng lấy đc ý khỉ j.....Ôm bài ktra của bọn chị từ cuối tháng 8 đến gần cuối tháng 11 mới trả.....Trong lớp toàn lĩnh 5 với 6....cao lắm là 7......Cuối cùng cô giáo pải cộng thêm cho mỗi đứa 1 điểm nữa:) :) :)

hố hố
nghe chị Phương kể nghiêm ra 1 điều HB " phong cách của HB thật là nhất quán : từ cách ra đề , trông kt, om bài, điểm số ko khác 1 ly :))

vui vật

xin thông báo : đấy là bài dở nhất và góp nhặt nhất của tao từ trước đến h :((

hơ hơ........lớp chị sợ học Hùng ngay từ hồi lớp 10....Lớp chị hình như có mỗi Vũ Anh là thích học Hùng thôi.....anh ý nghe thầy nói rất chi là say sưa

Anh Vũ Anh thì không nói làm gì chị ạ :)) vô đối :)) hồi học đội tuyển QG, chưa bao giờ em thấy anh ý chán bao giờ, cho dù ngày nào cũng học 5-6 h 8-} siêu phàm 8-}

Lê Hồng Nhung đã viết:
Anh Vũ Anh thì không nói làm gì chị ạ :)) vô đối :)) hồi học đội tuyển QG, chưa bao giờ em thấy anh ý chán bao giờ, cho dù ngày nào cũng học 5-6 h 8-} siêu phàm 8-}
anh đấy là con người có tinh thần thép em ạ. Chứ như chị em mình ......:)) :)) :)) Chị pải pục sát đất những ai học đc Hùng.......Ác mộng của đời chị đấy.....Hồi thầy giảng về XD xong , đọc lại như mới......đến năm lớp 12, cô Tú Oanh đành quay dạy lại.......

:)) nếu biết hôm nay được phép bùng làm bài thì đã tuyệt ==> 2h30' cặm cụi viét lách --> cuối buổi thầy kêu --> các e nào nghỉ nhớ chép lại đề cho các bạn -> hạn cuối khai giảng nộp cho thầy --> khốn nạn ==> biết thế bùng tập thể!!!!!!!!!

ze ze! kiểu này tao với mày chơi trò nin da bịt mặt vào cướp bài vu khống cho ông y tội thấy 2 bài tuyệt vời quá ko muốn cho điểm 10 ->hủy bài đê b-)
cho bõ công cặm cụi :)) :))

@My, POP 3 cấu hình chơi tốt là CPU 3.2 Ghz Ram 1GB VGA Card 256MB (Cấu hình nhà anh :)), nhưng bạn anh máy 2.2, Ram 512 VGA onboard 128 chơi kêu giật ==> Nói thế:p) :D (Tất nhiên là phải có keypard+Mous (Có joystick thì càng tuyệt (Nghe nói thế :p) )
4 CD hoặc 1 DVD :D
Nếu ngại (hết tiền mua đĩa :p) Sáng thứ 2 qua trường anh đưa lun cho :p (Sao mình tốt bụng thế nhỉ :-/ :p )

Beo: gì chứ tặng hoa hay được tặng hoa 4 đều ok cả:) , nhưng sao bảo chọn 10 bạn nữ đây chỉ có 8 bạn hả Beo? hay là cho 10 bạn nữ tặng hoa các em, rồi để 10 bạn nam tặng hoa 10 bạn nữ, dê:)) !!!!!!!!!!!!

tình hình là hôm nay đề văn thầy Hùng cho bình luận xyz gì đó về tập thơ "NKTT", nhưng trong bài của bạn 100% chủ ngữ là Bác or HỒ Chí MInh thì phải, đậu phộng tân Tân :((
biết thế ở nhà có hơn ko, mà ai đưa đề cho Beo với mấy đứa nghỉ chưa

dòng này dành riêng cho một người, chỉ một người duy nhất: XÍU ƠI MANG ĐĨA BẠN MƯỢN:))

Thế kiếm đâu thêm mấy bạn nữ nữa đê cho đủ bộ :D
Bạn nào xung phong nào ???
Có bạn nam nào xung phong không nhẩy? ( trừ HB ra :p )

oái ! chị 4 làm em ngại quá
hóa ra em là only của chị á;;)
nghe thế sợ nhiều anh ghen chít|-) :D

dc xin thề xin thề xin thề
thứ 3 tập trung mang đi
không bạn đi cao đầu;)
(đứa nào nhớ gọi điện nhắc bạn nhé! bạn chưa muốn xuống tóc đi tu đâu:(( )

có đứa nào đang xem hoa hậu ko

như shit! tại sao dáng Mai phương Thúy của tao như thế mà để con nào dở hơi dc hoa hậu biển là sao :(( ko chấp nhận dc cái ban giám khảo này : cái gì tổng biên tập báo tiền phong( tư cách gì để chấm nhỉ8-} )

Lê Hồng Nhung đã viết:
Thế kiếm đâu thêm mấy bạn nữ nữa đê cho đủ bộ :D
Bạn nào xung phong nào ???
Có bạn nam nào xung phong không nhẩy? ( trừ HB ra :p )
Cái câu này nghe như kiểu nó muốn hỏi tao :-s
Vừa xem cái đống ảnh chị 4 chụp hôm chia tay Lan/:) Trông đô ko thể tưởng được, người phình ra, mặt ngắn lại:(( Ác mộng:((
@Xíu: tổng biên tạp báo tiền phong là một ông nhà thơ nào đấy họ Dương thì phải:)) Chắc chị Thúy của mày mặt ít chất thơ quá nên ông í ko thích:))
@My: hình như mày vẫn cầm đĩa Worm của tao từ hồi Tết8-| 8-} :D

:)) cuối cùng Mai Phương Thúy của mày cũng được hoa hậu VN rồi nhờ :)) đúng ý nguyện của mày con j` Xíu!!!!!!

Nhưng nó trả lời nghe ngu ngu --> tao thấy Bảo Oanh trả lời hay hơn ==> nhưng thôi --> bố tao bảo : đi thi thế giới --> cứ e nào mông mẩy-chân dài là đc rồi :)) ==> số đo vòng 3 của Mai Phương Thúy đứng thứ 2 top 10 rồi còn j --> 95 cơ đấy!!!!:))

bọn mày có thấy con á hậu 2 là 1 trò đùa của tạo hóa ko b-) con H phương thì bảo trông như bước ra từ trại thương điên! thật là kinh khủng, tất cả vì con này nó đút lót( hoặc BGK mù ) mà chị Cao thanh hằng xinh ngời ngời của tao ko dc á hấu :((

MPT đc hoa hậu học ngoại thương với cả nghe bảo nguyện vọng ielts từ 7 đên 7.5 thì chắc e ukie rui! đi thi quốc tế ko sợ xấu hổ hoa hậu việt ngu tiếng anh :)) thích nhất là cái đấy

bạn MPT ăn đc 1 suất học bổng đi đâu rồi í ^^
Sắp sửa có quả hoa hậu VN đi thi Quốc tế hoành tráng rồi =P~

mọi người ơi! lan nó nhắn là " ai muốn xem Lan ở bên kia như thé nào :x " thì add blog của Lan vào xem anh nhé :x
blog của Lan la :[email protected]

bạn MPT ăn đc 1 suất học bổng đi đâu rồi í ^^
Sắp sửa có quả hoa hậu VN đi thi Quốc tế hoành tráng rồi
Cái này thì còn xét. Hôm qua chả xem được gì, chỉ xem được mỗi phần trả lời của MPT ==> Hơi bị sụp đổ hình tượng. Bài bản đấy, nhưng ... trẻ con... + thiếu bản lĩnh :-<

trời ơi chị Thúy được là xứng đáng rùi:D
Còn cái bà Lương Lan trông lờ đờ ko chịu được, mà có m688-| Thà để con Xíu làm Á nghe còn có lý:))

Mie, các chị hôm qua trả lời đều đáng thất vọng :( nhạt dek chịu được.
Chưa nói được gì đã " Em xin hết !" Bọn này không xem qua chương trình "Người dẫn truyền hinhg 2006 " roài :)) Nói mà miệng như bôi mỡ, bái phục!
MPT được là đúng rồi, mỗi tội trẻ quá,chả có dáng. Hoa hậu mà cứ nhí nha nhí nhố, trả lời cũng ất ơ, nói năng chẳng gẫy gọn gì cả...

Nếu không run tao sẽ trả lời tốt hơn được các chị ý :)) :)) :)) :p

con này mày so sánh đến lạ! dc cái này mất cái kia mà
hoa hậu mà ăn nói dc như mày thì đi làm dẫn chương trình chứ hoa hậu làm gì
ngược lại mày mà dc m 79 thì đi thi hoa hậu để dc học bổng đi anh luôn chứ ở đây làm cái gì :)).HH vốn có truyền thống trả lời ngu mà :)) với cả thật ra bọn BGK ra câu hỏi còn ngù gấp đôi

à mà con beo :( hôm nọ mày ko đi học làm tao ứ đưa vải dc phải vác về
nhớ thứ 3 đến lấy nhớ :x

Back
Bên trên