:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

múa bụng là phải mặc áo hở rún í nó mới ra dáng:)) Con Beo ko nói làm gì còn con Ze dám ko:))

Con Beo thik học nhảy uốn éo sexy thì theo học bà Dương í:D còn a Cường tuy hơi ỏng ẹo nhưng muh lại ko dạy uốn éo:D VỚi lị t chưa xin phép đi học lại được cái lớp đó 8-}

Máu nhảy nhót thế ;;) Đợt trước tao cũng bị bắt ghi tên vào đội arobic nhưng mà trốn ko đi \:d/

Cực lừa tình 8-> Vừa nãy xúc động quá quên chưa khen :p

tinh hinh e Lu + Miu dinh to chuc sn bzo day :( bao trc som di... t con sap xep lich... dung dot t thi cuoi ki ma

Tao cũng đang thi từ bây h đến hét tháng 1 :|

haiz, mọi người cho cái list đi zồi bọn này chọn ngày, Lu tuy sắp thi cử nhưng mà lúc nào cũng có thể free được:))

Ừ, đứa nào đứa nấy lên đưa cái lịch thi lên đây. Mà tầm khoảng 31, mùng 1, chả nhẽ ko được nghỉ?
Tao cũng đang rối hết cả rắm lên đây 8-}

Mai tao đi thi đây này :| Tình hình là đến h quên sạch :| Ko biết thi xong còn có lòng đi chơi ko :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mùng 3 là t4 mà, mọi người được nghỉ à, hay sao mà làm được :-/
mùng 5 con Xíu đã bay rồi à :(. Mùng 5 tao còn phải đi quay chương trình đi xe bus :))

đâu
ai bảo tao bay mùng 5 đập chít
ít nhất tầm mùng 10 trở đi :D
chị em cứ thông thả :-j

4/1 và 9/1 tao thi :|

haiz, thứ 3 này em được nghỉ từ sáng đến tối, mà nó còn lại là NOel nên em định là gọi các chị đến nhà làm một bữa cho nó ấm cúng, coi như là vừa Noel vừa Sn luôn, đến khi nào con XÍu từ Hàn về, xét xem mức độ quà to bé thế nào mà ta lại làm bữa nữa:D

Các chị có duyệt ko để em còn chuẩn bị:-/

t3 nghĩa là đúng SN tớ á :))
Nhưng mà Miu vẫn phải đi học hôm đấy. Nói chung cứ để con Xíu từ Hàn về đi 8-}.
Còn đứa nào thi cử chịu khó dành ra 1 buổi :(. Ko thì chịu, ko xếp lịch được >.<

Thứ 3 là chịu :| Ngày hôm sau phải nộp đề cương Triết, hôm sau nữa là thi :|

Back
Bên trên