World Cup 2010!!!!!

TBN chắc j đã thắng được Chile để vào vòng sau :))

Em hôm nay cửa trên hết,hy vọng gỡ đc. thằng Uruguay =.=

Ở level thấp nhất bóng đá đường phố, thằng nào đá phò nhất thì bị bọn bạn kick về làm thủ môn.
Ở level cao nhất là WC, thủ môn chỉ được trọng dụng khi thằng thù môn chính chấn thương hoặc thẻ đỏ. Chú thủ môn RSA vừa đặt chân vào sân lại dính quả penalty. Thế là trong resume lại đính thêm 1 dòng tham dự WC, chơi 1 trận, bị thủng lưới 2 bàn, nhục thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi mình đánh giá quá xuất sắc nên đã mang Lại vốn lời ko ít :))

Anh thấy năm nay đá nhạt vật, đá đấm gì mà toàn rúc cả đội về nhà mà thủ xem chán không thể tưởng.
Xem đá cấp CLB còn sướng mắt hơn nhiều.

Xu thế thực dụng nó là như thế mà.Cơ mà ko phải đội nào cũng "thủ đẹp" như Inter=)).
TBN hôm qua toàn chơi tạt cánh,tiền đạo đã ko cao lớn thì chớ lại còn đc hàng thủ Thụy Sĩ vừa to vừa khỏe,đỡ sao nổi
Forlan trở thành cầu thủ đầu tiên ghi 2 bàn 1 trận:))

Uruguay chơi hay thế còn gì hehe
nhìn nó xoạc Suarez mà em xót hết cả người
lẽ ra phải 2 penalty,trọng tài Nam Phi đã thiên vị thế mà cầu thủ Nam Phi lại còn la ó,chơi xấu lộ liễu

Bàn thắng của Mexico rõ ràng là offside mà cả trọng tài biên lẫn trọng tài chính ko nhìn thấy, so unfair :(
Thôi xong, bàn thứ 2, đương kim Á quân đóng vali rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chicharito ghi bàn rồi, Mexico cố lên đá đít Pháp về nước đi :))

haha thằng Pháp về nước rồi
hay quá em chỉ thích nó về nước,đá như nó k xứng vào vòng trong
ăn đc trận mexico khá quá

Domenech không đủ trình độ mà dẫn dắt Pháp đâu, sao cứ phải cho cái ông ý làm thế nhỉ? Quyết định không cho Henry mà đưa Valbuena và Gignac vào sân là rất khó hiểu :|.

Bàn thắng của Mexico rõ ràng là offside mà cả trọng tài biên lẫn trọng tài chính ko nhìn thấy, so unfair :(
Thôi xong, bàn thứ 2, đương kim Á quân đóng vali rồi.

ko việt vị mà anh

gà trống bị thiến

Chỉnh sửa lần cuối:
có cái vạch rõ ràng thế còn gì, Chicharito đứng dưới 1/2 cái giày \m/
btw, em fan MU nên có hơi thiên vị chú Chicharito :D

quả này xem replay 3-4 lần chả thấy việt vị mẹ gì :)) thằng Chicharito có vẻ thính, mình ưng mấy con tiền đạo tận dụng cơ hội tốt như này :x

Pháp thua đúng mje nó rồi,việt vị hay ko thì cũng mặc:)).Chú Chicharito lúc đối mặt tỉnh phết,về MU cho đá chính luôn đê,ít ra hơn con phò Berbatov:))
Lượt cuối 2 chú Uruguay và Mexico bắt tay nhau hòa là đẹp 8->.

Back
Bên trên