Who Applied Where???

Oi, nha minh ai co biet truong nao deadline giua hoac cuoi thang 3 duoc duoc mot ti ma co kha nang cho tien inte'l ko?

IWU bị làm sao rồi thế hả em :( Có mấy trường vào tháng 3 đấy ... ;)

Moi nguoi cho em hoi 1 ti'???.......... em da apply va`o may truong....
Fairleigh dickinson, Richard stockton, drexel voi philadelphia university... Nhg em so bon no' o accept vi` SAT o co' gi` la` cao may ca?....
Ai co' biet truong na`o duoc duoc 1 chut, ma` phu hop voi diem SAT tam 900 - 1000 o a????

Uhm, em cũng apply Fairleigh Dickinson à, anh cũng nộp trường đấy đấy. 2 trường Drexel và PhilaU đều rất tốt ( Drexel rất mạnh về Comp Science đấy, lên cả phim Enemy of the State :mrgreen: phim này anh thích đâm ra nhớ trường này ), mà cả 2 trường đều ở Phil nên khá là thuận tiện. Em cứ nộp SAT đi, lo gì ;)

Nhung em rat lo vi` cai bon richard stockton y' ???... em apply bon no' o accept vi` bao phan verbal o dat tieu chuan, bon day cg cha require toefl luon, truong day cg chi la` 1 truong nho nhg rat tot. Neu may truong kia o accept thi` em se va`o truong na`y........
MA` chua chi no' da o accept, em lo cuong cuong ti`m truong may nga`y hom nay.
Em muon theo business voi art, co' hoc double major duoc o a???..... Tai em rat thich hoc ca 2, thuc ra art rat co' nang khieu nhung so khi ra truong gu cua a dong khac voi phuong tay... voi kho' co' viec lam
Moi nguoi co' biet truong na`o ca art voi business deu tot nhung diem SAT tam 900 - 1000 o a??
The co' ai hoc temple voi university arizona o a??? May ba teachers truong em cu khuyen vao community college, moi dau em cung tuong nen va`o do sau 1 nam transfer sang truong gioi nhung co' ma ham... cai credit no' tinh khong bao gio bang bon kia, cung giong nhu general voi advance class.... Nhung em van muon apply 1 truong community college de cho chac, co' ai biet truong community college na`o that tot o a???
Em muon hoc o WC, NJ, PA....
Moi nguoi chi ho em nhanh len vi cac truong sap het han roi. Ma thuc ra college cg o require moi SAT, ngoai ra activities, college essay, job
Voi diem SAT nhu cua em thi nen apply them nhung truong nao nua a???..........

bạn Bích ơi,tinh hình là kể cả bạn không gửi cho họ điểm SAT thì bà or ông councelor cũng gửi trong cái transcript ý,chết 1 cái là thấp hay cao cũng gửi hết.Tớ cũng đang khốn khổ, thang 10 mới qua,ti toe thi ACT mà chả chuẩn bị cái cóc khô gì hết,điểm thảm không chịu được,tưởng chả ai bít nên cứ im hơi lặng tiếng,ai ngờ đùng 1 cái trường nó bảo nhận được ACT,SAT-->choáng. Lọ mọ chạy ra hỏi bà councelor thì vỡ mộng

To biet roi??............ nhung no se tinh diem cao nhat ay co'... Co`n thi may lan no cung chang quan tam....
To cung gui diem cho bon no roi vi` bay gio qua muon....

Có ai apply các trường women's college ko? Ko hiểu có ai đã đến Wellesley hay Smith rồi kể cho em nghe với...
Hằng

Mà có ai biết có chị nào VN đang học ở Wellesley ko ạ? Có Amser nào ở đó ko?

ê này , tình hình chiến tranh có ảnh hưởng gì đến việc apply không vậy..
Dũng Mĩ mà vào được william thì cứ gọi là...
trâm gà có trường nhận chưa vậy......

Back
Bên trên