..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

thằng ôn hôm trước vừa ca thán với mình là 9.25 xong, hôm nay đã 9.4 rồi, khéo mai nó kiểm tra lại phát nữa thì còn 8 quá=))
thằng khánh có thi thêm đâu nữa không:-/ lè lưỡi dán tem:-/ vén màn sân khấu:-/

Chúng mày cứ ca thán nữa đi :x giảm bớt áp lực cho tao, chẳng may trượt khối D thì còn có đồng minh :))

@Sang: có khoa đấy thì cũng chả đến lượt sp vào =))=))=)) Lý do: ko tuyển những em chiều cao + chiều dài cánh tay <= cán bơm, với lên bơm thế ngóe nào được =))=))

@All: tình hình các chú thía nào :x Pò shinh điệp đã trở lại đây :*
Tình hình là mềnh ngồi đọc mấy chục trang spam, anw, tình hình HAO có vẻ tẻ nhạt =))

Vui cái là lớp mình vẫn chưa bị chuyển lên các khóa đã ra trường :))

Sau khi đọc mấy chục trang rút ra nhận xét: lão Sag bị ám ảnh bởi chuyện cắt xẻo này nọ =]] 90% bài viết có nội dug bệh hoạn thô bỉ học. hơi tí là đòi lôi nhau ra *****... thế là ko tốt ko tốt :((

Anw, pé N Anh spam gớm phết nhở =]]

@Quân: T trượt ngoại thương rồi... đấy cậu sướng chưa =]]

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Thuỷ post ít bài nhưng đc cái bài nào cũng thể hiện rõ triệu chứng thiểu giai đoạn cuối :-s :-<

@ Khánh: ý mày " cũng " tức là sao :-? ý bảo là mày 99% trượt giống tao á :-w

thì chính mày bảo chẳng may mà ;))
mà tao nghe nói chấm toán ko đắt như mình tưởng đâu 8->

@Q: ô thế tớ ko đc chào đón à =))=))=))

@Khánh: ava h chị mới thấy =)) đệp phết :x mà số trên mép đùi 3 thằng có phải 8 9 10 ko =))

Thủy ơi, tớ nào dám ko chào đón cậu :"> Cậu là người tớ cảm ơn nhất đấy, cho tớ mượn bao nhiêu là vở :x Mà cậu đừng quên tớ nhé, có đề đóm j thì ... ;;) :x

Ấy, cậu cứ bình tĩnh, ngồi dậy nói chuyện tử tế nào :-< tất cả là tại thằng HQ 1 X( HQ 1 đâu mau xin lỗi Thủy đi X( cậu bình tĩnh nhé, ai chứ nó với cậu còn có họ với nhau đấy :x

=)) =)) đố biết trong tác phẩm nào ;))

Chí Phèo Nam Cao=))
Nam Cao 1917-1951 tên khai sinh Trần Hữu Tri quê làng Đại Hoàng tổng Cao Đà huyện Nam Sang tỉnh Hà Nam =))
Vừa học lại mấy ông tác giả xong 8->

Đ cụ Chú chó trắng chột chắc lại cop từ trang nào chứ j :-w mà học Nam Cao làm j, năm ngoái vừa thi rồi :-j học những cái đáng học thì ko học ;))

Cứ tưởng tượng những cái đề:
Câu 2 điểm: Nguyễn Tuân , quan điểm sáng tác HCM;
Câu 5 điểm: Lorca, Xà Nu, Chiến Việt

thì tao ăn chay niệm Phật 1 tuần :x :x 8->

Cop cái niềm tin =)) Tao tự type ra mà >:p
Thi j cũng được, miễn là tao biết :>

Thế mày biết cái j :-s lại bảo học hết 2 quyển Ngữ văn 11 12 rồi đi :-s

Anw, pé N Anh spam gớm phết nhở =]]
tại thằng HQ vận động spam ghê quá nên tao cũng nghĩ, kiểu gì cũng còn có mấy hôm nữa là box 06-09 bị "ra trường" rồi, thôi tranh thủ spam chẳng may sau này lại hối không kịp;))

tổ sư, thằng Khánh nó vẫn đòi "giảm cân" kìa anh em=)) không khéo thi xong tuần sau nó lại thành nhân vật mới của The mummy 4 quá=)) tưởng tượng thằng Khánh gầy tong teo bị quấn kín mít trong giấy chùi đ!'t=))

Có phim tao đóng với bạn gái đấy xem ko :-s

[ Dạo này mình đồi truỵ quá :"> ]

Back
Bên trên