Xác định tên

Vẫn giữ đấy chứ :D

To BT : ông vào xem rồi :)) mà sao mọi người biết ông là đà điểu nhẩy :mrgreen:

thế thì giữ cho nó cẩn thận nhé , có mỗi 2 quả thôi đó , hỏng là thôi luôn !

Dang Hieu Minh đã viết:
Nguyện Đực Nịnh là em nào thế??? :-/ :)) =)) :))
.. :)) .. ông TPKH bôi bác con nhà người ta thế à .. :)) .. mai lại thấy nồi song từ trên trời bay xuống thì vừa đẹp nhể .. :)) ...

Bùi Thế Phong đã viết:
khi nào nó nở thì Đức hết nở ! :mrgreen:
.. :eek: .. thế anh Đức biết nở à .. :eek: ..:eek: ... sinh vật lạ phải nhét vào bảo tàng trưng bày cứ nhỉ .. :)) .. b-) ...

.. to anh HM : .. cái trò thông tấn xã lôi ở đâu về thế anh ... :)) .. không thấy bác Phong nói bao h .. :)) .. b-)

công tác bí mật , anh ko muốn bọn tìm đồ quý hiếm đi vặt mất 2 quả trứng nên bí mật công bố với anh em vc , em ở xa nên ko biết .....
còn chuyện đức nở .... :-$ đừng giả nai ..../:) :mrgreen:

phải phải... :))... GS Phong đã nói thế thì phải nghe =))... khi nào 2 quả trứng của Đức nở thì phải hỏi Đức... còn tình hình sau đấy thế nào thì... :)) Only God knows why =)) :))

ýe ýe , Đức mà hết nở thì ối em thất vọng ! :biggrin:

Anh Đức là con trai sao biết ấp trứng.Cho nên muốn nó nở thì phải ấp trong cơ thể con gái cơ(mà ấp ở đâu thì mọi người cũng biết rôi đấy)

Ở đâu là ở đâu hả Ninh, mày cứ thử nói thẳng mặt ra xem nào, tao đập chết mày lun :|
Nhưng mà sao mày biết trứng anh Đức to bằng trứng đà điểu hả mày??? thằng này giỏi vãi!!1:-O

.. :eek: .. người đẻ trứng .. :eek: .. 8-} ôi mẹ ơi ... 8-} ác nhân 8-} 8-} .. người đâu mà 8-} 8-} .. hoành tráng đến thế hả zời ... 8-}

Cái đấy thì chị Thủy phải hỏi anh Đức chứ sao lại hỏi em ??em biết gì đâu :D

anh cũng ko dám nói ra đâu , ban acc đó , thôi để hôm nào gặp nhau thì nói ! :D

nói 1 cách hoa mĩ nhé , để 2 quả "trứng đà điểu" của Đức sản sinh ra "đà điểu con" thì nhất định "ấy" phải nở , còn nếu 2 quả "trứng đà điểu" nở ---> Đức ko còn 2 quả nữa ----> "ấy" hết nở ! Thế thoai

Hik , chắc chưa đến nỗi bị ban acc đâu nhỉ ?

Back
Bên trên