..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

** tao TN loại khá này, vui không X( lại còn cái kiểu muốn phúc tra thì bài thi phải có điểm thấp hơn 2.0 trở lên so với điểm phẩy, dm, thế thì chúng nó được quyền chấm láo à:eek: ví dụ toán tao đáng lí được 10, trong năm tao tổng kết 9.0 nhưng chúng nó chấm tao 8, thế thì có chấp nhận được không=))
được cái đ' hiểu tỉnh nào chấm mà như kẹc:-<

Thất bại lần này là để thành công cái đích lớn hơn :)) cố lên nào các bạn \:d/

Lần tới lớp mình tham quan, sẽ quây nH~ thằng TN loại giỏi =P~ a e chịu hem :))))

đứng đầu danh sách bị quây là anh Tỉn và anh Nghĩa xếp loại giỏi =]]
tao tra nhầm sang SBD con bé CVA ngồi cạnh, ôi sợ vãi nó đc 32 điểm =]]

----------

tin mới từ mồm thằng loại giỏi N Anh, cô Hoa bảo có môn dưới 5 là tn loại yếu, chúc mưng anh em tn loại tb có thằng để đè đầu cưỡi cổ rồi =]]

Chỉnh sửa lần cuối:
dm thế thằng Sang Tn loại yếu à 8-} văn nó có 4.5 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Thất bại lần này là để thành công cái đích lớn hơn :)) cố lên nào các bạn \:d/

Lần tới lớp mình tham quan, sẽ quây nH~ thằng TN loại giỏi =P~ a e chịu hem :))))
Quây đê =P~
Lần đầu tao nghe thấy loại yếu =)), thế loại yếu thì vẫn tốt nghiệp ý j :)|

dậy sớm mở hàng topic lớp một hôm:)|
vậy là còn 11 ngày cuối cùng của tháng 6:-< tao bị ăn tạ từ dư luận xung quanh suốt từ hôm qua tới giờ vì vụ TN loại khá 8-} nghe nói những năm trước điểm cao chết người, được năm nay thấp vãi tè ra đấy:-?? chắc đúng là các tỉnh ghét nhau nên lạm sát trẻ con rồi:-??

@NA: cái này mày phải hỏi cái đề Văn + đề Địa chứ hỏi gì mấy pà con chấm thi mà nghe nói các tỉnh khác điểm cao lắm :| ôi dm

Thật ra là do cái đề =)) Khó văng lu T__T
Còn tạ tiếc các kiểu anh né hết :)>- , cơ bản là không thừa thời gian học thi tốt nghiệp các kiểu =))

cái này mày phải hỏi cái đề Văn + đề Địa chứ hỏi gì mấy pà con chấm thi mà nghe nói các tỉnh khác điểm cao lắm
câu trước câu sau tát vào mồm nhau bôm bốp thế mày=)) thế càng có nghĩa là HN bị ghét chứ có phải tại đề đ' đâu=))
* chúng mày đọc này
http://www.vietnamnet.vn/giaoduc/2009/06/853877/
nhạt đ' đỡ được8-> mình làm sát đáp án vl ra đấy mà chúng nó chém cho 6.5:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nóng quá mệt quá :(

Có thể loại nào như VN ko, sáng với chiều ngồi bỏng đít ở lò, lúc về thì tắc đường cháy con mẹ nó chân, về đc đến nhà thì mất điện =))

Học dốt với cả ờ nhà ko học đc thì phải ra lò thôi 8->

@All: tao rất khoái ăn món chó quay ở lò :)), chưa được ăn bao giờ :)), đề nghị CT khi nào kiếm chỗ cho anh em :)) .
@Quân: tao cũng hay ra lò , hôm nay nóng quá sợ thật :-ss

Mày học cái j hả Sang :-? Cẩn àh :))

Mà lò nào mới đc, BK hay CB

Back
Bên trên