Web cuc hay

• Bắt đầu Guest
  • Ngày bắt đầu
Này em gì ơi anh vào web đó rồi đang chờ nâng cấp em ạ. Thế mà cũng ti toe đòi khoe lần sau biết thì mới nói ko biết thì dựa cột mà nghe! :))

Này em gì ơi,người ta khoe từ 15/2,co thể luc đó web chưa nâng cấp.Người ta giới thiệu cho là may rồi,lần sau biết thì mới nói ko biết thì dựa cột mà nghe!:))
Cám ơn bạn đã giới thiệu trang web đó!

Các em ơi cái homepage trang này không khác cái trang hacker gì gì đấy của bọn nước ngoài ...hehe

trông design ấn tượng ghê ha, cảm ơn bạn nhé:) ! bao giờ nâng cấp xong vậy?? nhạc online tốc độ nhanh nhất bây giờ cơ ah? hồi hộp quá :D

Hò, cái gì gọi là "nhạc online nhanh nhất" dzày :)) Vài chục nghìn người ghé thăm là nó thành chậm nhất ngay ! ;) Mấy cái web như thế này chẳng mấy chốc lại đơ cho coi :-?
À, cái ảnh mới này đẹp đấy Hưng ơi, trông em đẹp trai thật ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái trang này hồi đầu nói là nâng cấp nhưng bây giờ die thiệt rùi :D

thanks anh Việt, khi nào về VN anh em mình gặp nhau nhé ;)

Seo chán quá vậy?
Vào cũng chẳng được nưa nè...

eo ôi đúng là rao vặt........hết nói luôn.......uh trông anh Hưng đẹp trai thật.........bỏ qua cái đoan cuối nghen

ID ở yahoo messenger của em là luong_ngochung2000 :)

rất tiếc hè này em không về được :( hẹn gặp mọi người vào lễ kỉ niệm 20 năm thành lập Ams tháng 12 năm sau vậy....
oke, my ID : luong_ngochung2000

huh, có trang web tên là botay nữa hả. Tôi tưởng chỉ là đùa chơi thui chứ, nhưng mà bạn ơi, tui dzo đó... không được.

Sao nghe vớ vẩn vậy cà!
Có nhiều thứ vớ vẩn hơn thế cơ

oái oái, cái trang web lẫn cái topic này đã tiêu từ lâu lắm rồi mà còn có người vào post nữa cơ đấy :D thôi, đề nghị mod nào đóng topic này lại đi, không lại có người vào câu bài :)

Ô, lâu rồi không nói chuyện với đồng chí Hưng B-)

Khi nào về VN gặp nhá! thế bao giờ em về :>

;) em cũng vậy, lâu lắm mới gặp anh. Em thì hè năm nay hoặc cuối năm (Ams20), sẽ cố gắng về một trong hai dịp đấy. Lâu lắm ruìm nhớ Vn waa~ năm nay phải về thui :)

Back
Bên trên