!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

:(( :(( :((
Hịu trửng òi!
Sao em chưa được xét duyệt?
:-/ :-/ :-/
:(( :((
sặc , sao lại xưng làm em nhỉ :D , Hịu trưởng vào xét duyệt đi nào ;;)
Mọi người , ai học chiều gặp mặt chìu, ai học sáng gặp mặt sáng;;) , nhớ h 20' ở kăng tin nha;) , mà ko cần cầm bút đỏ đâu :p đùa đấy, :)) thế thì biết nhau kiểu gì bây h, thui, cứ cầm cái gì đấy có màu chóe chóe nhá ;;) cô MC , chìu xuống kang tin nhá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ngáp...tệ nạn câu bài bắt đầu từ lúc THL xuất hiện..hok lên có 1 ngày mà..đọc chả hỉu j

em mang 1 cái vòng mầu đỏ vs xanh lá cây ;;) chóe cứ gọi là bằng kụ ;;)
mà cN nhà iem là ai í nhey :D :-?

Ặc boss thì thông minh rồi!Hiểu làm sao đc!:))
Mà anh xem lại cách nói chuyện của anh với em và hiệu trg đi nhá!Ai lại cứ quay ra my là lời nghe ngọt như nc dưới!Quay sang em thì 1 câu chửi,2 câu chửi!
Ko chấp nhận đc!
Hôm trc em ko đi off,có j vui ko ah?

uh vui lắm ..mà thg Mạnh đi bao h..[-x phí của đất

hum nay :-s bận rộn thie lào :-s em cũng chạy thật nhanh xuống kanteen :(( chả thấy ai cả :(( chỉ thấy 1 hội mý tôm chanh thoai :D em chả dám hỏi :-s :(( thật bại nhục nhã :((

hix, trường ams bây giờ kinh thế, hôm nay đến lúc 3h nhưng Bắc cọp ko cho vào, mặc dù nhẵn mặt mình rồi, thế mà /:) đến tận 4 rưỡi mới được vào :((

ts tất cả cái lũ dám câu bài trong topic của iem :((
Tha thứ cho hịu trưởng, hịu trưởng đang ức chế nên hơi :))

Uhm ai đã có bản đăng kí em sẽ xét duyệt, ngay từ đầu em đã nói mọi ng nên PM vì e chỉ việc reply là xong, còn như mọi ng post trực tiếp rất khó để em quản lý (vì số trang tăng quá nhanh, h thì ko biết đâu với đâu rồi).

1 yêu cầu nữa là những ai chưa được xét duyệt hoặc chưa nhận được bản trúng tuyển thì thông báo qua PM cho em hoặc Y!M pc999p :D vậy nhé ;)

Hôm nay ngồi mới boss quên mất đã hẹn mọi ng, cáo lỗi cáo lỗi, thôi để thứ 2 ai học sáng thì vào canteen nhé ;)

Ôi hồ câu đây sao :D.

Câu thôi câu thôi )>^^)> <(^^<( )>^^)> <(^^<(.

P.s: cái ảnh avatar của My giống thầy Vinh thân thương của anh quá :|.

ts tất cả cái lũ dám câu bài trong topic của iem :((
Tha thứ cho hịu trưởng, hịu trưởng đang ức chế nên hơi :))

Uhm ai đã có bản đăng kí em sẽ xét duyệt, ngay từ đầu em đã nói mọi ng nên PM vì e chỉ việc reply là xong, còn như mọi ng post trực tiếp rất khó để em quản lý (vì số trang tăng quá nhanh, h thì ko biết đâu với đâu rồi).

1 yêu cầu nữa là những ai chưa được xét duyệt hoặc chưa nhận được bản trúng tuyển thì thông báo qua PM cho em hoặc Y!M pc999p :D vậy nhé ;)

Hôm nay ngồi mới boss quên mất đã hẹn mọi ng, cáo lỗi cáo lỗi, thôi để thứ 2 ai học sáng thì vào canteen nhé ;)

hiệu trưởng theo zai bỏ bê mọi người :)) tội này nặng lắm đây :))

hạ chức cho làm hịu phó thui..mình làm hịu trg >:)>:)

Back
Bên trên