Xưng tội

Cái ảnh kia là để làm gì thía ???? :-??

Hơ, sexy là tính từ của sex thôi mà, có gì khác nhau đâu! :D :-/ :p

hà anh tú đã viết:
anh hơi nể em HNT rồi đấy chưa bao h anh dám nói từ sexy ,đúng là hậu sinh khả ố ah quên khả úy
trước tới gìơ mới biết từ sex ,còn sexy thì chưa :D
--------------------------------------------------------------------------------

Chuyên gia sexy HNT đã nói thế rồi thì anh em dừng lại đi, ko post truyện bậy thế này nữa nhé ;)

dừng cái sự sung suớng ấy lại đi :))

lạu chúa từ giờ con sẽ ko post truyện sexy nữa ,con chỉ post truyện cười mà thôi ( con bậy hay ko do ng dọc tự suy diên :p)

lạu chúa từ giờ con sẽ ko post truyện sexy nữa ,con chỉ post truyện cười mà thôi ( con bậy hay ko do ng dọc tự suy diên )
ý là ngừoi post chuyện ko bậy mà là ngừoi suy bậy chứ gi...anh tú thâm hiểm thật...B-)

em tâm giao là điều hành viên có khác , kô nói thì thồi nói phát nào chết phát ấy
:)) còn vấn đề này thì ...B-) ko bit thế nào mà lần >:)

Người suy ra bậy thì đầu óc cũng bậy bạ không kém!

lạy chúa đầu óc con ng như 1 tờ giấy chắng ko chút bậy nào . sự bậy dược tích lũy theo thời gian ,nhưng với em HNT có lẽ là sinh ra đã biết suy diễn rồi :D

Biết suy diễn phải là người đầu óc thông minh mới suy diễn lô-gíc được, em chả thông minh được như thế đâu!!
MÀ em ko nghĩ anh Tú đầu óc như 1 tờ giấy trắng đâu!! :-/ :p

lạy chúa đầu óc anh là 1 tờ giấy trắng , thấy nó bẩn ắt kẻ nhìn bị mù màu :D

Giấy trắng huh ?? :)) Đầu óc anh Tú mà trong sáng thì cả nhà đi tu đê :D ắt sẽ thành chính qủa :mrgreen: ....Ở đời phải biết mình là ai chứ anh Tú :nono:

:| Đúng là giá trị XH đảo lộn hết cả chả biết đường nào mà lần :|

Thế mới biết có người giả nai giỏi hơn mình nhiều!!! :p

thằng đức xem lại ava của mày đi, và xem lại cái bài post thứ 4 của ông nguyễn minh thắng đi:))

Back
Bên trên