..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

tính ra cao nhất là 23 , Chắc thấp hơn cũng chỉ thấp hơn 1 tí, đủ đỗ rồi , nhưng KSTN thì toi rồi :))

công nhận năm nay đen vãi=))
mà mày làm gì mà cao nhất là 23 thế;)) năm ngoái nhớ BK lấy khoàng 21:-SS

Lớp mình lạc quan thế :-s chúng mày kêu ca phàn nàn đi để tao đỡ lo, chứ vào topic thằng đ' nào cũng tao 21 23 đỗ rồi thế này áp lực lắm :-s :-<

lạc quan cái mẹ gì hả mày 8-} kiểu này mấy đứa thi BK có mỗi siêu nhân trịnh hoàng minh là còn cơ hội vào KSTN thôi:-< dĩ nhiên là nếu phong độ 2 hôm nay vẫn ổn định, chứ như tao thì buồn lắm8-} được cái tự dưng thông cảm cho lão Xương vkl:-<

mai có khi tao phải đi khám, chưa thấy bị quên gì nhưng đụng vào chỗ va vẫn thấy hơi choáng choáng:-ss

Nói chung là chán :-< *Kêu ca các kiểu, phàn nàn các kiểu* KSTN = niềm tin rồi =))
*Run sợ các kiểu, cầu nguyện các kiểu* Lo lắng đến lúc có kết quả mất =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng thế :((
24 là kịch kim :((
mong chỉ 22 23 là mở tiệc được rồi :(

Den vd:))
Random chuc cau hoa chang trung cau nao=]]
Hoa 6.2, ly 8.4, toan chac tam 7=]]
Oi KTQD=]]

Toán 9 Hóa 6 Lý 8 :-< phen này phải chọn NV2 trường Bưu CHính Viễn Thông khoa lè lưỡi dán tem rồi :|

ôi lại chém:-j anh tưởng chú mày 9.2 cơ mà:-j
toán thằng Sang sai một bài thì có quá tự tin không khi phán rằng mình được 9:-? thôi kệ, kiểu gì cũng đỗ thôi 8-|
thằng A Cẩu thi trường nào nhỉ:-?

----------

Nhan:
Tai sao chung may khong chon Luat de thi nhu bo nhi. Hom thi mon Toan, dau oc quay cuong chac chi khoang 6d. Nhug kieu deo bo may cug do vao cai trg cua no day roi. :))

@Nhật Anh: tao sai 2 nửa 2 bài =)) ko phải một bài :)) cứ cho là 8 đê =)) . Thôi em rút xuống còn 22 :))

Thằng bỏ mẹ Nhân thi Luật khối A cùng chỗ với tao :)) bảo khối D thi Báo chí với tao thì ko nghe, đòi thi Ngoại thương " có trượt cũng phải trượt Ngoại thương cho nó oách" =))

Mà thấy Toán năm nay khó thì chắc điểm thấp hơn mọi năm thôi :-j

tuần sau có đứa nào đi rửa hận với tao không:)>- chắc ở đây toàn mấy thằng thi AD, chẳng mấy thằng dở hơi như tao thi AB nhỉ 8-|
à, có Trịnh Hoàng Minh:">

toán 5 điểm liệu còn mặt mũi nào nhìn cô Hoa ko các bạn :)) . Chập cheng đạo hàm bài 1 cũng sai mất pà 2 điểm. Trượt ĐH rồi. Luật có NV2 ko Nhân

sai 3 câu chỉ là 94 thôi em ạ =))
tao cũng ngấp nghé :(
h mà phát hiện thêm lỗi sai nào thì chết luôn :(:)(:)((

Back
Bên trên