Xác nhận về việc nhận đơn đăng kí vào BDH

anh Việt Anh và chị Hà xem hộ em trường hợp của anh Nguyễn Minh Đức với
http://www.hn-ams.org/forum/member.php?u=13926

Anh Đức apply vào mod Box Bóng đá đã lâu mà vẫn không thấy có phản hồi gì :) Trong cái tính trạng vủa Box Bóng đá hiện nay thì rất cần thiết có một Mod mới tích cực hơn.

Em cảm ơn.

Gửi các thành viên:

Đào Đức Mạnh
...|- Username : horkbajir
...|- Nguyện vọng : Điều Hành viên CLB Bóng đá

Nguyễn Đăng Linh
...|- Username : haruglory
...|- Nguyện vọng : ĐHV CLB Rock

Nguyễn Minh Đức
...|- Username : Alejandro(alexbbt)
...|- Nguyện vọng : ĐHV CLB Bóng Đá

Các em đã đăng ký vào BĐH HAO cách đây 1 thời gian rất dài. Nhưng vì BQL quá bận nên đến bây giời mới có thể hẹn 1 ngày phỏng vấn cho các em.
Thời gian phỏng vấn sẽ là thứ 7, ngày 31-3-2007, các giờ phỏng vấn là như sau (theo giờ VN, GMST +6):
20h00
20h30
21h00
Người phỏng vấn:
Anh Mai Thanh Hà, HĐQT
Chị Phạm Vũ Ngọc Hà, BQLNS

Em nào có thể trả lời phỏng vấn vào lúc nào thì đăng ký vào đây nhé.
Cám ơn các em vì tinh thần đóng góp cho HAO!

T/M BQL
Phạm Vũ Ngọc Hà

...thứ 7 này ạ,vậy xin phép anh chị vào lúc 21h,và phỏng vấn thì như thế nào :D...

Chỉnh sửa lần cuối:
Phỏng vấn thế nào thì đến lúc đấy em sẽ biết ;)
Có 3 giờ đấy thôi em ạ, Đăng Linh đã đăng ký lúc 21h trước em rồi, em có thể chọn giờ khác được không? Còn nếu các em thích online muộn thì chị chuyển giờ pv muộn hơn cũng được, vd:
20h30
21h00 Đăng Linh
21h30
?

Cho em hỏi có gì sai sót về múi giờ VN ko ạ? Chị hà có nói ở trên là giờ VN GMT +6, theo em biết thì phải là +7 :-/ Em cần phải biết chính xác để căn giờ cho chuẩn, vì em đang ở nước ngoài, múi giờ chênh lệch nhiều.

Update nhé:
20h30 Minh Đức
21h00 Đăng Linh
21h30

@ Đăng Linh:
GMT +7 thì là giờ mùa đông em ạ.
Mùa hè, bên Châu Âu đổi giờ, sớm lên 1h, nên chị đã viết là GSMT +6.
Nhưng để cho khỏi nhầm, thì em chả cần GMT hay gì gì cả, cứ đúng 21h00 của VN là lúc phỏng vấn của em.
Mà em ở Mỹ, chị hy vọng là nó không trái giờ sinh hoạt trong ngay của em quá?? Nếu trái quá thì nói chị biết để chị điều chỉnh nhé :D
Vì anh Hà thì cũng ở Mỹ, còn chị thì ở châu Âu.

Em Đức Mạnh đâu rồi ý nhỉ, chị cũng gửi mail thông báo cho em Mạnh rồi mà?

em xin lỗi, do tình hình net nhà em gặp trục trặc với tổng đài mà em cũng vừa qua đợt làm tiểu luận nên tận hôm nay mới onl được và đọc thư của BQL, anh chị xem còn dịp nào sắp tới thì gửi mail cho em được không ạ? Em cảm ơn :)

Có anh chị nào trong BQL cho em hỏi cái
Em gửi cái đơn đăng kí làm ĐHV box BĐ cách đây hơn 1 tuần không biết đã ai nhận được chưa ạ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
em gui cai don dang ki lam Mod box 06-09 cac ac da nhan dc chua a:-S
vi e hoi thg ban no bao van kon` 1 chan Mod box 06-09 nua:D
chi Minh Trang nghi roi:D

Back
Bên trên