!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Bạn Khưu bi quan thê:(
Phải nói là chắc chắn đậu chứ ;)) Toán 1 mà nói thế thì người khác thi làm sao?:((

chào mọi người :x
thi xong rùi chơi bời dc rùi em hứa là sẽ chăm chỉ lên hội :"> ^^
hnay nghe Ngân nói sắp off rùi ^^8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp off roài à ;;) hay wa ;;) tình hình là trên HAO ko báo tin nhắn đi off đc cho mọi người nên có lẽ phải có giấy mời như năm ngoái cho từng lớp thoai ;;)

ngân cũng đang háo hức lắm ;;) các mem cũ thì ko có vấn đề gì, nhg các mem mới thì trong danh sak ko có tên thật :(( :(( nên khó mà liên lạc đc
Mình rất mong các bạn chịu khó quay lại trang 1 để điền thêm tên, nếu các mem cũ có bít tên thật của mem mới nào thì báo nha ^^

híhí các mem cũ ko đc mời thì cũng cứ đến nhé
à em nghe chị my bảo là khối 12 học nốt t3 là nghỉ ạ ? nếu thế thì tốt quá :D:Dmọi ng` đều rỗi rãi cả :))

Mọi ng xem nè, em mún hội mình có thêm đồng phục mới : :>:>:>

khoảng 60k/cái, hoành tráng 1 tí. Mọi ng` comment cho ý kiến nhé
Mà tình hình là mai lớp em làm giao lưu nên chưa có tg gặp các mem và chủ nhiệm, mọi ng thông cảm. Xog cái giao lưu em sẽ lên kế hoạch cụ thể :):):)
Pai ;)

giỏi quá :)) :)) chúc mừng thầy Nap <:p
quả này là phải khao to \:d/
Tối nay Mc sẽ lập 1 conference để bàn về việc offline ;;) ;;) các chủ nhiệm phải có mặt, còn các mem khác nếu tham gia confe đc thì hoan nghênh ^^ 8h nhá mọi ng` 0:)

Uầy uầy ;;) vinh dự HVD wa ;;) thầy Nap đỗ FPT rùi ah :)) Khao là cái chắc òi ;;)
Hôm nay mở conf chắc mình ko onl dc òi :(
Cái k vát ấy bình thường ngoài bán 20k thoai mà, Hermy cũng có 1 cái màu đen như thế đấy ;;) hay là vẽ thêm vào nhỉ ;;) < à quên , sờ kiu bắt vẫn chưa giả :p >
Bao h off thế ;;)
@ Mc: ơ hình như ở trang đầu có cả tên tuổi hẳn hoi các mem mới mà ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu :) chỉ có nick name thui chứ tên thật thì ko có mới chán chứ
ặc mà cái caravat của Hermy có phải là đồng phục lớp k ? ;;)

Hmm. có dc học bổng toàn phần đâu muh khao....
Trường mình đi thì hầu như đỗ hết mà:D
Mọi ng làm j mà ..:))
Cái cravat đẹp thế:p

híhí các mem cũ ko đc mời thì cũng cứ đến nhé
à em nghe chị my bảo là khối 12 học nốt t3 là nghỉ ạ ? nếu thế thì tốt quá :D:Dmọi ng` đều rỗi rãi cả :))

Mọi ng xem nè, em mún hội mình có thêm đồng phục mới : :>:>:>

khoảng 60k/cái, hoành tráng 1 tí. Mọi ng` comment cho ý kiến nhé
Mà tình hình là mai lớp em làm giao lưu nên chưa có tg gặp các mem và chủ nhiệm, mọi ng thông cảm. Xog cái giao lưu em sẽ lên kế hoạch cụ thể :):):)
Pai ;)
đồng phục àh :x hay đấy :x thik thik :x ủng hộ nhiệt liệt \:d/
60k hay 600k cũng mua tất :))

XD Ực.

@Ngân:

- đừng quên gửi giấy mời vip cho Nam tước đẫm máu ;;).

- vụ đồng phục = cravat hay đấy.

Back
Bên trên