Vote for Nguyễn Thu Hà - Vote for ams :x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Thu Phương
(Vũ Thu Phương)

Điều hành viên
Bla , Bla, Cuộc thi Hoa hậu VN 2006 nào \:D/:))

Năm nay trường chúng ta có một thí sinh vô cùng tiềm năng, tương lai sẽ là Hoa hậu Vn 2006 :x :))

Nguyễn Thu Hà L2 0306, vừa trúng tuyển ĐH Ngoại Thương HN :x Miss Duyên dáng của Ams năm học 0405 :x:x iu quá...

Cả nhà vote cho chị Hà nhé... ^__^

http://www.tienphongonline.com.vn/Dangky/vote.aspx

Quên , anh Mạnh có cái ảnh chị Hà mặc áo dài trắng trên VN express thì up lên đây cho em :x.. ảnh thi áo tắm nữa :x

Chỉnh sửa lần cuối:
;;);;);;) chuyện, xinh nhất trong đống người dự thi :x

À anh mạnh đâu, vào post ảnh chị Hà đi :x:x cả cái ảnh áo dài trắng nhá :x

có mấy cái nhưng hôk rõ lắm :-?? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái ảnh áo dài trắng đâu rồi :(:)((

Công nhận xinh nhất trong 17 bà miền Bắc :)):)) xinh hơn lũ miền Nam + miền Trung :x

Nghe bảo cứ xóa cookie đi là vote nhiều lần được.
Mạnh cho vài lời chỉ dẫn lên đây đi.
Mình spam hơn 2k bài,chả nhẽ ko vote được 2k phiếu:)).
Mỗi tội thời gian hơn ngắn:-s

@Phương: IP nhà anh không vào được vnexpress :(( :(( :((
Mà cái ảnh áo dài trên kia nhìn cái eo của Hà Ngố choáng quá 8-}

Thật là bó tay tất cả 21 khóa của ams cộng lại chưa chắc đã đủ 25k người,thế mà bà kia đã 25k phiếu....
Ko biết nếu làm cái trò auto vote rồi send cho nhiều máy thì liệu có được ko nhỉ:-/,Ams mình nhiều chuyên gia phần mềm lắm mà:-s

Eo chị Hà ngố 60 chứ đùa đâu :)) nhìn nghiêng bé là phải mà

@ anh Đức: ;;);;) chuyện... anh bảo các chuyên gia làm thử đê :))

Em thấy xinh nhất trong tất cả ý
Đẹp dịu dàng, duyên dáng, tươi sáng :x

uh làm xong thì close vote là vừa :))
bản chất chắc không khác mấy trò hack lắm :)) trò này HAO mình từng chịu roài đấy :)) HAO ngày xưa phải chịu auto-login đơ đơ mấy phát :D

Em Thảo nhận xét đúng quá :x:x chị HÀ mà là hoa hậu nhỉ :x:x cả trường mình chắc ầm lên mất thôi :)):)) :x:x

Ơ chỉ cần mở ra, nhấn vào, rồi đóng lai, rồi mở ra.... mỗi người thao tác ấy vài trăm lần chắc trường AMS có ... rùi. Nhưng chỉ tụi em ý cao có 1m63 thôi chứ cao 1m70 trở lên thì chắc là cơ đoạt hoa hậu cao ngất ngưởng rồi!

Bạn Hà í ạ, rất chi là dễ thương ạ :p
Nguyễn Thu Hà mắt nhắm mắt mở để cho nghệ sỹ nhiếp ảnh lão thành Trần Thành Công trang điểm, vội xuống tập trung theo đúng giờ quy định. Nhưng khi xuống tới nơi, chờ dài cổ thì nhận được thông báo: “Những người quay sót của chiều qua sẽ quay tiếp sáng sớm nay, còn những người của chương trình sớm nay thì sẽ quay muộn lại”. Vậy là lại phải chờ đến 8h30 tất cả mới bắt đầu.

Cũng lại là Thu Hà, khi đã quay hết phần clip trong rừng dừa, cô được chỉ đạo rằng “về thay áo tắm màu xanh để quay tiếp ở bể bơi”, nhưng khi về đến khách sạn, Hà mới nhớ ra rằng hôm qua mình đã đem giặt đồ và phải đến ngày mai mới nhận được đồ trả!

Vội vàng gọi nhận viên khách sạn để hỏi đồ, Hà nhận được câu trả lời, phải đến 30 phút nữa mới có quần áo. Tranh thủ lúc này, cô gái nhỏ bé nhất của vòng chung kết đã… lăn ra ngủ một giấc, bù vào những lúc thiếu ngủ vừa qua. Kết quả là Hà xuống muộn, cả quay phim và đạo diễn đều bảo: “Thôi, để đến chiều em ạ”. Hà nhăn nhó: “Biết vậy em đừng ngủ nữa! Chiều nắng, càng mệt hơn!”

More ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hà quá xinh
Xinh nhất, tại chị này trông hiền hiền :x
Trông chị Bích sắc quá
Mỗi tội chị Hà thuộc top cuối về chiều cao :( 1m63

Thằng này đáng chém.
Ăn nói vớ vẩn.
Đề nghị thằng em suy nghĩ kỹ trước khi phun ra những lời như vậy;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Troài, xinh như thế còn chê gì nữa ko biết, mà đề nghị em Hùng ko vote thì thôi, đừng có thỉnh thoảng lại phát ngôn những câu như thế chứ, ;)

Thằng khỉ Trần Hùng vào HAO ăn nói lung tung ah b-( điên thế ko bít nhờ :)) b-( mày có phải là thằng Ven ko đấy :-/ b-(

uầy ảnh kia chất quá :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên