Vui Vui Vui Vui Vui quá

:oops: Yêu HAO quá, cám ơn mọi người nhiều lắm. Em cũng được cho kha khá ạ. :) Em đang định giữa tháng 4 này là về rồi, học xong lớp 12 rồi nên cũng không có nhiều ràng buộc lắm. Hy vọng cả nhà cũng sẽ sớm được chấp nhận. Good luck to you all. I love HAO :smlove:

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
:oops: Em đang định giữa tháng 4 này là về rồi, học xong lớp 12 rồi nên cũng không có nhiều ràng buộc lắm. :smlove:
Ặc ặc cái gì thế này?????:confused: :confused: :confused: Anh Hưng giữa tháng 4 đã về rồi á????Trường anh bắt đầu học từ tháng mấy mà kết thúc sớm thế????trường em đến giữa tháng 5 mới xong mà em đã tưởng thế lá sớm sủa rôi:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Ơ,mà anh tốt nghiệp ở VN rồi thì qua bên này có được chúng nó cho cái diploma ko????Cứ tưởng anh được nhận rồi thì làm mấy phát AP exam cơ:mrgreen: :mrgreen:

Chú mày về sớm thế cơ hả? Sao không ở lại đi vòng vòng US chơi cái coi như là tự thưởng cho mình. Chẳng hạn lên DC xem hoa anh đào nở, tháng 4 là nó nở đấy, nhưng mà thường là đầu hoặc giữa tháng. By the way, ai có nhu cầu đến DC xem cherry blossom thì cũng nên lên kế hoạch sớm đi.
Nhân tiện chúc mừng chú mày.

Chúc mừng anh zaiiiiiiiiiii

:drummer: Mời mọi người nông chén cụm ly chúc mừng anh Hưng cái nào hehehe. Con em gái nay` tự hào về ông anh lắm. Giá như ông anh biết được cảm xúc khi anh báo tin này cho em nhỉ :dazzler: Zui như 1 con điên hehehehehehe I'm happy to have a bro like you. I'm so proud of you :)

anh Trung học xong muộn thế cơ à? lúc đó chắc em phải quay lại trường để học hè mất rồi, mà khỉ già anh nhắc tới là ai đấy ạ? (hm, không biết anh Trung là khỉ gì nhỉ :D)

Chết, anh nhầm. Con khỉ già là anh em khác hì hì. Em cứ hỏi cái thằng AT đang rỗi rãi đòi về VN ấy :D

Hê hê , Cụm ly chúc mứng ông anh cái lào ! mà SAT của ông anh cao thía thò lo gì chứ , finaid bao nhiu ông anh ?

Back
Bên trên