!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Tớ không quen check những đứa dưới tớ từ 30 cấp trở lên :-"

Mình đang đứng thứ 11 , số đẹp , ưa thik nhưng hok vì thế bỏ mục đích đứng trong top 10 :>

6693 mà to :-" tầm 1 tuần là vượt :-"
Nhìn cái thằng Võ Tuấn Anh kìa :-" Cẩn thận ngày mai nó vượt rồi ngồi đó mà ko check :-"

6693 mà to :-" tầm 1 tuần là vượt :-"
Nhìn cái thằng Võ Tuấn Anh kìa :-" Cẩn thận ngày mai nó vượt rồi ngồi đó mà ko check :-"

:)) giờ đang thời gian nghỉ spam để ôn thi :-" vượt dễ ý mà ;)) giờ ai thik vượt thì vượt, thi xong mình lại chiếm lại ;))

Sip. đang bị mẹ dọa cất đường truyền như lần trước nên h ngoan thui , ít lên HAO vì mẹ bit HAO là chỗ giải trí chứ ko phải học hành rì roài :))

Òi trình gì mà vượt thế :-"
Lại bảo bạn Hải 200 bài/ngày đi, thế mình sợ quá ko dám đú đâu :">

Ốc: Giờ ko lên HAO đàn đúm nữa mà ra đường đú đởn à? ;))

Òi trình gì mà vượt thế :-"
Lại bảo bạn Hải 200 bài/ngày đi, thế mình sợ quá ko dám đú đâu :">

Ốc: Giờ ko lên HAO đàn đúm nữa mà ra đường đú đởn à? ;))

ko đến nỗi 200 ;)) 2-3 chục thôi :p thỉnh thoảng hơn một tí ;))

73: mày xứng đáng bị cắt net :))

@ a Hương, c Long:Mí người ác quá!! Tên tui từ nhỏ nó thía, giời cho phải nhận, cãi lại chít seo?? Mà daddy em hok thik koi kiếm hịp đâu, thik hình sự trinh thám ko àh!!
@a Hải: Anh ơi, mèo ở Nha Trang, họa may 15 năm ra hà Nội được 1 lần,níu mí anh chị có nhã hứng vào Nha Trang tổ chức off, chắc chắn em phải tham gia! Đằng này...........>_< pó kẳng.Đúng là số em "hẻo", sống nơi vùng sâu vùng xa kủa đất nước ko àh! Pùn chít được!

@hiệu trưởng: em đứng thứ mấy dzậy?

Bản đăng kí tham gia HVD
Tên họ: nguyen thu linh
Lớp:10 nga
Khóa học:06-09
Nick trong HVD: ntl1172
# Chú ý: nick là tên 1 nv trong HP hoặc ko cũng dc, nếu nick đã lấy trùng với người khác thì sẽ phải chọn lại nick khác.

Bản đăng kí nộp vào PM của hiệu trưởng. Sau khi ghi các dòng trên, các bạn hãy trả lời các câu hỏi phân loại VD: 1) A 2) B...
Sau đó hãy chờ đợi giấy báo trúng tuyển nhé
Câu hỏi phân loại:

Câu 1:
Hãy chọn 1 trong các con vật sau đây:
a, con sư tử

Câu 2:
Bạn thích loại mùa nào nhất:

d, Đông
Câu 3:
Nếu dc chọn lựa nơi mình sinh sống thì bạn muốn sống ở đâu:

b, Trên trời

Câu 4:
Bạn thích màu gì nhất trong các loại màu sau:

d, Màu nóng
Câu 5:
Khi làm quen với 1 người việc đầu tiên chú ý ở người đó là:

c, Cách ăn nói

Câu 6:
Gặp chuyện buồn:
d, Lạnh lùng hơn
Câu 7:
Gặp phải 1 chuyện khó giải quyết:

b, Không nghĩ gì cả, làm theo cảm tính muốn ra sao thì ra
câu 8:
Với bản thân bạn cái gì là quan trọng nhất:

b, Tình cảm
Câu 9:
Với mọi người bạn là:
c, lạnh lùng khó hiểu

Câu 10: viết 1 đoạn giới thiệu bản than đội dài tùy chọn

Bản đăng kí tham gia HVD
Tên họ: nguyen thu linh
Lớp:10 nga
Khóa học:06-09
Nick trong HVD: ntl1172
# Chú ý: nick là tên 1 nv trong HP hoặc ko cũng dc, nếu nick đã lấy trùng với người khác thì sẽ phải chọn lại nick khác.

Bản đăng kí nộp vào PM của hiệu trưởng. Sau khi ghi các dòng trên, các bạn hãy trả lời các câu hỏi phân loại VD: 1) A 2) B...
Sau đó hãy chờ đợi giấy báo trúng tuyển nhé
Câu hỏi phân loại:

Câu 1:
Hãy chọn 1 trong các con vật sau đây:
a, con sư tử

Câu 2:
Bạn thích loại mùa nào nhất:

d, Đông
Câu 3:
Nếu dc chọn lựa nơi mình sinh sống thì bạn muốn sống ở đâu:

b, Trên trời

Câu 4:
Bạn thích màu gì nhất trong các loại màu sau:

d, Màu nóng
Câu 5:
Khi làm quen với 1 người việc đầu tiên chú ý ở người đó là:

c, Cách ăn nói

Câu 6:
Gặp chuyện buồn:
d, Lạnh lùng hơn
Câu 7:
Gặp phải 1 chuyện khó giải quyết:

b, Không nghĩ gì cả, làm theo cảm tính muốn ra sao thì ra
câu 8:
Với bản thân bạn cái gì là quan trọng nhất:

b, Tình cảm
Câu 9:
Với mọi người bạn là:
c, lạnh lùng khó hiểu

Câu 10: viết 1 đoạn giới thiệu bản than đội dài tùy chọn
ntlntlntlntlntlntlntltnt

Xót xa quá đi trời ơi!! Đứng ở trang 51 lun!! Chừng nào leo lên được top 10 trang đứng hả giời?? Ko sì pam thì làm seo có bài???

@ a Hương, c Long:Mí người ác quá!! Tên tui từ nhỏ nó thía, giời cho phải nhận, cãi lại chít seo?? Mà daddy em hok thik koi kiếm hịp đâu, thik hình sự trinh thám ko àh!!
@a Hải: Anh ơi, mèo ở Nha Trang, họa may 15 năm ra hà Nội được 1 lần,níu mí anh chị có nhã hứng vào Nha Trang tổ chức off, chắc chắn em phải tham gia! Đằng này...........>_< pó kẳng.Đúng là số em "hẻo", sống nơi vùng sâu vùng xa kủa đất nước ko àh! Pùn chít được!

@hiệu trưởng: em đứng thứ mấy dzậy?

sao lại anh Hương với chị Long thế này =))

mà em ở Nha Trang à :-s nghe nói đang có bão đấy, em ra HN off rồi tránh bão luôn :p

Anh ơi, bão ko đi vào Nha Trang anh ah!! Tại nó sợ em quá, nên đổi hướng vào Nam, Vũng Tàu vs TP HCM roài!!!Thấy em thiêng ko?Nhờ nó mà bọn em trong này được nghỉ liên tiếp 2 ngày luôn!! Đã!!

Anh ơi, bão ko đi vào Nha Trang anh ah!! Tại nó sợ em quá, nên đổi hướng vào Nam, Vũng Tàu vs TP HCM roài!!!Thấy em thiêng ko?Nhờ nó mà bọn em trong này được nghỉ liên tiếp 2 ngày luôn!! Đã!!

thế thì mừng cho em :D mà thấy thời sự đưa người dân Nha Trang kéo nhau ra bờ biển ngắm bão, đến ngộ :))

Back
Bên trên