Vote for Nguyễn Thu Hà - Vote for Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đào Đức Mạnh
(horkbajir)

Active Member
Đó thc sự là một niềm tự hào của trường HN-Ams nói chung và của HAO nói riêng.
Đó là mt sự kiện xưa nay chưa từng có.

Đó là s tht hiển nhiên mà cứ ngỡ là tin đồn :eek:

Hãy bầu cho amser với cái tên dễ thương Thu Hà - ứng cử viên sáng giá của HOA HẬU VIỆT NAM 2006 !!!!!!!!!!!!!!

Click vào Link dưới đây để Bầu:

CHÚ Ý: Các Amsers hãy đưa Links này vào chữ ký của mình để phổ biến lời kêu gọi THIẾT THA này ;) Cách làm: copy và paste đoạn mã sau:
HTML:
[center][size="5"][url="www.tienphongonline.com.vn/Dangky/vote/vote.aspx"]VOTE FOR N.T.HÀ - Hoa hậu VN-SBD 784[/url][/size]

[size="4"][url="http://www.tienphongonline.com.vn/Dangky/vote/vote.aspx"]Vote for her, vote for Ams[/url][/size][/center]

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thấy chị na` cũng xinh bt nhưng so với mấy chị kia thì vẫn còn khá chán:D.Vote luôn!!!!!!!

chị này học khóa bao nhiêu nhỉ?

sinh năm 88, vừa đỗ Ngoại Thương.
Vote liền

Các em ơi.....vote cho chị Hà đi.......trông xiinh xắn thế cơ mà......Amser pải vote cho Amser chứ :x........tất cả vì Ams.......Có thể vote đc nhiều lần đấy...

hihi đúng .Dân ams cả ... nhìn yêu thế:x

Chị Hà mà là hoa hậu thì vinh dự cho AMS quá
Vote nào

MÀ chị này trắng và tươi nhỉ:x

Mình vote từ lâu rồi
Đọc thấy chị này trên báo ^^
Lý1 0306 vừa đỗ ngoại thương
Nhìn cute ghê ^^

Vote đê bà con :D :)) Stick lun :)) Ams no1 :D
À quên, cái trang vote nó k check ID thế nên vote xong bật lại vote tiếp đc nhá :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tuấn Anh đã viết:
Vote đê bà con :D :)) Stick lun :)) Ams no1 :D
Đúng roài,giữa 1 rừng những người không có thiện cảm lắm tự nhiên có chị này xinh gớm,lại là Amser=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> .Ko vote hơi phí[-x [-x [-x [-x [-x

chị Hà trông cute thật,nhưng mà hơi thấp quá nhỉ????ko hỉu có đọ đc với bọn kia ko:-s :-s :-s :-s :-s

cái vấn đề chiều cao cũng khó nói thật.......Mong là đi guốc cao , sẽ ko thành vấn đề

Ừ mong là thế.Chị Hà công nhận cute thế ko bít:x.Tớ là con gái mà cũng thích mê:x :*

vote nào. Vừa xinh vừa học giỏi. Hơn 1 số cô xinh xắn trong đấy về mặt tri' tuệ:>( có cô gì làm chuyên viên trang điểm với cả cao dẳng nghệ thuật...vv..vv)

trông cái ảnh chụp đứng với cây kia có thấp đâu...:D thế là okie rùi...:x vote thui...b-)

----------

mà bao h nó chiếu cái thi hoa hậu này trên TV thế...:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên